PDA

View Full Version : BQT xem xét gấp cho AE SV Biện Kinh-Tam Sơn

TS_NKVS
29-08-2014, 11:49 PM
Hiện nay SV Tam sơn dường như đã chết các mem cũ thi nhau người bán acc,người nghỉ chơi,vì tình trạng SV hiện giờ quá vắng vẻ,SV thi 1 chiều những người khỏe thì dồn toàn bộ về 1 Bang,nên những người yếu như chúng tôi muốn hoạt động tham gia các tính năng đều khó khăn,vì hiện tại Bang Cuồng ở Tam sơn tập hợp đủ các cao thủ về hết 1 Bang tầm như chúng tôi muốn vào Bang cũng khó,Nên mong BQT xem xét gộp SV Tam Sơn với SV nào đó để SV có thể đông vui trở lại,chứ như tình hình hiện nay có muốn nạp thẻ cũng phải phân vân vì nạp vào ko có mục đích nữa,

1 lần nữa mong BQT xem xet nhanh vấn đề gộp SV Tam Sơn cho AE cũ còn có thể quay trở lại chơi..Thân !!!!:look_down:

NhấtTiếu
01-09-2014, 02:58 PM
Chào bạn!
Mình sẽ chuyển ý kiến của bạn đến bộ phận có liên quan xem xét về vấn đề này nhé
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

vuachoang
02-09-2014, 11:22 PM
ủng hộ, ủng hộ, ủng hộ, SV giờ còn mỗi bọn all star là ko ai địch lại, nên gộp SV cho phân tán ra :surrender:

sumhuynh
09-09-2014, 03:46 AM
gộp sever nhanh đi đi chiến trường có mấy que .Duo gộp sever với An Hải đi:beatbrick::beatbrick:

vuachoang
12-09-2014, 01:46 PM
tình trạng SV tam sơn là dân chúng nản quá, đang đua nhau bán đồ, nên xin BQT gộp SV gấp, hay cho chuyển SV cũng dc

BossLs
17-09-2014, 08:39 AM
gộp sever nhanh đi đi chiến trường có mấy que .Duo gộp sever với An Hải đi:beatbrick::beatbrick:

Cũng mong BQT sớm xem xét gộp SV,chứ biết là có kêu gào ở đây thì cũng vậy mà thôi,Sv mới mọc lên như nấm sau mưa,và bỏ mặc những SV cũ muốn ra sao thì ra,thử hỏi đấy có phải game ăn liền ko nhỉ,ko có tính toán kỹ lưỡng cho các SV đi trc để các SV ngày càng chết dần và thậm chí có SV chết hẳn rồi,Đề NGhị Gộp SV đi...:brick: