PDA

View Full Version : Chìa khóa vàng

Baor_Toanf
19-08-2014, 07:01 PM
Các bạn cho mình hỏi.........mình đang xài bản mini để choi game.........không biết có ảnh hưởng gì đến game không nhưng tại sao chìa khóa vàng lại không thấy bán ở tiệm tạp hóa trong khi đó thì người khác xem thì có bán........những lần trước mình đều mua được lần này thì không...........ai trả lời hộ mình.

HoCa
12-09-2014, 07:47 AM
Các bạn cho mình hỏi.........mình đang xài bản mini để choi game.........không biết có ảnh hưởng gì đến game không nhưng tại sao chìa khóa vàng lại không thấy bán ở tiệm tạp hóa trong khi đó thì người khác xem thì có bán........những lần trước mình đều mua được lần này thì không...........ai trả lời hộ mình.

:beauty: bạn xem kỹ lại đi hình như máy tính bạn kg cài đặt ngày giờ chính xác nên như vậy đó.chúc bạn chơi game vv

YêuOx
28-09-2014, 02:31 PM
:baffle: chắc do lag á, thử xóa cài lại bản full đi chơi full nó khỏi load đỡ mất công lag

gamethu111
30-09-2014, 12:30 AM
thường là bản mini là bị lỗi hiện thị nên 1 số vật phẩm bạn sẽ ko thấy đâu , đặc biệt là khi bạn chuyển map và đi trích tinh lầu thường bị hiện 1 màn hình tối đen ,tốt nhất là nên dow bản full nhé