PDA

View Full Version : hành cước thương nhân SV tâm giang không có bán tàng bảo đồ ( Sv TÂM GIANG )

YeuNham1Nguoi
13-09-2014, 10:02 PM
Như tiêu đề của mình ghi !
từ lúc up Sv mở cấp 150 đến bây giờ hành cước thương nhân chỉ bán 1 số vật phẩm nhất định không như hồi lâu nữa !
mà mình chơi 2 sv 1 sv phúc giang hành cước thương nhân vẫn bán tàng bảo đồ I II III như thường tại sao sv tâm giang lại không có bán vật phẩm đó nữa ?

có lẻ đây là thắc mắc của riêng mình chứ không phải lỗi của game ! nhưng mong Ad giải thích giùm mình tại sao sv Tâm giang hành cước thương nhân không bán tàng bảo đồ nữa thanks

vấn đề thứ 2 mình muốn được hỏi ! đào bảo gia tộc ! cũng sv tâm giang tại sao tộc của mình 20 người tại sao vẫn không nhận được tàng bảo đồ ! mình đả vào sv củ còn đúng 1 mình mình trong tộc vẫn nhận được tàng bảo đồ gia tộc bình thường ????
cần phải như thế nào tộc cấp mái ? hay thành viên ra sao để nhận được tàng bảo đồ ?? ( đả tìm hiểu trên diển đàn và trang chủ nhưng ko có ghi rỏ nên mình vào hỏi luôn )

đó là 2 vấn để được mình đưa ra hỏi mong Ad trả lời giúp ( nếu có post nhầm chổ mong Ad thông cảm )

mong nhận được sự trả lời của bạn sớm nhất

Dạ Đế
15-09-2014, 05:52 PM
Chào bạn,
Các vật phẩm sẽ bán tùy theo số lượng vật phẩm tồn kho ở TTGD và sẽ là ngẫu nhiên.
Vấn đề về tàng bảo đồ gia tộc thì tùy thuộc và điểm sôi nồi của các thành viên trong gia tôc hoạt động hàng ngày, 2000 điểm sôi nổi đổi được 1 tàng bảo đồ gia tộc. Trường hợp bạn vào sever cũ mà vẫn nhận được tàng bảo đồ có thể là do trước đó bạn chưa nhận nên bây giờ bạn nhận được nhé.
Thân!