PDA

View Full Version : Can 1 loi giai thich ve cmnd co tac dung gi . khong lay duoc acc vay cmnd de lam gi

GiangNhi
04-09-2014, 09:54 PM
Tat ca moi nguoi can than voi game ngao kiem vo song cua duo nhe. CMND dung chi de lam canh luc bi mat tai khoan cmnd deo co tac dung gi ca. sau day la 1 so dan chung' cu the?
Xin chao GM
toi la chu tai khoan : giangnhi1
Ten nhan vat : GiangNhi1
Sever : Tung Son - Bien Kinh
tuan vua roi toi di cong tac xa nen co dua tai khoan cho 1 so nguoi quen choi dum nhung bay gio di cong tac ve thi khong the vao lai duoc tai khoan va thong tin tai khoan dang ky cua toi gan nhu khong su dung duoc. toi dang ky tai khoan bang so CMND : Hoang Ngoc Tan : 173357124 . cap ngay 24/5/2008 Thanh Pho Thanh Hoa . Mong GM xem xet giup do lay lai tai khoan dum
( THU TRA LOI CUA BQT)
Chào bạn!
Bạn vui lòng cung cấp thông tin tài khoản theo mẫu để BQT đối chiếu nhé:
Email đăng ký:
Số DT đăng ký:
Câu hỏi Bí mật:
Câu trả lời:
Hiện tại tài khoản giangnhi1 đang có người gửi hỗ trợ xin thay đổi thông tin.
Thân!
( THU TOI GUI )
Xin chào Gm
Tài khoản của tôi có đăng ký tham gia Đệ nhất mỹ nữ và được giải thưởng thập đại mỹ nhân . toàn bộ thông tin trước khi tôi đi công tác là :
email : tramy_dethuong_th@yahoo.com
SDT dang ky : 01688630376
Cau hoi Bi Mat : truong dau tiên ban hoc la gi
cau tra loi : truongtanson
so CMND dang ky : Hoang Ngoc Tan : 173357124 . ngay cap 24/5/2008 tp thanh hoa
toàn bộ thông tin la chính xác 100% trước khi tôi đi công tác. mong GM xem xet lấy lại tài khoản dùm tôi. tôi rất tâm huyết game này và đầu tư khá nhiều thời gian và tiền bạc. tôi đã nhờ rất nhiều bạn bè gửi thư xác nhận dùm tôi là chủ tài khoản. mong GM lấy lại tài khoản dùm tôi để tiếp tục chơi . để có 1 game lành mạnh và an toàn để đầu tư
( THU TRA LOI CUA BQT)
Chào bạn!
Tài khoản của bạn đang trong diện tranh chấp nên bạn vui lòng chờ thông báo từ BQT
Thân.
( THU CUA TOI )
Chào bạn!
Tài khoản của bạn đang trong diện tranh chấp nên bạn vui lòng chờ thông báo từ BQT
Thân.
Tôi không hiểu là sử lý tranh chấp như thế nào nhưng tại sao không cho thơi gian cụ thể chính xác khi nào giải quyết. tai khoản tôi đầu tư rất nhiều time và tiền bạc mãi mới lên được top 6 kinh nghiệm sever .bây giờ tài khoản của tôi gặp sự cố yêu cầu giải quyết trong khi đăng ký chủ sở hữu chính là tôi mà lại kêu tôi chờ giải quyết.
vậy thời gian chờ giải quyết là bao lâu. và hướng giải quyết là như thế nào. tôi không thể ngồi cả ngày trước máy tính để đợi thông báo của các bạn được .các bạn phải cho tôi hướng giải quyết cụ thể và thời gian chính xác bao giờ giải quyết
Thanks !
( THU TRA LOI CUA BQT)
Chào bạn.
Hiện tại bên tranh chấp với bạn cũng đã cung cấp được 1 số thông tin bảo mật chính xác.
Các vấn đề tranh chấp sẽ được BQT tổng hợp thông tin và hỗ trợ trong vòng 5 ngày (có thể sớm hơn).
Mong bạn hãy yên tâm chờ đợi thêm và hạn chế gửi yêu cầu hỗ trợ để BQT làm việc nhanh chóng hơn nhé.
Thân!
( THU CUA TOI )
toi bi ke gian lay cap mat tai khoan va co yeu cau lay lai tai khoan bang CMND dang ky tai khoan nhung thoi gian su ly qua lau nen yeu cau su ly trong thoi gian som nhat de toi tiep tuc dua top sever. la chu tai khoan va la 1 game thu ma tai khoan bi khoa ca tuan moi lay lai duoc tai khoan thi dua top sao duoc nua . tui gui them 1 so hinh anh chung minh toi da so huu tai khoan va da bo cong suc cua minh vao tai khoan giangnhi1 den ho tro de them chung cu xac thuc tai khoan. mong ho tro su ly nhanh de toi tiep tuc dua top
( THU TRA LOI CUA BQT )
Chào bạn.
BQT vẫn còn lưu lại 1 yêu cầu hỗ trợ của bạn về vấn đề yêu cầu xóa số CMND để mua bán chuyển nhượng tài khoản này.
BQT sẽ điều tra thêm để xử lý chính xác nhất.
Mong bạn vui lòng đợi thêm.
Thân!
( THU CUA TOI )
Toi xin cam doan toi khong he gui 1 yeu cau nao doi cmnd . toi lam nghe lai xe cho giam doc o mot cong ty o thanh hoa. toi di cong tac voi giam doc tu ngay 23/8/2014 den ngay 30/8/2014 tai ha noi. toi co lay giay di duong tai noi di cong tac .neu BQT can cung cap luon giay di duong cong tac tu ngay 23/8 den ngay 30/8 tai ha noi toi se len cong ty muon giay di duong chup anh lai va gui 1 ban den cho BQT .
toi da co gia dinh . vo toi cung choi game nay va duoc giai thap dai my nu. khong bao gio toi chuyen nhuong tai khoan cho nguoi khac trong khi minh dang con tam huyet choi game . mong BQT dieu tra that nhanh va xu ly khan cap dum toi . mot tai khoan dua top sever ma bi khoa 1 tuan thi thua thiet rat nhieu so voi cac tai khoan khac va se bi thot ve sau . mong BQT nhanh chong lay lai tai khoan dum toi de toi tiep tuc choi cung cac anh em . toi co the nho nhieu nguoi trong sever gui thu xac nhan rang tai khoan la cua toi va bi ke gian lay mat .
thanks!
( THU TRA LOI CUA BQT )
Chào bạn!
Qua hình ảnh bạn cung cấp BQT nhận thấy bạn đã bị lừa thay đổi số điện thoại đăng ký rồi nhé
Có thể nhân vật [BT]TênVầyĐượcRồi đã mang tài khoản của bạn đi bán với giá 3,5 triệu VND
BQT đã nhận được đủ thông tin để xác nhận là tài khoản giangnhi1 đã được chuyển nhượng cho 1 người chơi mới
Rất tiếc trong trường hợp này BQT không thể hỗ trợ bạn
Mong bạn thông cảm
Thân!
( THU CUA TOI )
Chào bạn!
Qua hình ảnh bạn cung cấp BQT nhận thấy bạn đã bị lừa thay đổi số điện thoại đăng ký rồi nhé
Có thể nhân vật [BT]TênVầyĐượcRồi đã mang tài khoản của bạn đi bán với giá 3,5 triệu VND
BQT đã nhận được đủ thông tin để xác nhận là tài khoản giangnhi1 đã được chuyển nhượng cho 1 người chơi mới
Tôi nói thật với BQT chứ các ông làm việc như cái đầu buồi tôi ấy. thằng chủ tài khoản [BT]TênVầyĐượcRồi với cái thằng đang tranh chấp tài khoản với tôi là 1 người . nó hack được tài khoản rồi thì nó nói bán mấy triệu mà trả được . các ông giỏi điều tra mà các ông không biết là thông tin thang [BT]TênVầyĐượcRồi nó là thằng đang chơi nick giangnhi1 à. Cứ coi như tôi bị nó lừa đổi thông tin đi chăng nữa thế CMND của tôi để làm cảnh cho đẹp à.
Sử lý như cái đầu buồi đéo ai phục . ok
tất cả anh em chúng tôi tuyên bố đéo bao giờ sủ dụng game của duo nữa. từ tài khoản
kimvinhbmt . giangnhi2 . gobund . tranhuvu7799 . accanhhungkiem . danmasky.
thân chào. làm ăn như con cạc làm sao người ta tin tưởng đâu tư vào mà tài khoản thì đéo lấy lại được
( THU TRA LOI CUA BQT )
Chào bạn!
Rất tiếc BQT không thể hỗ trợ cho bạn trong yêu cầu này
Lưu ý: Thông tin tài khoản của bạn là do bạn không thể bảo mật được thông tin dẫn đến tình trạng như trên
Thân!
( THU CUA TOI )
Chào bạn!
Rất tiếc BQT không thể hỗ trợ cho bạn trong yêu cầu này
Lưu ý: Thông tin tài khoản của bạn là do bạn không thể bảo mật được thông tin dẫn đến tình trạng như trên
Thân!
ok. toi dong y la tai khoan cua toi do toi khong can than bi ke gian doi thong tin . cac ong khang dinh la do toi khong the bao mat duoc thong tin dan den tinh trang nhu vay the toi dang ky tai khoan bang cmnd de lam gi. de luc gap chuyen nhu the nay con dung den de lay lai tai khoan. chu bay gio dang ky cmnd de lam con cac gi the . cac ong lam an kieu con cac gi vay ha. tien dau tu vao. thoi gian dau tu vao. bay gio tai khoan mat dung cmnd lay lai the deo duoc vay khac lon gi an cuop . me kiep noi nhu cai dau cac ay. tai khoan cua tao. cmnd cua tao tao bi mat tai khoan dungcmnd lay lai thi keu la co dua an cap tai khoan cua tao roi ban cho nguoi khac. the cmnd cua tao de lam gi. lam gi lam gi ha.
ME KIEP . game duo nhu lon deo ai chiu noi . tao mat nick tao deo diec dau. tao chi tiec la game nay deo ton tai duoc voi cai kieu lam an cua chung may dau.
tao tung tat ca nhung yeu cau va cach su ly cua chung may len Face len dien dan len moi thu xem moi nguoi noi chung may su ly lam sao
VA KET CUC LA DEO THAY TRA LOI LAI

Corei7
05-09-2014, 09:28 AM
Chào bạn!
Thứ nhất khi bạn gữi hỗ trợ để thay đổi thông tin thì BQT cần các thông tin mà bạn cung cấp như sau: Câu Hỏi Bí Mật, Số CMND, địa chỉ email và nếu có thì số điện thoại để đăng ký.
Khi bạn cung cấp thì BQT sẽ tiến hành đối chiếu xem có đúng như lúc đầu bạn đã đăng ký hay không. Nếu bạn cung cấp đầy đủ và chính xác các thông tin đó, thì BQT sẽ tiến hành thay đổi thông tin cho bạn trong 1 đến 2 ngày. Trường hợp bạn cung cấp được 1 2 thông tin chính xác thì BQT sẽ khóa tài khoản của bạn theo quy định là để kiểm tra tranh chấp. Đến khi hết hạn mà không có trường hợp tranh chấp xảy ra thì BQT sẽ thay đổi thông tin cho bạn. Còn nếu trong quá trình khóa tài khoản, có 1 người khác gữi yêu cầu thay đổi tài khoản của bạn, khi đó BQT tiến hành đối chiếu xem bên nào cung cấp được nhiều thông tin và sẽ có hướng xử lý thích hợp.
Trên đó là quy trình làm việc về thay đổi thông tin.
P/s: bạn không nên đưa các thông tin về tài khoản lên trang diễn đàn để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

Saudoihandsome
05-09-2014, 10:16 PM
Trước mình cũng bị đổi hết mail và quên CHBM ... chỉ giữ CMND và SDT nhưng vẫn lấy lại được acc mà