PDA

View Full Version : Hỏi về việc nhân đôi sự kiện dựng quốc kỳ [gấp]

Song Long
09-09-2014, 06:14 PM
Bqt cho mình hỏi ngày mai x2 dựng quốc kỳ(10/9/2014) có bị giới hạn 80 lần không (toàn sự kiện) hay là được dựng thêm 8 lần ngoài giới hạn đó. Mong bqt giải đáp sớm nhé.

Corei7
10-09-2014, 08:32 AM
Chào bạn!
Sự kiện này chỉ áp dụng trong ngày 10-09-2014 thôi nhé. Tức là 1 ngày bạn chỉ dựng Quốc Kỳ 8 lần sẽ nhận được 16 Hộp quà Quốc Khánh nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

Song Long
10-09-2014, 09:54 AM
- Ý KIẾN 1: Mong AD trả lời cụ thể câu hỏi là Event này bị giới hạn dựng cờ 80 lần toàn sự kiện mà 10/9 nhân đôi số lần ngày này (16 lần) tức là vượt thêm 8 lần nữa (tổng cộng 86 lần) thì có được tính thêm không hay bị giới hạn 80 lần? Không phải vô cớ mà mình hỏi như vậy, bởi vì event Đồng Xu May Mắn có sự kiện X2 nhưng do bị giới hạn số lần sử dung mà làm mình và nhiều AE bị mua hố 10 20 cái ( 800 1k6v chứ ít gì :beatbrick:) cuối cùng xài không được đành phí shop :shot:. Vì vậy những sự kiện sau đề nghị AD thêm chúc năng giám sát xem số lần ghép event còn lại sau mỗi lần ghép, và nếu có sự kiện x2 thì đề nghị nói rõ là" số lần được x2 sẽ tính thêm vào giới hạn tối đa ( trong event Hộp Quà Quốc Khánh là 80+8 lần) để cho ae yên tâm ( cái gì cụ thể có thể xảy ra cũng tốt hơn)
-Y KIẾN 2: AD đừng quá khắt khe trong việc giới hạn số lần tham gia ( ghép quà) của ae chỉ làm cho ae thêm chán nản, ae chơi game vui vẻ là chủ yếu chứ không phải ai cũng là dân chơi game chuyên nghiệp, đăng nhập hàng ngày vì ai cũng bận công việc riêng của mình, có khi cũng nghĩ 1 2 ngày không online được cũng là điều bình thường. Do đó mình đề xuất AD cho cộng dồn event trở lại. còn việc AD sợ ae tích hàng để chờ x2 mình tin AD sẽ có phương án thích hợp, theo mình là giới hạn số lần được x2 trong ngày, quá đơn giản đúng không? Làm cho ae gamer thoải mái khi tham gia cũng là để ae gắn bó với NKVS lâu dài, và tất nhiên nuôi NKVS càng ngày béo tốt :haha:
Ý KIẾN 3: Chờ suy nghĩ thêm đã :stick:

Corei7
10-09-2014, 01:13 PM
Chào bạn!
Xin được giải đáp về việc Nhân đôi sự kiện dựng quốc kỳ như sau: số lần được x2 sẽ tính thêm vào giới hạn tối đa (là 80+8 = 88 lần) bạn nhé.
Xin được tiếp nhận ý kiến 2 của bạn và sẽ chuyển thông tin đến BTC sự kiện để có những điều chỉnh cho sự kiện diễn ra sau này.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!