PDA

View Full Version : Huân chương chiến công vẫn chẳng để làm gì

KếKháng
26-09-2014, 08:20 AM
Bảo trì cập nhật phiên bản mới , update sự kiện huân chương chiến công - nhận quà đầy rương . Nhưng sever hoàng sơn huân chương chiến công vẫn chẳng để làm gì , một số anh em đã ném vào shop và rao bán acc . Sever hoàng sơn chết thảm quá !!!

Corei7
26-09-2014, 09:50 AM
Chào các bạn!
Huân Chương Chiến Công là vật phẩm chuẩn bị cho event sắp tới nhé, vì thế các bạn đừng có bán shop nhé.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

duythanhutc
26-09-2014, 04:34 PM
đề nghị có cho đổi cái huân chương thì cũng thông báo đến ngày nào đổi đi chứ. ko thì cũng cho biết rõ ràng là nó đổi đc cái gì cứ tnay ai mà chịu đc

xXSatLongXz
27-09-2014, 07:03 AM
tui đã chơi nhìu game,nhưng chưa có game nào mà NPH lại mập mờ đến mức khó hiểu như NKVS,thử hỏi tại sao không thông báo trước thời gian đổi thưởng và phần thưởng,như vậy game thủ có thể tranh thủ mà ăn event dể tích luỷ lại,đằng này ra event rồi 2 3 ngày sau mới thông báo no đổi thưởng được,mà phần thưởng là gì cũng chả biết,như vậy có phải làm khó dể game thủ quá không,NPH cũng mất khá nhìu vì co người không dám ăn vì mọi người cũng biết event game ăn khá tốn kém,

YêuOx
28-09-2014, 02:04 PM
:beauty: mai là đổi được rồi mấy bạn ơi

NhacLinhSan
30-09-2014, 01:29 PM
:doubt: đúng mình cũng bực mình nhất là cách tổ chức event lần này mập mà mập mờ. :canny: h ra phần thưởng tốt thì số lượng cao chót vót. H gần đủ đành phải đợi đợt sau, coi như event trước ko có phần thưởng gì