PDA

View Full Version : NPH đâu vào đây coi, ức chế vl

Lao_Dai TS
13-08-2014, 03:17 PM
Tôi - người chơi game này 1 năm rồi, giờ vẫn mún chơi tiếp ko muốn bỏ, mà cái game này nó bị cái gì thế hả :tire:

Gộp sever chúng tôi đã bị lỗ điểm ấn này nọ này, đã thế còn tuột ấn của tụi tôi nữa :shot:

À tôi mem sv Thiên SƠn gợp vào Thái Sơn, ai chơi sv này chắc pít

Mong NPH fix lại điểm 3 loại Ấn cho các mem sv Thiên Sơn, đã ko tăng lại còn tuột 1 khúc, mún chữi thề lắm rồi đó :| :angry:

NhấtTiếu
14-08-2014, 04:52 PM
Chào bạn!

Bạn vui lòng cung cấp các thông tin tài khoản của bạn để BQT kiểm tra. Vì trường hợp bạn phản ánh BQT đã khắc phục rồi nhé.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!

NhịGia
14-08-2014, 06:05 PM
BQT không hề khắc phục được gì cả, chỉ là lời nói xuông. 3 loại điểm ấn vẫn không được khắc phục. Gửi hỗ trợ thì bảo là đã khắc phục trước ngày 4/8 và không thể hỗ trợ gì thêm. Kiểu trả lời này như 1 cách phủi bỏ trách nhiệm. Tiếp tục gửi hỗ trợ phản ánh thì "treo" yêu cầu kiểu "đang xử lý" suốt 3 ngày, buộc tôi phải gửi yêu cầu thêm. Sau đó vẫn ko giải quyết, tôi lại gửi yêu cầu phản ánh và yêu cầu chuyển sang trạng thái "đã xử lí" nhưng trong thông tin phản hồi không có lấy 1 chữ (phải chăng đây là cách trả lời "tốt nhất" của NPH khi không thể giải quyết vấn đề cho gamer?). Chơi game, ủng hộ game, nhưng NPH không đảm bảo quyền lợi cho người chơi, khi có trục trặc thì trả lời qua loa, bảo chờ này nọ, xong lại bảo xử lí xong rồi, trong khi tình trạng thì vẫn như cũ. Chụp hình đính kèm gửi hỗ trợ nhưng vẫn ko được giải quyết. Tôi và các acc của bạn tôi bên Thiên Sơn bị tụt điểm 3 loại ấn, nhưng đến nay vẫn chưa có ai được khắc phục. Dưới đây là tên 1 số nhân vật của bạn bè chơi game chung với tôi bị như thế và KHÔNG HỀ ĐƯỢC KHẮC PHỤC lỗi trên: NeverWin, Kasumy, _Lão_Đại_, tintintin, XinhHokAnh1, CáiBangXưngHùng, ThuThuyNo.1, oBảoLinho ......(nói chung là tất cả acc bên Thiên Sơn). Thay mặt toàn thể A E hảo hữu bên Thiên Sơn gởi ? (dấu chấm hỏi) đến NPH: quyền lợi gamer có được đặt lên hàng đầu? Hay NPH chỉ bik thu lợi nhuận, và khi gặp sự cố thì mặc kệ chúng nó (gamer)?
Thành thật xin lỗi nếu có những lời lẽ nóng nảy và bức xúc, nhưng đó không phải lỗi của chúng tôi, mà nằm ở NPH, hơn 2 tuần mà vẫn không giải quyết và khắc phục thỏa đáng cho gamer.

Tên nhân vật: DieuDoctor
Server: Thiên Sơn

CÒN AI BÊN THIÊN SƠN BỊ LỖI 3 LOẠI ẤN CHƯA ĐƯỢC GIẢI QUYẾT VÀO ĐÂY BÁO DANH HẾT ĐI !

Lao_Dai TS
14-08-2014, 07:45 PM
vào coi lại đi fix hồi nào mà fix, fix rồi lên đây báo làm gì, toàn pít nói mà ko vào game xác thật

ThuThuyNO1
14-08-2014, 08:00 PM
mong NPH fix lại lỗi điểm 3 loại ấn trích Tinh lâu / chiến trường /TDLT. sv thiên sơn sau khi gộp vào thái sơn thì bị lỗi{- rất nhiều điểm của 3 loại ấn} gửi thư hỗ trợ rất nhiều lần mà chưa đc giải quyết..thanks tên nhân vật: ThuThuyNO.1 sv :thiên sơn cũ...........nay gộp vào sv thái sơn mới!

NhịGia
18-08-2014, 01:28 PM
NPH kiểm tra đến bao giờ nhỉ. Đến nay đã 20 ngày, mà có thấy mem nào bên Thiên Sơn được khắc phục điểm ấn đâu. NPH nói khắc phục rồi là khắc phục cái gì ấy nhỉ ?:surrender: