PDA

View Full Version : đề nghị điều chỉnh time event

Hoàng TDSG
18-07-2014, 07:42 AM
do lỗi game hay gì thì mình k rõ nhưng 1 nv 1 ngày k đủ NL để ăn , mà event vừa vặn 120 cái là max => k thể ăn max event do đó mình muốn ad tăng thêm time event lên 2 3 ngày gì đó cho ae còn ăn max chứ . Mong ad xem xét để ae còn ăn đủ k thì theo mình đa số là dừng ở con số 100 :(

NhấtTiếu
23-07-2014, 05:09 PM
do lỗi game hay gì thì mình k rõ nhưng 1 nv 1 ngày k đủ NL để ăn , mà event vừa vặn 120 cái là max => k thể ăn max event do đó mình muốn ad tăng thêm time event lên 2 3 ngày gì đó cho ae còn ăn max chứ . Mong ad xem xét để ae còn ăn đủ k thì theo mình đa số là dừng ở con số 100 :(

Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !

KenVilTai
23-07-2014, 05:11 PM
Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !
- Đợi các ông làm nâu lắm lạp thẻ thì nhanh mà sử lí sự kiên chậm vãi luyễn ấy tôi có 2 kiến nghị sử í dùm

NhấtTiếu
23-07-2014, 05:41 PM
- Đợi các ông làm nâu lắm lạp thẻ thì nhanh mà sử lí sự kiên chậm vãi luyễn ấy tôi có 2 kiến nghị sử í dùm

Chào bạn,
Trường hợp của bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ bạn nhé.
Các vấn đề lỗi hoặc sự kiện liên quan đến ingame nên BQT cần phải gửi cho bộ phận GM và Kỹ thuật kiểm tra và xử lí xong mới phản hồi lại cho bạn được, nên quá trình hơi chậm chễ 1 chút mong bạn thông cảm cho BQT nhé.
Cảm ơn bạn đã tham gia Ngạo Kiếm Vô Song, chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân !

ღGiáoღ
24-07-2014, 12:23 PM
Chủ 2 pic giống mình, mình chơi 2 acc không acc nào được luôn, Báo từ 15/07, gửi facebook + hỗ trợ mak có giải quyết cho đâu :
http://diendan.duo.vn/threads/151748...t-dong-tam-ket
Đến bây giờ đc 10 ngày rồi, onlien từ 6h20 - đến giớ k đc cái nào @@
tính ăn 120 cái Nhẫn vàng mak nghe chứng ngày 8 cái lỗi thế này chắc k đc rồi.
- Trên diễn đàn thì :
Chào bạn,
Trường hợp này, bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ bạn nhé.
BQT sẽ tiến hành kiểm tra và xử lí cho bạn.
Link: http://hotro.duo.vn/
Thân !
- Trên hỗ trợ thì:
Chào bạn!

BQT đã tiếp nhận yêu cầu của bạn và đang tiến hành kiểm tra .Bạn vui lòng chờ phản hồi của BQT nhé.

Rất mong bạn thông cảm cho sự cố này.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!
P/S: Thế này thì vui cái lỗi gì. Chờ 10 ngày mak k thấy xử lý cho. còn 6 ngày nữa hết event rồi. Hỗ trợ kiểu này quá nản ... @@

NhấtTiếu
24-07-2014, 02:49 PM
Chào bạn,
Các lỗi về event như trên BQT sẽ xử lí và phản hồi cho các bạn trước thời hạn kết thúc Event nên các bạn yên tâm nhé.
Một lần nữa, rất mong các bạn thông cảm cho sự cố này.

Thân !