PDA

View Full Version : Lổi đis tập thể và trang bị bị thay đổi

khổngkim
06-08-2014, 02:57 AM
AD kiểm tra giúp mình đường truyền hay có lỗi sever gì hôk mình ở Nam Giang ... máy hôm nay thỉnh thoảng bị đis tập thể ... mà canh nhay lúc quang trọng như đang ăn boss hay đi bc này nọ ... vs 1 vấn đề nữa ... 1 lần bị tưởng do máy bị lag ... nhưng bị nhiều lần thắc mắt do lỗi gì đêy là vũ khí lâu lâu biến thành 1 trang bị khác ... lại ngay thời điểm tham gia sk nên hôk thoát đc ... chỉ biết đứng nhìn thôi luon !!!

Dạ Đế
06-08-2014, 04:34 PM
Chào bạn!
BQT đã tiếp nhận thông tin của bạn và đang tiến hành kiểm tra xử lý trong thời gian sớm nhất.
Chân thành xin lỗi bạn về sự cố này.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

khổngkim
07-08-2014, 07:35 PM
Mong bản updata mới hôk còn bị lỗi nhiều nữa nhá ... qa nay hôk chơi đc gì hết ... cứ bị điss miết ... pin lâu lâu lên tới máy ngàn ... mà mạng vẩn ổn định khi sử dụng các ưng dụng khác ... mong ad sớm khắc phục ... đang thú vị mà bị nhứ thế mất hứng chơi game qá !!!

team1
07-08-2014, 08:10 PM
Updata kiểu gì không biết giạo này sever tịnh Hai Dia vang ac ra ngoai lien tuc la sao?
Đang nhap lai thi nghiem chứng tài khoản cả tiếng đồng hồ, Không biết nghiệm chứng cái m... GÌ mà Ngiêm hoai thế?

Me lai rot dang gio dau gia toc chien tvl roi

khổngkim
07-08-2014, 10:09 PM
điss sáng h hôk chơi đc gì đêy ... chơi tý là điss ... vào lại thỳ hôk đc ...!!!
các bqt lo cho chương trình off hay sao mà hôk sữa lỗi nhỉ ??
Game qan trọng hơn mà

Thế Giới Nhỏ
07-08-2014, 10:12 PM
Dương Châu - Đông Hải mất bao nhiêu hoạt động.
Cứ tưởng do mạng nhà mình . Hóa ra . Cả sv dis hết .

Pelenope
07-08-2014, 10:12 PM
Nãy giờ dis mạng 5 lần rồi, vào acc thì báo bảo trì là sao????:shot:

ĐứngTrongQuài
07-08-2014, 10:17 PM
đăng nhập vào thì báo đang kiểm chứng nhân vật gần cả tiếng đồng hồ ! đăng nhập tiếp lần 2 thì " Tài khoản đang được đăng nhập nơi khác " @@ . Tình hình j` đây ?

NgườiTháiNguyên
07-08-2014, 10:38 PM
Đéo mẹ lỗi mấy ngày nay rồi mà ko khắc phục đc ah?
muốn game đo^ng người chơi mà làm ăn kiểu này sớm muộn cũng đóng cửa

NgạoKiếmLăngVân
07-08-2014, 10:45 PM
Ngân Giang diss hoài cả ngày nè AD ơi ... Đăng nhập lại toàn yêu cầu chờ nghiệm chứng tài khoản thôi.. khắc phục nhanh dùm nhé.

Cỏ Dại99
07-08-2014, 10:48 PM
Hôm nay có lỗi gì mà dis liên tục AD ơi!
đăng nhập lại thì báo đang kiểm chứng... Huhu, nhiệm vụ thì mất, chuyển thành thì treo, đang nhập thì vui lòng chờ.
Rùi ngày 9/8 event Sinh Nhật, Ui, những người ở xa như em thì làm sao được tham dự. Được tặng CoDe đây.
AD ơi ! HelP me... làm sao bi h ?
:cry: