PDA

View Full Version : Hãy bít lắm nghe nếu ko 1 game hay nữa sẽ đóng cửa

Tear Of Kai
15-07-2014, 07:12 PM
:choler: Mình đã góp ý 1 lần rồi nhưng hình như bài trước không được duyệt...sv biện kinh - tam sơn đang chết dần đề nghị NPH xem xét việc gộp sv này với Túy Giang hay An Hải cũng được vì theo thông tin thì 2 sv này mở trước và sau sv Tam Sơn không lâu. đây cũng là mong mỏi của ae trong bang đang thông trị sv Tam Sơn :adore: mong được duyệt hay phản hồi sớm nhất.:confuse:

ThapTamMuoi
17-07-2014, 09:38 AM
Mình đã gửi nhiều ý kiến cho BQT mà sao vẫn không có mod nào cho ý kiến về vấn đề gộp sever Biện Kinh- Thái Sơn
hết thế ? Châu Giang đã gộp tới 3 máy chủ..Vậy mà Sever Thái Sơn lại không gộp..Anh em sever Thái Sơn tâm huyết càng ngày càng chán nản.. Bang ngày nào onl 147 150 người giờ chỉ còn 47 50 người.. gửi y kiến với BQT sớm gộp sever Thái Sơn từ 2 3 tháng trước... cho đến bây giờ vẫn không động tĩnh gì, đây là mong muốn của tất cả anh em sever -Mong BQT xem xét trong thời gian sớm nhất..
p/s: Hi vọng bài viết lần này.. cũng là bài viết cuối cùng... mình gửi cho BQT về vấn đề gộp sever Biện Kinh - Thái Sơn

xSiMon
17-07-2014, 10:06 AM
- ko ra liên tục sever mới - cứ ra nhiều sever wá các sever cũ cực kì vắng người
- gôm sever cũ vắng người lại - để lấy lại hào hứng cho game thủ
- giảm bớt tính năng nạp thẻ nhận quà mỗi khi update phiên bản mới hay sự kiện giời vàng - tránh ae ko có điều kiện ko nản zới tụi đai gia - để còn mục tiêu phấn đấu - đừng vì kiếm tiền mà liên tục hút máu rồi đóng cửa cần nghĩ cho game
- ra thêm 1 số hoạt động pk và nghiêm cứu kĩ năng 120 -nhầm tăng hào hứng cho người chơi
- thêm tính năng liên minh bang hội - tránh trình trạng 1 bang wá mạnh áp đảo hoàn toàn ae bang khác

NhấtTiếu
17-07-2014, 10:50 AM
Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp tâm huyết của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !

Teng Tây
17-07-2014, 12:07 PM
Ae sv định hải mong bqt xem xét gộp 2 sv song hải - định hải để a e tâm huyết còn có mục tiêu để phấn đấu chứ ae bên này cũng chán hết vì k có đối thủ

_Trang_
17-07-2014, 12:24 PM
NPH nên gộp các sv lại với nhau thì mấy tính năng trong game mới hấp dẩn dc người chơi về cạnh tranh chứ có ra bao nhiu tính năng mới mà ko có người tham gia thì ko khác nào đem con bỏ chợ.
Game này các tính năng rất hay nhưng NPH quản lý yếu kém ko phát huy dc cái hay và duy trì nó.Đặc biệt là vấn đề quản lý và phát triển các sv cũ dường như đang là bế tắc lớn nhất của NPH DUO.Đến lúc nhận thấy sai lầm và thay đổi thì chắc game ko còn giá trị lâu dài nửa rồi.

Ngạo Kiếm Lão Bá
17-07-2014, 04:07 PM
hồi mới chơi NKVS tụi em chơi bên Sever Thái Sơn
bây giờ vào lại toàn thấy sever vắng hoe không có ai,mong muốn gộp một số sever cũ để có nhiều người chơi hơn ạ

ThapTamMuoi
19-07-2014, 01:40 AM
Bqt nên gop ý làm 1 cuộc khảo sát cho anh em về vấn đề gộp sever nào... R nhanh chóng gộp thôi... Càng để lâu ... Người chơi càng chán....

chickbv
20-07-2014, 11:54 AM
:angry: ảo tưởng. game này khá hay nhưng BQT thì lai chạy đua theo thị trường quá nhiều, sever mở liên tục đến chóng mặt để hút máu. sever củ vắng sever mới lại đông, lần lần sever lụi dần và game thủ chán nản.
Theo ta thi game nay trụ ko lâu đâu, ta chưa thấy game nào mở sever nhanh kinh khủng như nkvs này. Mới chơi đúng 3 tuần sever Tịnh hải, cũng là sever mới . ta vào muộn hình như là 10 ngày chỉ sau hơn 2 tuần lại có thêm 2 sever mới @@ vl thât

ThapTamMuoi
21-07-2014, 01:50 AM
May bac ben duo có gộp sever thái sơn ko? Noi 1 tieng di.. De biet bán acc nghĩ...

Alpenliebe
21-07-2014, 04:14 AM
tình hình căng nhỉ , mà công nhận 1 điều sever mới mở quá nhanh với tốc độ chóng mặt :angry: Sự thật là vậy , đôi khi rất khó nói nhưng nó là điều rõ ràng và ko thể bàn cải .

Corei7
22-07-2014, 10:27 AM
Chào tất cả các bạn!
Việc gộp máy chủ BQT đang tiến hành cân nhắc để triển khai các bạn nhé.
Chi tiết sẽ có tại trang chủ trong những bản tin sắp tới.
Các bạn vui lòng đợi thêm ít thời gian nữa nhé.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ và gặp nhiều may mắn
Thân,

anhthu
26-07-2014, 03:19 AM
gộp với châu giang mà bem nhau cho vui đi châu giang giờ có 1 bang hoành hành chán r :byebye: