PDA

View Full Version : Vấn đề offline mất exp !!!

HạoNhiênThanh
30-08-2014, 12:34 PM
Mong các anh (chị) quản lý xem dùm em, chứ thế này thật là quá vô duyên.
Sever: Thanh Vân
Tài khoản: lokkpokk
Tên nhân vật: ♫♥Tịnh♪Âm♥♫ - level 69 (chưa 100%)
Tình hình là ngày hôm kia (28/08) em đã lên 69 và có bao nhiêu exp kiếm được em đều để up skill (để nó không lên 100% exp), và làm mọi hoạt động dè chừng (cũng để ko lên 100% exp) sau đó off để ủy thác.
Và hôm qua (29/08) thì exp ủy thác được ghi nhận là đủ để lên level 71 mấy chục 4x% gì đó, và em không nhận exp ủy thác đó mà cứ tiếp tục để dành, cũng tiếp tục làm các hoạt động dè chừng (kết thúc hôm qua thì con em chỉ là 69 - 61,17%), thế là em off để tiếp tục lấy exp ủy thác (nhằm chờ 31/08 cho up 7x thì lên hẳn 72 hay 73 gì luôn).
Nhưng hôm nay (30/08) lúc 12h03 phút em online thì thấy vẫn là 61,17% nhưng exp ủy thác được thông báo đã tích lũy chỉ VẺN VẸN là VỪA ĐỦ lên 70 - 0,00%.
Chuyện gì đã xảy ra, exp ủy thác chẳng những không tính thêm, còn bị trừ ngược 1 cách thái quá. Các anh (chị) làm ơn xem xét và giải quyết dùm em, chứ thế này thật là vô duyên, mong anh (chị) giải quyết thỏa đáng, vạn lần mong chờ, tỷ lần mong mỏi, thanks !!! :sweat:

NhấtTiếu
01-09-2014, 02:37 PM
Chào bạn!
Bạn vui lòng vào trang hotro.duo.vn gữi yêu cầu để BQT kiểm tra vấn đề này cho bạn nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!