PDA

View Full Version : mong admin fixx lại

LãoGiàOnline
16-08-2014, 07:07 PM
kính gửi các ban ngành của công tý DUO

Sau 1 thời gian trải nghiệm game mình xin đóng góp 1 số ý kiến sau!

thứ nhất : về nv thương hội như quy định game thì phải kích hoạt vip thì với có thể làm nv cái này rất khó cho nhưng bạn như sinh viên mong admin fixx lại và 1 cái nữa đó là những vật phẩm để làm nv thương hội sử dụng nhiều nhất vẫn là lệnh bài thanh vân 4 giá thị trường bjo đang là 150 đến 180 vàng 1 lb mà trong khi làm nv thương hội ít nhất cũng mất 6 đến 7 cái <còn nhiều hơn nữa> đi thanh vân để kiếm thì may mắn lắm với nhặt đc 1 cái k thì cũng không có ! còn những thứ như tin vật thủ lĩnh và tinh anh hầu như không sử dụng đến.rất mong admin xem xét fixx lại

thứ 2 về thời gian đổi môn phái theo như anh em và mình thì thời gian đổi lại phải 1 tuần là quá nhiều rất mong admin fix lại cái này!

ở trên là ý kiến đóng góp của mình mong game ngày càng hoàn thiện hơn ! thay mặt anh em sv tương dương lâm giang mình chúc game NKVS ngày càng phát triển hơn nữa!

Corei7
18-08-2014, 10:16 AM
kính gửi các ban ngành của công tý DUO

Sau 1 thời gian trải nghiệm game mình xin đóng góp 1 số ý kiến sau!

thứ nhất : về nv thương hội như quy định game thì phải kích hoạt vip thì với có thể làm nv cái này rất khó cho nhưng bạn như sinh viên mong admin fixx lại và 1 cái nữa đó là những vật phẩm để làm nv thương hội sử dụng nhiều nhất vẫn là lệnh bài thanh vân 4 giá thị trường bjo đang là 150 đến 180 vàng 1 lb mà trong khi làm nv thương hội ít nhất cũng mất 6 đến 7 cái <còn nhiều hơn nữa> đi thanh vân để kiếm thì may mắn lắm với nhặt đc 1 cái k thì cũng không có ! còn những thứ như tin vật thủ lĩnh và tinh anh hầu như không sử dụng đến.rất mong admin xem xét fixx lại

thứ 2 về thời gian đổi môn phái theo như anh em và mình thì thời gian đổi lại phải 1 tuần là quá nhiều rất mong admin fix lại cái này!

ở trên là ý kiến đóng góp của mình mong game ngày càng hoàn thiện hơn ! thay mặt anh em sv tương dương lâm giang mình chúc game NKVS ngày càng phát triển hơn nữa!

Chào bạn!
Rất cám ơn về những lời góp ý của bạn về nhiệm vụ thương hội và tính năng Song Tu Môn Phái.
- Nhiệm vụ thương hội: Tất cả 40 nhiệm vụ đều được hệ thống ngẫu nhiên lựa chọn bạn nhé. Có nhiệm vụ dễ, có nhiệm vụ khó, tất cả xác xuất đều được hệ thống tính toán kỹ lưỡng và cân bằng ( Cân bằng ở đây xác xuất là số lượng tạo ra và số lượng thu vào). Vì vậy, việc điều chỉnh tính năng này BQT sẽ tiến hành xem xét thật kỹ lưỡng và sẽ thông báo cho các bạn nếu có điều chỉnh nhé.
- Tính năng Song Tu Môn Phái: Mỗi môn phái đều có sự ưu điểm và nhược điểm của môn phái đó. Sở dĩ thời gian đổi môn phái kéo dài đó chính là muốn tạo cơ hội cho các bạn khi đổi qua một môn phái mới có thời gian tìm hiểu chuyên sâu, khắc phục nhược điểm, tối ưu hóa ưu điểm để phát dương quan đại môn phái đó.
Thân ái,