PDA

View Full Version : bức xúc event đồng tâm kết

KarenSu
25-07-2014, 11:35 PM
vừa rồi đang kiếm pt đi tvp thì có đứa mời pt, thế là vô thì nó đổi của mình mất 15 cái nhẫn đồng tâm vàng. Tự nhiên mất vàng vô lí và cảm thấy như bị lừa đảo. Mong GM có thể xem xét lại event này. 1 là mạnh ai nấy đổi, có tiền thì ăn, ko có tiền thì nhịn hoặc phải có sự đồng ý của 2 bên mới dc đổi như kiểu giao dịch. Bữa tới giờ cứ bị mời vô pt rồi mất hơn 1k vàng. Đúng là ko bao nhiêu nhưng thực sự rất bực mình

NhấtTiếu
28-07-2014, 02:47 PM
vừa rồi đang kiếm pt đi tvp thì có đứa mời pt, thế là vô thì nó đổi của mình mất 15 cái nhẫn đồng tâm vàng. Tự nhiên mất vàng vô lí và cảm thấy như bị lừa đảo. Mong GM có thể xem xét lại event này. 1 là mạnh ai nấy đổi, có tiền thì ăn, ko có tiền thì nhịn hoặc phải có sự đồng ý của 2 bên mới dc đổi như kiểu giao dịch. Bữa tới giờ cứ bị mời vô pt rồi mất hơn 1k vàng. Đúng là ko bao nhiêu nhưng thực sự rất bực mình

Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét, rút kinh nghiệm và đưa ra những Event tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !

PoTayLaEm
30-07-2014, 11:31 AM
Hjc, 2 hôm mình bị mất 2300v cũng vô lý vậy. Cắm train sáng dậy thấy Nhẫn đồng tâm, bực bội dã man