PDA

View Full Version : Xin BQT Giải Quyết cho E :((

PeHanSVdinhvan
29-09-2014, 09:28 PM
em xin chào DUO ạ....!
e có điều rất bux sux,và cũng thay mặt 28 thành viên chơi NKVS o tiệm nét 128 nguyễn xí P26,Quận Bình Thạnh.
Em xin Khiếu Nại vê: code tụ đỉnh
tụi em thời gian trước có chơi game NKVS bên SV Lâm Giang,Nhưng do chơi trễ không = các dàng anh đàng chị nên quyết định bỏ SV,chuyển qua SV mới là Thành Đo Định Vân 2 lần phát code Tụ Đỉnh Liên Tiếp tụi em điều không nhận đc lần nào,thấy rất bux sux nên tụi em đã gọi cho BQT hỗ trợ thì anh ấy nói là 1 ạc chỉ nhận đc 1 lần,nhưng tụi e chơi bên SV khác thì có liên quang ji nữa đâu,như zậy bất công zới tụi e,tụi e nạp cả triệu vào rồi h không lec bỏ tạo ạc mới,nhưng không nhận đc code tụi e cũng thấy rất bất công,thiết nghĩ xin BQT xem sét giải quyết cho e,kái code mà ai cũng có
phải chỉ lúc ấy BQT để là code này chỉ đc nhận cho 1 SV và 1 tài khoản duy nhất á thi tụi e đã tạo ạc mới roi,h phát đợt 2 nhung e vẫn không có,tui e thay mặt thành viên chơi game NKVS tha thiết mông a giai quyết để e dc ăn code này
tài khoản nguyenheo2414 SV Thành Đô-Định Vân

Corei7
30-09-2014, 02:08 PM
Chào bạn!
Như trên trang chủ BQT đã thông báo, 1 tài khoản chỉ nhận được 1 code Tam Hoa Tụ Đỉnh và chỉ nạp được vào nhân vật trong tài khoản đó nhé. Vì code nhận miễn phí vì thế khi chuyển qua sever mới thì bạn nên tại lại tài khoản mới để vào nhận code luôn nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!