PDA

View Full Version : Xin chào, tại hạ mới đến! Mong các vị giúp đỡ!

TônNữBăngNhi
16-08-2014, 04:44 PM
Chào cả nhà,
Mình chơi Game và ko biết cách lên đồ. Mình chơi mãi chơi mãi mà vẫn cùi bắp, chẳng đánh đc ai, chỉ bắt nạt đc quái.
Vậy mình lập topic này, mong các bạn hướng dẫn mình chơi Game với.
Mình chơi phái Nga My, hiện tại cấp 110 - Công Lực 340 - mình chơi ở Biện Kinh - Tung Sơn
Làm thế nào để mình lên Chí Tôn hoặc Võ Thánh thật nhanh thật nhanh bây giờ :sosad:
Câu hỏi mang tính chất thật lòng, ko hi vọng bị các bạn Ném Đá Hội Đồng :sosad:

Corei7
18-08-2014, 10:24 AM
Chào cả nhà,
Mình chơi Game và ko biết cách lên đồ. Mình chơi mãi chơi mãi mà vẫn cùi bắp, chẳng đánh đc ai, chỉ bắt nạt đc quái.
Mình chơi phái Nga My, hiện tại cấp 110 - Công Lực 340 - mình chơi ở Biện Kinh - Tung Sơn
Làm thế nào để mình lên Chí Tôn hoặc Võ Thánh thật nhanh thật nhanh bây giờ :sosad:

Chào bạn!
Mình đã tiến hành thay đổi màu chữ của bạn để phù hợp hơn.
Rất mong bạn thông cảm nhé.

Sephiria
19-08-2014, 08:08 AM
Chào cả nhà,

Cách nhanh nhất chỉ có nạp thẻ vào thôi. Mua đồ không khóa bán lấy vàng khóa, rồi mua đá rèn, mua ngọc khảm bằng vàng không khóa :adore:

TônNữBăngNhi
19-08-2014, 06:34 PM
Cách nhanh nhất chỉ có nạp thẻ vào thôi. Mua đồ không khóa bán lấy vàng khóa, rồi mua đá rèn, mua ngọc khảm bằng vàng không khóa :adore:
Tớ có làm như thế rồi nhưng mãi vẫn cùi bắp. Tớ nạp vào Game này cũng hơi hơi nhiều rồi, mua đồ ở ngoài cũng có. Có ng bỏ ra số tiền rất nhỏ, nhỏ hơn tớ nhiều mà họ mạnh hơn cả tớ. Tớ chẳng hiểu tại sao lại như thế. Mọi ng ơi giúp tớ với :cry:

cuibapsonggiang
20-08-2014, 07:44 AM
bạn có thời gian thì cày acc clone đào bảo nhé, tầm 100 acc cũng được rồi. còn nạp thẻ mà k cày vàng khóa bao nhiu cho đủ? Mình choi nạp thẻ k bằng người cày vang khóa:))

ThiênHạKiêuHùng
20-08-2014, 09:01 AM
Chào bạn!
Hiện tại bạn có thể tham khảo các cách chơi game NKVS ở box Sơ Nhập. Các link đã được dán lên đầu box nhé.
Thân!

ChơiChoVui
20-08-2014, 11:25 AM
Bạn lên 110 cl 340 thì đã hiểu khá nhiều về game rồi. Giờ cách lên Chí tôn nhanh nhất theo mình là đầu tư tiền bạc mua linh thạch cấp 5.
Nhanh nhất là xin vào Bang mạnh nhất nhì server bạn đang chơi. Hàng tuần chuẩn bị đạn dược đấu giá linh thạch, đồ hiếm, thủy tinh từ boss. Lên nhanh lắm. Người ta nạp ít tiền hơn mà mạnh hơn đơn giản vì người ta được mua đồ giá siêu rẻ và ko phung phí tiền vô bổ.
Cường hóa thì nếu có điều kiện tốt nhất là up lên k17.