PDA

View Full Version : Báo Lỗi Gia tộc chiến liên cụm server song giang 25/09

NgạoKiếmLăngVân
25-09-2014, 09:08 PM
Tôi chơi bên Tương Dương - Ngân Giang.. Hnay đấu gia tộc lần cuối. 9h kém 15 báo danh mà cứ báo danh là bị dis..
Đến 9h vẫn thấy báo đấu tộc như bình thường... thế là sao ???

Saudoihandsome
25-09-2014, 09:09 PM
Hôm nay ngày cuối gia tộc quần hùng liên cụm ở cụm máy chủ Song Giang + Phú hải + Lâm Giang bị lỗi đứt kết nối ..
Tất cả acc TOP của Song Giang đều ko vào được trong khi acc clone thì vào rất đông
Yêu cầu BQT xem xét kiến nghị cho đánh lại gia tộc quần hùng ngày cuối cụm máy chủ trên nhé.. bang đang TOP 1 mà 10 acc TOP ko vào được thì đánh cái gì nữa

Một thời để nhớ
25-09-2014, 09:35 PM
Hôm nay 25/09 đấu lần 3 gia tộc liên cụm tháng 9,nhưng sự cố bất ngờ đã xảy ra báo danh vào là bị văng acc ae nào có hoàn cảnh tương tự vô đây góp vui nào :beauty:.Đây là hình ảnh thảo luận trong tộc mình đây chỉ là 1 phần nhỏ của cuộc thảo luận xoay quanh lỗi không vào được đấu gia tộc liên cụm:baffle:

DươngGiang
25-09-2014, 09:38 PM
Tình hình hôm nay 25/09 khi đăng nhập báo danh gia tộc liên cụm thì bị mất kết nối liên tục không thể nào đăng ký . khi xem lại thì toàn server song giang điều bị không phải riêng gì mình em . Mong mod xem xét báo cáo Dou để giải quyết . Anh em rất bức xúc vấn đề này

Corei7
26-09-2014, 09:44 AM
Chào bạn!
Về vấn đề này BQT sẽ kiểm tra và có câu trả lời chính xác để đảm bảo quyền lợi của các bạn nhé.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Thân!