PDA

View Full Version : ADM Quan Tam acc em voi!!!!!

HoCa
12-08-2014, 04:43 AM
Xin chào tất cả ae ben BQT Game!!!!!

ad ơi sao mình chơi sever nào cũng nạp kg biết bnhiu tiền bạc mà nói,nhưng ở đây mình chủ yếu là vui vẻ thui

Nhưng nhiều lúc cũng ức chế lắm chứ...chẳng hạn ăn quà Hồng Phúc Lệnh...mình kg nói láo hay có tính lên đây viết bài mà câu chuyện k có đâu nha! thậm chí 1 nagy mình ăn 6-7k vàng hồng phúc lệnh...mà ae chơi game này có lẽ biết giá của nó ntn đúng kg?thế mà chưa bgio cho mình đc 1 con UMinh hay Phiên Vũ huyết 7 kỹ 4 het...toan vàng thỏi ....ae nghi nhu vay thi co qua uc che kg ae?thả ngựa bắt ngựa toán 5-1... nạp bnhiu tiền cũng kg bằng 1 thằng kg nạp..nói thẳng ra là như vậy? vì sao vì có tiền mà ad toàn cho mình xui xẻo thì biết đến bgio mới đc như ngta.

* ở đây mình nói cho mình và cũng như cho toàn thể ae onl game NKVS...chi can ad vao xem va theo gioi 1 tgian ngan co le se biet...

****Mong ad quan tam den ae chung toi voi..vo cung cam on!!!

Tương Dương- Cửu Giang

nhân vật : CùibắpSố1
phái : Võ Đang

One_Piece_Production
14-08-2014, 03:31 PM
Nói thật với ông anh nhé. NPH cũng quan tâm tới tiền bạc nhưng mà ông anh nạp nhiều mà không biết cách tiêu thì thọt ức chế là đúng rồi.:plaster:
Tui chơi nạp có 40k chơi từ đầu đến giờ, ăn mấy cái hộp quà cũng chả có gì ngoài bạc thỏi, thỏi vàng với đa số thiệp phúc duyên. Tui nãn nên cũng chả bao giờ đổi làm gì ngoài SK ngày 80-100 chơi cho có phong trào.:brick::brick::brick:
Ông anh chơi nạp khủng nhưng không biết đầu tư ở chỗ là chơi lô tô may rủi thì trách được ai.
Với giá trị ông anh nạp tui để đó tui mua linh thạch mà khảm vào đồ có phải mạnh hơn không? Con thú cưỡi thì quan trọng thật nưng mà sao ông anh không thử vào GT mà kiếm điểm cống hiến mà đổi trong tiệm gia tộc á.
Ông nghĩ ông nạp nhiều là mạnh, thế mấy người nghèo nhu bọn tui làm sao có đất sống đây chài.:angry:

BátĐạtNhĩĐa
14-08-2014, 08:54 PM
Nói thật với ông anh nhé. NPH cũng quan tâm tới tiền bạc nhưng mà ông anh nạp nhiều mà không biết cách tiêu thì thọt ức chế là đúng rồi.:plaster:
Tui chơi nạp có 40k chơi từ đầu đến giờ, ăn mấy cái hộp quà cũng chả có gì ngoài bạc thỏi, thỏi vàng với đa số thiệp phúc duyên. Tui nãn nên cũng chả bao giờ đổi làm gì ngoài SK ngày 80-100 chơi cho có phong trào.:brick::brick::brick:
Ông anh chơi nạp khủng nhưng không biết đầu tư ở chỗ là chơi lô tô may rủi thì trách được ai.
Với giá trị ông anh nạp tui để đó tui mua linh thạch mà khảm vào đồ có phải mạnh hơn không? Con thú cưỡi thì quan trọng thật nưng mà sao ông anh không thử vào GT mà kiếm điểm cống hiến mà đổi trong tiệm gia tộc á.
Ông nghĩ ông nạp nhiều là mạnh, thế mấy người nghèo nhu bọn tui làm sao có đất sống đây chài.:angry:
Mình chơi ở nhà máy thì log dc có 1 acc vậy làm cách nào để cày cho bằng ng` ta bây giờ. Nói là mặt bằng chung hoặc nhỉnh hơn xíu thôi chứ ko phải đua top nha. Mấy cách trên forum thì lập dàn xe đào bảo cái đó quá dễ rồi. Server cũ nạp cũng 500k mà lên dc mối Ngạo Thế.

One_Piece_Production
15-08-2014, 11:16 AM
Nói chung là càng ngày càng nãn mấy cái vụ nạp cark . Mặt bằng chua là như vậy , nhưng mà mình cũng ko nạp nhiều, 40k làm vốn ban đầu. Sau tự kinh doanh thui chứ sao giờ.
Cách kiếm vàng kkk cũng dễ nhưng phải chịu trong thời gian có vip.
Chứ máy mình pentum cũng có log được nhiều đâu, chủ yếu dùng acc phụ đi đào bảo, truy nã với lịch luyện. Chứ train thì ko ham lắm.
Mà NPH thấy nghèo ko nạp nên cừ trì mình xuống hay sao á. Nạp càng nhiều, đồ càng khủng, ăn sự kiện kinh khủng. Hok pit tới khi nào có event co bọn nhà nghèo đây nữa.
Đang có event vận tiêu cc và TN cc cố gắng kiếm chát chút đỉnh nhờ bạc khóa với điểm cống hiến sư môn.
CHứ nói thiệt chơi cầng ngày càng nãn dần. :pudency: