PDA

View Full Version : Góp ý sự kiện Sôi động WC

ChơiChoVui
15-07-2014, 09:35 PM
Mục đích chính của sự kiện là tích lũy điểm để đổi nhẫn vip. Vậy mà số lượng điểm đổi được quá ít kể cả trong top 10, không đủ đổi.
Trong khi các bạn lại giở trò mèo này thì ai còn tin tưởng vào các sự kiện mà các bạn lập nên nữa???

http://i929.photobucket.com/albums/ad132/UnitLee/Games/fine.png (http://s929.photobucket.com/user/UnitLee/media/Games/fine.png.html)

Biện Kinh - Tung Sơn thân mời các bạn có tiền vào mua đồ vip

TheRoamer
16-07-2014, 12:44 PM
lỗi Hiển thị bạn nhé :D :D :D

BMTLangQuen
17-07-2014, 04:51 PM
Bình thường mà .... người ta có tiền người ta mua đầy .... còn bạn nói số lượng không đủ để đổi thì mình tính cho bạn ..
top 1 = 50 c
top 2 - 10 = 9 x 10 = 90 c
top 11 - 50 = 50 x 5 = 250 c
top 51 - 100 = 50 x3 = 150 c

Tổng : 50 + 90 + 250 + 150 = 540 cái
nhẫn vàng cần 100 cái => cả sv = 5 cái

NhấtTiếu
18-07-2014, 10:16 AM
Chào bạn,
Hiện tại trong game còn có 1 số sự kiện khác để nhận điểm tích lũy WC ( VD như Đồng Tâm Kết ). Bạn hãy kiên trì tích lũy điểm dần dần là sẽ đủ điểm đổi được nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân !

ChơiChoVui
23-07-2014, 12:15 AM
Nói lại cho các bạn biết là 100% bạn ở trên được GM chu cấp đồ. Ko phải cái gì cũng có tiền là có nhanh được thế đâu.
12 tiếng đồng hồ train từ 108 lên 110, tôi cũng phục luôn.
Bạn cho nhân vật đồ, ép cho lên cấp nhanh tôi ko chấp. Nhưng đừng đem nhân vật đó đi tranh giành với thiên hạ để gây ức chế cho những người khác.
Cái đó gọi là kinh doanh bẩn!

NhấtTiếu
23-07-2014, 05:21 PM
Nói lại cho các bạn biết là 100% bạn ở trên được GM chu cấp đồ. Ko phải cái gì cũng có tiền là có nhanh được thế đâu.
Bạn cho nhân vật đồ, ép cho lên cấp nhanh tôi ko chấp. Nhưng đừng đem nhân vật đó đi tranh giành với thiên hạ để gây ức chế cho những người khác.

Chào bạn,
BQT, GM và Admin không bao giờ được quyền can thiệp vào game như vậy nhé. Nếu có thắc mắc bạn có thể gửi tên nhân vật bạn nghi ngờ và nội dung thắc mắc cho BQT kiểm tra nhé.
Link : Link: http://hotro.duo.vn

Thân !

BMTLangQuen
24-07-2014, 10:01 AM

Haiz .... cái dịch bênh GATO nó lan rất nhanh và rất nguy hiểm ở sv Tung Sơn
12 tiếng đồng hồ 108 lên 110 nghe mà nực cười ...
Nói thẳng ra là mình chơi cùng chỗ vs a Fupiter
Đồng ý như ban nói là sáng cấp 108 tối cấp 110 .... nhưng mà cái gì cũng có lý do của nó hết bạn à ... Sáng cấp 108 nhưng không phải là mới lên cấp 108 .... nếu bạn để ý thì a Fupiter cấp 108 từ 3 ngày trước r ... tới ngày 21 tức là ngày thứ 2 thì đã cấp 108 - 80% và tới tối thì đã up 109 + long diên thảo = 110 ... nếu bạn chơi đầu sv tới h sẽ biết long diên thảo =)) ... người ta biết để giành cái long diên thảo tới mốc quan trọng mà nóc ... còn mấy bạn ham vài đồng từ việc TC thu phí thì đã nóc từ lâu r ;) vì thế các bạn đừng soi mói , chửi bới hay trách móc gì người khác hết .... Cái thời gian soi mói, chửi bới thì các bạn để giành làm việc khác ví dụ như đi đào bảo kiếm chút vàng khóa để úp đồ cho = người ta thì hay hơn .... =))

Còn về vấn đề cái nhẫn mình cũng không cần giải thích nhiều ... mình chỉ nói ngắn gọn 1 cấu ... Nếu các bạn muốn người ta không mua sớm thì các
bạn đứng treo TTGD làm gì ;)