PDA

View Full Version : BQT Giải thích dùm em ạ .

Con Bò Con
14-09-2014, 05:25 PM
Trong thời gian vừa qua do ít tìm hiểu nên em chưa biết đến chương trình quay số may mắn . và hôm nay ngày 14 - 9 do 1 người bạn chỉ nên em vào trang chủ game nkvs để tham gia chương trình ... Và e gặp lỗi là sau khi em điền tất cả thông tin như trang yêu cầu và bấm xác nhận thì Wed không vào chương trình quay thưởng mà chỉ hiện 1 trang wed trắng có Url của Chương trình ... em nghĩ là máy hoặc mạng lỗi thì thử đi thử lại vẫn không được . nên em đổi sang máy tính khác và thử lại thì vẫn như vậy . trong khi em thử vào tài khoản của bạn em thì vẫn quay số được như bình thường .. và em được biết thì chương trình đến ngày mai (15-9) mới kết thúc ạ ... Các Anh chị có thể giải thích cho em là vì sao tài khoản của em lại không quay số được .. có phải lý do chưa nạp thẻ nên không quay được không ạ ??( vì từ lúc chơi game em chưa nạp thẻ )

Mong các adm giải quyết sớm cho em ạ .. vì em chơi game cũng online rất nhiều ( thời gian rảnh ngoài những lúc đi làm)

Tài khoản của các bạn em đều có thể quay số được mà em thì không nên nếu như vậy thì thiệt thòi quá ! em xin hết

em mong được giải quyết trong thời gian sớm nhất vì chương trình ngày mai là kết thúc rồi ạ ... e cảm ơn và chúc tất cả những người làm game ngày càng thành công trong công việc

Dạ Đế
15-09-2014, 05:48 PM
Chào bạn,
Trường hợp này bạn vui lòng cho BQT biết tên tài khoản và sever bạn đang chơi nhé!
Thân!

Con Bò Con
19-09-2014, 08:29 PM
Tên tài khoản : chuong677 ... Sever Đang chơi : Thành đô - Phong Vân ..
Nhưng dù sao cũng hết sự kiện rồi .. tks ad