PDA

View Full Version : ko báo danh được Cư Đường Quan là sao AE ?

Saudoihandsome
24-07-2014, 08:46 PM
Hiện tại hình như bị lỗi ko cho báo danh cư đường quan hay sao ấy AE nhỉ ? mà ko biết ngày mai có bỏ lãnh thổ chiến ko chứ như tuần trước mất oan 1 đống Map vì cái Cư Đường QUan rồi

NhấtTiếu
25-07-2014, 03:44 PM
Hiện tại hình như bị lỗi ko cho báo danh cư đường quan hay sao ấy AE nhỉ ? mà ko biết ngày mai có bỏ lãnh thổ chiến ko chứ như tuần trước mất oan 1 đống Map vì cái Cư Đường QUan rồi

Chào bạn,
Trường hợp này, bạn vui lòng mô tả rõ hơn và gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ bạn nhé.
BQT sẽ tiến hành kiểm tra và xử lí cho bạn.
Link: http://hotro.duo.vn/
Thân !

DarkPine
25-07-2014, 05:17 PM
đánh cư đường quan quá nản...1 tộc bá đạo đứng vào bao hết...chỉ 1 đường tấn công...map thì nhỏ,các tộc khác tấn công lên thì giẫm đạp nhau,tộc bá đạo 1 server lại vẫn giữ ưu thế...admin fix lại bản đồ đi map nhỏ wa chỉ 1 đường đánh lên đài thì làm sao đc...thà ra chức năng tranh đoạt lãnh thổ mà chỉ các gia tộc đánh chứ ko fai bang hội như trước thì tốt hơn vui hơn cái này...nhàm wa...chỉ đc phần thưởng là ngon

Saudoihandsome
25-07-2014, 06:47 PM
Chào bạn,
Trường hợp này, bạn vui lòng mô tả rõ hơn và gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ bạn nhé.
BQT sẽ tiến hành kiểm tra và xử lí cho bạn.
Link: http://hotro.duo.vn/
Thân !
Mình quên post nhầm phần báo lỗi .... Tuần trước có thông báo trên trang chủ là bỏ lãnh thổ ngày thứ 6 để đánh cư đường quan vậy mà 2 cái lại diễn ra cùng 1 lúc nên nhiều bang bị động ko biết xử lý như nào ấy ... Còn hôm qua thứ 5 thì bình thường sẽ cho các tộc xếp hạng 7 trở lện báo danh để công thành Cư Đường Quan nhưng nó chỉ ghi mỗi Phe Thủ Vào ....mình cũng chả muốn gửi hỗ trợ làm gì vì có phải vấn đề của riêng 1 bang hay 1 server nào đâu mà đây là
tình trạng chung của game mà..Thân !!!

NhấtTiếu
28-07-2014, 03:14 PM
Mình quên post nhầm phần báo lỗi .... Tuần trước có thông báo trên trang chủ là bỏ lãnh thổ ngày thứ 6 để đánh cư đường quan vậy mà 2 cái lại diễn ra cùng 1 lúc nên nhiều bang bị động ko biết xử lý như nào ấy ... Còn hôm qua thứ 5 thì bình thường sẽ cho các tộc xếp hạng 7 trở lện báo danh để công thành Cư Đường Quan nhưng nó chỉ ghi mỗi Phe Thủ Vào ....mình cũng chả muốn gửi hỗ trợ làm gì vì có phải vấn đề của riêng 1 bang hay 1 server nào đâu mà đây là
tình trạng chung của game mà..Thân !!!

Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !