PDA

View Full Version : [bức xúc] nph tạo tộc ảo top 1 sever mới mở hoàng sơn !!

GấuChó
16-08-2014, 03:19 PM
Tình hình là sever mới mởi có sự kiện đua điểm sôi nổi giữa các tộc, ae tôi cày xịt khói mỗi ng 2,3 acc clone vẫn hạng 19. :sweat:
Vậy mà cái tộc AtoPlay, cả sever chưa từng thấy 1 thành viên nào của tộc đấy xuất hiện trong game mà nó đứng hạng 1. 4k sôi nổi 1 ngày :oh:
Các bạn và admin thấy vô lí không, xin thề là cả sever chưa bao giờ thấy 1 đứa nào trong tộc đó cả => Phải chăng admin đang cố ý tạo tộc ảo để ẵm giải thưởng tộc top 1. :oh:
Tôi chả lạ gì vì kinh nghiệm chơi nhiều game, kích tóp các kiểu tôi đã biết qua, nhưng tình trạng này là lần đầu tôi thấy và rất bức xúc.
Xét thấy NPH đã không muốn ai đạt tóp 1 thì tạo even để làm cái gì :stick: Ae tôi chơi game phải bỏ nhiều tiền của + thời gian ra mà gian dối vậy là không được.
THAY MẶT AE SEVER HOÀNG SƠN MONG ADMIN CHO CHÚNG TÔI 1 CÂU TRẢ LỜI THUYẾT PHỤC !!!

NhấtTiếu
16-08-2014, 03:29 PM
Chào bạn!

BQT đã tiếp nhận yêu cầu của bạn và đang tiến hành kiểm tra lại vấn đề này ngay và sẽ có hướng giải quyết sớm nhất có thể nhé.

Bạn vui lòng chờ hồi âm của BQT.

Thân!

LinhDorLa
16-08-2014, 04:59 PM
trong vòng 1 đêm 1 tộc vô danh lên top 1 lý do gì bug game hay hack hay do adm troll game lập tộc ra để không cho người khác ăn top yêu cầu nhà phát hành giải thích như này các tộc và game nghỉ hết lấy ai chơi đã đua top thì phải công bằng làm ăn như trò mèo thế này thì ai người ta giám đầu tư vài đồng đáng bao nhiêu thế các cậu mà phải làm thế riêng tộc tôi cũng 10 thằng mốc 5t cầy hục mả không bằng adm tạo ra điểm à

GấuChó
16-08-2014, 05:13 PM
kể cả tộc ấy không phải admin lập ảo đi nữa thì rất có khả năng có người bug, hack sôi nổi game
1 tộc hầu như ko tham gia 1 hoạt động ngày nào, cả sever chưa 1 ai gặp mặt, mà top 1 sôi nổi nghe nó vô lí quá :brick:
ad vui lòng vào game xác nhận lại cái tộc này hộ mình với :confuse:

Đã có 2 tộc sever Hoàng Sơn đăng kí nghỉ game nếu admin ko giải quyết vụ này
trong vòng 1 đêm 1 tộc ko tên ko tuổi, ko thành viên vượt cả trăm tộc lấy top 1 sôi nổi là điều quá vô lí :canny:
Gần đến hạng nhận thưởng tộc adm đừng có dây dưa để tộc đó nhận thưởng rồi mới giải quyết là ko được. Ae trong sever Hoàng Sơn đang hô hào nhau nghỉ game, đề nghị NPH xem xét giải quyết nhanh !!

Hải Ca Ca
16-08-2014, 08:17 PM
đề nghị admin giải quyết nhanh lẹ gần đến ngày nhận thưởng rồi

281 Đội Cấn
16-08-2014, 10:56 PM
Tôi tộc trưởng tộc AutoPlay!
Trước tiên chưa bao giờ tộc tôi dưới top 10 nhé! và chưa làm hđ vào ban đêm nên tụt hạng chuyện bình thường! Ad có thể check thông tin cũng như quá trình lấy sôi nổi của toàn bộ gia tộc! Và tộc trưởng mình tên ♥KatBay♥ nhé ad!
P/s: Mình đua top lấy giải nên ko hoạt động trên giang hồ nên các bạn đừng thắc mắc kiểu như vậy nhé! Tks!

GấuChó
17-08-2014, 06:45 AM
Ad cứ vào xem tộc AutoPlay sever Hoàng Sơn có hiện tượng hack hay bug sôi nổi không, cây ngay sợ gì chết đứng ! :brick:

khổngkim
17-08-2014, 01:37 PM
chơi sv mới thỳ chiu con àk ... mày chơi 1 lần 2 ,3 clone để cày ... thấy tộc tên Autoplay hôk ... 1 ngày nó auto đc 100 acc đấy =]]z ... còn muốn biết auto thế nào ... thỳ cứ lên vieauto mà mua nhưng rất tiết chắc chú e làm hôk kịp ... tội bọn chơi gà mà thíc sang sv mới đua top :D

Tình hình là sever mới mởi có sự kiện đua điểm sôi nổi giữa các tộc, ae tôi cày xịt khói mỗi ng 2,3 acc clone vẫn hạng 19. :sweat:
Vậy mà cái tộc AtoPlay, cả sever chưa từng thấy 1 thành viên nào của tộc đấy xuất hiện trong game mà nó đứng hạng 1. 4k sôi nổi 1 ngày :oh:
Các bạn và admin thấy vô lí không, xin thề là cả sever chưa bao giờ thấy 1 đứa nào trong tộc đó cả => Phải chăng admin đang cố ý tạo tộc ảo để ẵm giải thưởng tộc top 1. :oh:

Tôi chả lạ gì vì kinh nghiệm chơi nhiều game, kích tóp các kiểu tôi đã biết qua, nhưng tình trạng này là lần đầu tôi thấy và rất bức xúc.
Xét thấy NPH đã không muốn ai đạt tóp 1 thì tạo even để làm cái gì :stick: Ae tôi chơi game phải bỏ nhiều tiền của + thời gian ra mà gian dối vậy là không được.
THAY MẶT AE SEVER HOÀNG SƠN MONG ADMIN CHO CHÚNG TÔI 1 CÂU TRẢ LỜI THUYẾT PHỤC !!!

GấuChó
17-08-2014, 01:52 PM
Nói thât. chúng tôi chơi game vui là chính bạn ơi :)) như bạn nói thì giàu mới được chơi game hả bạn :D còn cái Tộc AutoPlay trong 1 đêm từ top 10 lên top 1, tôi thắc mắc thì nhờ Admin giải đáp bạn cấm à :baffle:

Còn bạn nói "muốn biết auto thế nào..." xin lỗi tôi nói thẳng chứ game cũng như ngoài đời vậy, gian xảo không bao giờ bền đâu bạn, đừng tưởng ai cũng gian lận bằng auto như bản thân mình bạn à ;)

Giải thưởng tộc top 1 cũng ko nhiều nhặn gì :)) ko có cũng chả sao, nhưng cái do chính sức mình và ae trong tộc tự làm ra nó mới đáng quý bạn :byebye: còn cái loại bug hay auto clone thì .. tự hiểu ha :))

281 Đội Cấn
17-08-2014, 04:28 PM
Bạn Gấu Chó ăn nói cẩn thận nhé!
Trước tiên gian lận bug ở điểm nào chỉ tôi coi nph đã khẳng định ko có vấn đề rồi nhé !
Thứ 2 xin lỗi bạn thời buổi ko 1 ai ko sử dụng auto, có khi bạn cũng dùng nhé! Trừ phi bạn ếch ngồi đáy giếng ko biết thôi!
Thứ 3 ok công sức lao động, cái tộc này mình tôi điều khiển đấy, bạn bảo ko phải bỏ công sức tôi đố bạn làm dc đấy kể cả auto nhé!
Thứ 4 bạn gọi ai là cái loại đấy, trong miệng bạn nói đầu thì lịch sự sau thì chả khác j so với cái tên bạn :)
P/S Chơi game hơn nhau cái đầu bạn à

DươngGiaTướng
17-08-2014, 05:04 PM
THAY MẶT AE SEVER HOÀNG SƠN MONG ADMIN CHO CHÚNG TÔI 1 CÂU TRẢ LỜI THUYẾT PHỤC !!! chuẩn luôn 2 ngày tộc nào vẫn đều ...lạ 1 chổ chưa nằm trong top 10 nữa mà 1 ngày tộc autoplay nhảy lên 1 một cách kỳ lạ ..có điều gì mờ ám ở đây roi ,,,đừng để a em biểu tình và cho game ko lành mạnh sẽ bị tẩy chay

Bạn Gấu Chó ăn nói cẩn thận nhé!
Trước tiên gian lận bug ở điểm nào chỉ tôi coi nph đã khẳng định ko có vấn đề rồi nhé !
Thứ 2 xin lỗi bạn thời buổi ko 1 ai ko sử dụng auto, có khi bạn cũng dùng nhé! Trừ phi bạn ếch ngồi đáy giếng ko biết thôi!
Thứ 3 ok công sức lao động, cái tộc này mình tôi điều khiển đấy, bạn bảo ko phải bỏ công sức tôi đố bạn làm dc đấy kể cả auto nhé!
Thứ 4 bạn gọi ai là cái loại đấy, trong miệng bạn nói đầu thì lịch sự sau thì chả khác j so với cái tên bạn :)
P/S Chơi game hơn nhau cái đầu bạn à

cho dù auto cũng ko thể chạy 1 lần 40 acc mà ko kiểm tra ,mới lại auto đó đâu có chạy dc nv bí cảnh và táng long cốc đâu nhi ????

GấuChó
17-08-2014, 05:30 PM
Tôi rep đã trích nguyên dòng chửi của cậu khổngkim còn gì :)) nói chuyện thể hiện cái trình độ thấp, cái ỷ giảu xem thường người khác thì việc gì tôi phải tôn trọng ;) mà cậu ấy tộc cậu thì phải =))

NPH vẫn chưa cho chúng tôi câu trả lời thì tôi thắc mắc nên hỏi thôi :)) cũng câu cũ, không có làm gì sai thì sợ gì ai hả bạn :))

Còn cái auto tôi không muốn đề cập :)) tại cậu Khổng Kim ví nó như cái gì đó cao và xa lắm chúng tôi với ko tới ;)

"còn muốn biết auto thế nào ... thỳ cứ lên vieauto mà mua nhưng rất tiết chắc chú e làm hôk kịp ... tội bọn chơi gà mà thíc sang sv mới đua top"
Đúng như bạn nói :)) chơi game hơn nhau cái đầu ;) chứ ko phải cái auto ;)

281 Đội Cấn
17-08-2014, 06:04 PM
Tôi rep đã trích nguyên dòng chửi của cậu khổngkim còn gì :)) nói chuyện thể hiện cái trình độ thấp, cái ỷ giảu xem thường người khác thì việc gì tôi phải tôn trọng ;) mà cậu ấy tộc cậu thì phải =))

NPH vẫn chưa cho chúng tôi câu trả lời thì tôi thắc mắc nên hỏi thôi :)) cũng câu cũ, không có làm gì sai thì sợ gì ai hả bạn :))

Còn cái auto tôi không muốn đề cập :)) tại cậu Khổng Kim ví nó như cái gì đó cao và xa lắm chúng tôi với ko tới ;)

"còn muốn biết auto thế nào ... thỳ cứ lên vieauto mà mua nhưng rất tiết chắc chú e làm hôk kịp ... tội bọn chơi gà mà thíc sang sv mới đua top"
Đúng như bạn nói :)) chơi game hơn nhau cái đầu ;) chứ ko phải cái auto ;)
Tôi có nói tôi sợ j đâu! chi ko thích cách bạn gato người khác mà nói chuyện khó nghe! Cũng câu cuối hơn nhau cái đầu! bạn cũng đua top như tôi, sao tôi lại top 1 bạn ko dc :) do bạn thôi, chưa hiểu sâu về game! còn hack bug ntn ad check thoải mái con gà mái nhé ^^! còn tộc AutoPlay xin lỗi bạn là của 1 mình tôi khiển hết nhé! cuối ngày tôi mới cho chúng nó vào tộc thì update ngày hôm sau hiện tộc tôi top là chuyện bình thường, điều đơn giản mà bạn còn ko nắm dc thì đừng thắc mắc này nọ!

