PDA

View Full Version : Mong Sớm Gộp 2 SV Định Hải - Song Hải

Teng Tây
01-08-2014, 01:56 PM
Chào mod nkvs mình là nv teng tây bang chủ ma giáo sv định hải theo yêu cầu của 1 số a e trong sv mong mod sớm gộp 2 sv định hải - song hải để a e có hứng chơi tiếp trong thời gian tới mong đề ngị này của a e mình sẽ được mod nkvs đồng ý và sớm gộp sv cho a e có hứng thú trở lại

NhấtTiếu
02-08-2014, 04:47 PM
Chào mod nkvs mình là nv teng tây bang chủ ma giáo sv định hải theo yêu cầu của 1 số a e trong sv mong mod sớm gộp 2 sv định hải - song hải để a e có hứng chơi tiếp trong thời gian tới mong đề ngị này của a e mình sẽ được mod nkvs đồng ý và sớm gộp sv cho a e có hứng thú trở lại

Chào bạn,
BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và đưa ra những phương án tốt nhất trong thời gian tới.
Các thông tin bạn vui lòng theo dõi trên trang chủ nhé.

Thân !

thuytu1
12-08-2014, 06:33 PM
gộp đi mấy bác Admin ơi, ae viết yêu cầu hơn 2 tháng r :sosad:

thuytu1
21-08-2014, 12:14 PM
người rao bán acc nhiều hơn rao mua bán vật phẩm!!! đợi đến bh đây?, k gộp đc đóng cửa luôn đi!!

Teng Tây
02-09-2014, 02:20 PM
Mong Mod xem xét nhanh dùm sv Định Hải AE chán nản ngỉ game hết giờ , Gửi Cho MOD lâu rồi mà vẫn chưa thấy tin tức gì cả :((

JuRi
02-09-2014, 08:58 PM

ta la ta bo game , het loi nay den loi khac , khi nao gop ta vao lai ( rogn thoi gian cho` qua game khac ) anh em cac chu o lai choi vv nhe
:hellboy:

anhcodon149
02-09-2014, 10:02 PM
đợi xét quá lâu, càng ngày càng chán càng nản vào game giờ chỉ cắm ủy thác, dc cái đấu phái có pk thì lỗi hoài, cả sever toàn cày vàng ko còn pk thì lấy gì không chán

SonLe
02-09-2014, 10:22 PM
Định nạp 500k ăn event 2/9 mà nghĩ đi nghĩ lại ko còn ai chơi sv Định Hải...nên thôi..ko nạp !!!

giờ sever định Hải vô game chỉ để đó..chả bik làm j...đang là chí tôn rồi..muốn nạp chút đỉnh để = chị = em...nhưng nản sever gì mà quá vắng như chùa bà đanh

Teng Tây
10-09-2014, 08:28 AM
Mấy Tháng rồi MOD lúc nào cũng xem xét game thủ càng ngày càng chán vì k còn hứng thú tranh đua gì nữa cả :(( Mong muốn MOD gộp sv tạo hứng thủ cho game thủ .

Ken Beelli
14-09-2014, 01:02 AM
yêu cầu chú JURI bỏ game ngay lập tức theo nời hứa :byebye:

tyler
21-09-2014, 12:17 PM
@@ tình hình là tyler này hết tháng 9 ko gộp sever thì ok chia tay sớm ...........nghỉ 1 tháng rồi củng gần hết đam mê rồi :v

Tylerlam
21-09-2014, 02:15 PM
cai cmn no may thang admin lam an mat day toan lay tien sever moi sever cu chang coi ra gi anh em nghi het me di , tao noi roi nghi cho khoe qua vinagame ma choi