PDA

View Full Version : BQT xem xét gộp SV Song Giang và Lâm Giang gấp dùm

TuấnAnh2802
12-09-2014, 12:54 AM
BQT xem xét dùm gộp 2 sv Song Giang và Lâm Giang dùm đi sv Lâm Giang giờ khác nào sv chết. Mọi người đua nhau bán acc nghỉ game kiếm người đi HD cũng khó, chiến trường, trích tinh lâu có lúc còn không đủ người để đánh. Sv dồn hết về 1 phía làm cái gì cũng khó.Nên mong BQT xem xét gộp SV Lâm Giang với SV Song Giang để SV có thể đông vui trở lại,chứ như tình hình hiện nay có muốn nạp thẻ cũng phải phân vân vì nạp vào ko có mục đích nữa.
Thân! :byebye:

Corei7
12-09-2014, 09:44 AM
Chào bạn!

Cám ơn bạn đã góp ý cho BQT.

BQT sẽ tiếp nhận yêu cầu đóng góp này của bạn và sẽ đưa ra định hướng hợp lý trong thời gian tới.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!

Saudoihandsome
13-09-2014, 12:47 AM
Mình hiện giờ cũng cầm 5 acc trong TOP 10 Công Lực bên Song Giang , cũng có nguyện vọng được gộp server cùng Lâm Giang để tránh tình trạng người chơi chán nản nghỉ hết server càng ngày càng vắng đi . Nhiều khi muốn nạp thẻ đua TOP để chơi cùng AE nhưng càng ngày càng thấy nhạt nhẽo ko có sự đua tranh nữa .

Thay mặt 9 AE top 10 CL server Song Giang cũng như toàn thể AE trong server mong BQT tiến hành sát nhập 2 server Song Giang + Lâm Giang càng sớm càng tốt để bọn mình còn được tiếp tục hưởng thụ những cái hay của game

hốttấtliệt12
15-09-2014, 04:48 PM
chao add minh la hot tat liet 12 bang chủ nhất chi lâm giang mình có 1 số nguyện vọng của mình và ae lâm giang mong add sớm ngày
nhập sv lam giang va song giang để ổn định sv nếu k thì tình trạng game thủ nghỉ game ngày càng nhiều ae lai chán và nghỉ hết
add xem sét nhập sơm de ae còn có hứng thú mà tranh đấu !!!!

huygooo123
22-09-2014, 08:31 PM
Minh Cung Top 5 ben Song Giang Nạp cả đống vào đây .. Game mỡ Ra cho a e chơi a e chi Có 1 điều Gọp SV mà để có hứng mà nạp thêm Mà các bác toan hẹn tháng nay qua tháng nọ