chuẩn luôn 2 ngày tộc nào vẫn đều ...lạ 1 chổ chưa nằm trong top 10 nữa mà 1 ngày tộc autoplay nhảy lên 1 một cách kỳ lạ ..có điều gì mờ ám ở đây roi ,,,đừng để a em biểu tình và cho game ko lành mạnh sẽ bị tẩy chay

cho dù auto cũng ko thể chạy 1 lần 40 acc mà ko kiểm tra ,mới lại auto đó đâu có chạy dc nv bí cảnh và táng long cốc đâu nhi ????

Tôi log 1 lần 10 acc nhé :) auto 1 phần cái chính vẫn phải dùng tay nên các bạn ko dc gato! và ngày sau 0h ngày thứ nhất tộc tôi top4 và tụt mạnh nhất là top 10 nhé! Các bạn ko nắm rõ phán này nọ mệt nhỉ :)) Nói chung là gatoo

JAME
18-08-2014, 03:11 PM
Gato gato =))
Các bẹn đ' ăn đc top nên lên đây kêu ca à =))
có vấn đề gì thì ad sẽ kiểm tra và thông báo nên khỏi thắc mắc nhiều làm gì nhé!

khổngkim
19-08-2014, 01:58 AM
bạn nhầm r` ... auto bây h làm đc tất tần tật 90% tính năng trong game bạn ơi

CuTeo
22-08-2014, 01:00 PM
=]] có auto thì 1 ngày làm HD sn 100% 100 acc cung dc chứ đừng noi 40 acc của 1 tộc
quan trọng là mấy bác có kiên trì làm không thôi
chỉ cần 2 máy.. máy yếu thi 3 máy lả 40 acc vo tư thôi
.. Mà tương lai thì cái tộc AutoPlay này sẽ là cái tộc cày HL.. để bán cho mấy ae top sv lên đồ đó mấy bác kaka

ProShow
22-08-2014, 01:54 PM
Tào lao gato ăn nói xàm bậy, auto thế mẹ nào được

xamxambalap
22-08-2014, 03:11 PM
để hưởng ứng phong trào này mình (nhân vật trung gian - Biện Kinh Tung Sơn) xin góp ý với các bạn như sau
Autoplay: Mih ko biết bạn có phải NPC ko? nếu bạn là NPC thì ko gì nói nữa. Nhưng nếu bạn ko phải NPC thì thật sự rất khâm phục bạn. Vì chắc 1 ngày của bạn chắ chỉ có NKVS thôi
Chủ Topic: Thật sự chưa hiểu rõ lý do thì bạn ko nên nóng quá, và phải chịu khó tìm hiểu ra lý do trc khi pháng xét. Vì chơi game này cũng có nhiều mẹo lắm, mình ko ko tiện nói ra. Nhiều lúc phải để hàng độc cho bản thân ( Ko hack cũng chả bug). Còn bạn nói mỗi người chơ 2,3 acc clone thì mình xin khẳng định với bạn 1 câu: 2,3 acc clone của bạn chỉ = 1/50 - 1/100 >>>> đối với 1 người cày game thôi. Muốn mạnh đâu nhất thiết phải bỏ nhiều tiền. Có 2 cách mạnh trong game này:
1. Chỉ cần có tiền, ko mất thời gian và công sực
2. Ko cần tốn tiền nhưng sức lao động và thời gian gấp nhiều nhiều... lần người chơi nạp tiền.
P/s: Autoplay (nếu ko phải NPC) để chơi được như bây h chắc đã bỏ ko ít thời gian và công sức mới rành như bây giờ, và đây là lợi ích và thành quả bạn ấy đáng được nhận. Nên mong adm xem xét nếu Autoplay ko có gian lận gì thì Adm lên tiếng để trả lạ sự công bằng cho bạn ấy.
Chúc các bạn vui vẻ.

Ah, gởi riêng mấy bạn GauCho LinhDola ... theo mình biết hình như mấy bạn mới chơi dc 2 sever đúng ko?