PDA

View Full Version : Góp ý về vấn đề quay số may mắn !

Yêu Vũng Tàu
23-08-2014, 08:49 PM
Theo mấy admin cho ra event quay số may mắn em thấy ko hợp lí khi mà phần thưởng là đĩnh , có thể quy đổi ra vàng ko khóa trong game mà cho lươt quay theo số lần online. E biết có những người 1 ngày cày mấy máy ,mỗi máy 3 acc cả ngày cũng 50 - 100 acc. Họ cày vậy vàng khóa đã hơn người khác ko nói nhưng 1 acc lại dc 5 lần quay 1 ngày => 50 acc được 250 lần quay. Ko lẽ 250 lần quay ko dc tầm 30 40 lần quay mỗi mấy lần dc từ 10 20 đến vài trăm đỉnh thì 1 ngày 100 acc quy ra cũng được tầm 3 vạn vàng ko khóa chuyển vào acc chính. Vậy thì còn ai nạp thẻ vào game nữa ? NPH lấy đâu ra lợi nhuận. Chưa kể như vậy giá vât phẩm trong game sẽ tăng lên. Mấy ng ko có điều kiện cày cuốc nhiều acc , tuần nạp 50 100k thì sao sống. Em thấy nên fix event này lại 1 tí cho hợp lí , ví dụ quay được vàng khóa chẵng hạn.

NhấtTiếu
25-08-2014, 02:12 PM
Chào bạn!
BQT xin ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn về vấn đề này nhé. Và sẽ chuyển cho bộ phận có liên quan xử lý cho thích hợp hơn.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

MINIIsabella
25-08-2014, 03:50 PM
tiền điện chắc không tính quá =))

ngocbeo84
25-08-2014, 04:38 PM
Theo mấy admin cho ra event quay số may mắn em thấy ko hợp lí khi mà phần thưởng là đĩnh , có thể quy đổi ra vàng ko khóa trong game mà cho lươt quay theo số lần online. E biết có những người 1 ngày cày mấy máy ,mỗi máy 3 acc cả ngày cũng 50 - 100 acc. Họ cày vậy vàng khóa đã hơn người khác ko nói nhưng 1 acc lại dc 5 lần quay 1 ngày => 50 acc được 250 lần quay. Ko lẽ 250 lần quay ko dc tầm 30 40 lần quay mỗi mấy lần dc từ 10 20 đến vài trăm đỉnh thì 1 ngày 100 acc quy ra cũng được tầm 3 vạn vàng ko khóa chuyển vào acc chính. Vậy thì còn ai nạp thẻ vào game nữa ? NPH lấy đâu ra lợi nhuận. Chưa kể như vậy giá vât phẩm trong game sẽ tăng lên. Mấy ng ko có điều kiện cày cuốc nhiều acc , tuần nạp 50 100k thì sao sống. Em thấy nên fix event này lại 1 tí cho hợp lí , ví dụ quay được vàng khóa chẵng hạn.

vậy bạn cố mà lập acc rồi online, có ai bắt bạn cầy cuốc, có mấy khi nhà phát hành ra event cho kiếm vàng ko khóa đâu...
Nói chung là bạn ngu vcl

Nướcmắtlạnhlùng
25-08-2014, 06:48 PM
game rất là khó hiểu! nếu như các bạn bảo ng k? là ngu vậy các bạn là j? đừng nên nói ng k như thế? game lỗi phải nói! sự thật... chứ o để các bạn cày clone 1 ngày 1 máy tầm 50-100 acc các bạn cứ quay thưởng? thử hỏi ai chơi game! hay các bạn định 1 mình chơi game? xl phải nói ra điều này nếu các bạn bảo ng k ngu thì các bạn cũng chẳng khôn hơn ai hết nhé :confuse:

BướmĐêm
25-08-2014, 09:13 PM
game rất là khó hiểu! nếu như các bạn bảo ng k? là ngu vậy các bạn là j? đừng nên nói ng k như thế? game lỗi phải nói! sự thật... chứ o để các bạn cày clone 1 ngày 1 máy tầm 50-100 acc các bạn cứ quay thưởng? thử hỏi ai chơi game! hay các bạn định 1 mình chơi game? xl phải nói ra điều này nếu các bạn bảo ng k ngu thì các bạn cũng chẳng khôn hơn ai hết nhé :confuse:

Thằng này ko muốn ai hơn nó đây mà

dodomi
27-08-2014, 06:09 AM
[QUOTE=Yêu Vũng Tàu;1578475]Theo mấy admin cho ra event quay số may mắn em thấy ko hợp lí khi mà phần thưởng là đĩnh , có thể quy đổi ra vàng ko khóa trong game mà cho lươt quay theo số lần online. E biết có những người 1 ngày cày mấy máy ,mỗi máy 3 acc cả ngày cũng 50 - 100 acc. Họ cày vậy vàng khóa đã hơn người khác ko nói nhưng 1 acc lại dc 5 lần quay 1 ngày => 50 acc được 250 lần quay. Ko lẽ 250 lần quay ko dc tầm 30 40 lần quay mỗi mấy lần dc từ 10 20 đến vài trăm đỉnh thì 1 ngày 100 acc quy ra cũng được tầm 3 vạn vàng ko khóa chuyển vào acc chính. Vậy thì còn ai nạp thẻ vào game nữa ? NPH lấy đâu ra lợi nhuận. Chưa kể như vậy giá vât phẩm trong game sẽ tăng lên. Mấy ng ko có điều kiện cày cuốc nhiều acc , tuần nạp 50 100k thì sao sống. Em thấy nên fix event này lại 1 tí cho hợp lí , ví dụ quay được vàng khóa chẵng hạn.[
/QUOTE]

'' Nói'' nghe có vẻ hợp lý .. nhưng.. thằng này chắc chưa bít cày clon 50 tới 100 con là thế nào nhỉ @@ chưa nghĩ tới chuyện khác chỉ đơn giản 1 ID thì nguyên time khai thông tinh chắc cũng nát đầu cmnr .. mà chắc đã có đĩnh hả ..vcl tao quay 15 lần có dc cái đĩnh nào đâu toàn exp @@.

ngocbeo84
27-08-2014, 10:16 PM
vãi các bác AD DUO, cho trúng 10 đĩnh mà ko cho đổi vào game .... tối thiếu 100 đĩnh mới đổi đc... vậy các đĩnh lẻ trúng đc để làm gì?

1_Hit_SOS_
28-08-2014, 08:53 AM
- bác AD DUO ra event mà hok biết tính toán hay sao ấy quá nhiều bất cập .
1/ đã gọi là vòng quay thì phải hình tròn ... giao diện hình chử nhật quá xấu
2/ quay toàn ra cái toái phiến 1
3/ trao thưởng chậm trể . quay hoài mà có thấy nhận dc gì đâu >>> nản
4/ event freee lúc nào cũng gặp sự cố .... nản toàn tập