PDA

View Full Version : Xin ad thêm chức năng đổi giới tính

Thế Giới Nhỏ
24-07-2014, 05:57 PM
:baffle: Tình hình là em đang chơi NM . Bị mấy bác HS với TD hành hạ ác quá
Muốn chuyển TL mà ko có được . Mong ad mở chức năng này em chơi TL cái :brick:

NhấtTiếu
25-07-2014, 05:05 PM
:baffle: Tình hình là em đang chơi NM . Bị mấy bác HS với TD hành hạ ác quá
Muốn chuyển TL mà ko có được . Mong ad mở chức năng này em chơi TL cái :brick:

Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra các tính năng mới trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !

TốngHoàngTín
26-07-2014, 11:37 AM
đúng đó admin ơi , chức năng chuyển Sex là hợp lý nhất , nếu hok thích chơi TL thì chuyển qua nữ chơi con khác , hoặc nếu nga my thì chuyển qua nam chơi con khác ,sẽ cơ động hơn trong game và thõa mãn điều AE NKVS đang cần

Tear Of Kai
28-07-2014, 09:37 AM
Mấy bác làm ơn đi thêm tính năng đó càng làm cho cốt truyện của game chán phèo :stick: đã game lấy bối cảnh là kiếm hiệp mà mấy bác cứ làm như thời @. cùng lắm là nv nam tự cung thành lai cái thì còn chấp nhận được :oh:

ConHeo
29-07-2014, 09:07 AM
Mở Thêm Map Thái Lan cho AE nó song tụ giới tính :look_down:

TốngHoàngTín
29-07-2014, 04:19 PM
Mấy bác làm ơn đi thêm tính năng đó càng làm cho cốt truyện của game chán phèo :stick: đã game lấy bối cảnh là kiếm hiệp mà mấy bác cứ làm như thời @. cùng lắm là nv nam tự cung thành lai cái thì còn chấp nhận được :oh:
co thay vLTK khong ? phai' TVB cung co nu~ do ,dung gio~ giong. ra noi kieu do, choi nhu cac chu 9x thi chan kinh
p/s : khong co vietkey thong cam nhe

ConHeo
30-07-2014, 07:29 AM
Bạn nói mình mới biết là game này TVB ko có nhân vật nữ :surrender: ko nói chắc tưởng TVB có less :tire:

Tear Of Kai
01-08-2014, 07:18 AM
co thay vLTK khong ? phai' TVB cung co nu~ do ,dung gio~ giong. ra noi kieu do, choi nhu cac chu 9x thi chan kinh
p/s : khong co vietkey thong cam nhe
Bác này nguy hiểm vãi ra...TVB thì nam nữ đều chơi được mà xem kỹ bài viết rùi hãy giở giọng ra. Từ xưa đến nay chưa có game nào phái thiếu lâm có nhân vật nữ và cũng chưa có phái nga mi nào có nhân vật nam.:what: đó là ràng buộc chung của thể loại game kiếm hiệp. Còn xin nói thiệt game nào mà không có ràng buộc như vậy thì người chơi cảm thấy nhảm nhí và nhàm chán nhá.

LộcBạch
08-08-2014, 03:30 AM
Bác này nguy hiểm vãi ra...TVB thì nam nữ đều chơi được mà xem kỹ bài viết rùi hãy giở giọng ra. Từ xưa đến nay chưa có game nào phái thiếu lâm có nhân vật nữ và cũng chưa có phái nga mi nào có nhân vật nam.:what: đó là ràng buộc chung của thể loại game kiếm hiệp. Còn xin nói thiệt game nào mà không có ràng buộc như vậy thì người chơi cảm thấy nhảm nhí và nhàm chán nhá.

chơi TLBB chưa mà nói ko có phái Nga My nam thế

HeoXinhĐợp
08-08-2014, 05:39 AM
cha hieu sao bao bi hack xong minh lai bi khoa tai khoan