PDA

View Full Version : Rất Là không hài lòng! duo và gosu giờ xuống cấp như vậy sao?

Vũ Long
03-10-2014, 12:57 AM
Chào duo và gosu! mình là 1 gamer gắn bó nkvs từ lúc AP! đã chơi nhiều sv! đóng ko ít thẻ vào rồi! đợt vừa qua sv Thanh Vân và Phong Vân có đua top thưởng tiền mặt và đĩnh! Tại sao các bạn delay giải sau khi kết thúc như vậy!
lúc game mới ra hỗ trợ rất tận tình! giờ sao xuống cấp như vậy! trao giải tiền sau 30 ngày, đĩnh trong vòng 48h! mà sau gần 10 ngày ko thấy 1 xu nào! T hiểu cách delay này, nên xin rằng ra event sớm hơn để đừng sợ chúng tôi event free từ tiền đó! Tiền đua top còn gấp 3 4 lần tiền giải! Nên tôi nói ở đây là sự uy tín đến từ nph. Điểm 10 của các bạn tôi e được làm tròn hơn so với điểm 9 kia! những lời tôi nói ở đây là nói thẳng góp ý đên ban điều hành! Làm j cũng phải có uy tín thì người chơi mới tin tưởng tiếp tục được! đấy là t chưa kể vụ gia tộc quần hùng vừa qua :( càng ngày càng thất vọng! ko biết được duyệt bài hay ko nhưng tôi chỉ cần bạn đọc được những lời tôi nói là đủ rồi! Xin cám ơn!:choler:

Ngạo
03-10-2014, 09:22 AM
Chào bạn!
Trước tiên rất cám ơn bạn đã gắn bó với NKVS suốt thời gian vừa qua. Và như trên trang chủ thông báo là phần thưởng ingame sẽ phát trong vòng 48h thông qua hệ thống thư ingame. Còn phần thưởng tiền mặt và đĩnh thì sẽ được trao trong vòng 30 ngày kể từ khi sự kiện kết thúc bạn nhé.
Chi tiết bạn có thể xem tại: http://nkvs.vn/event/su-kien-chao-mung-may-chu-moi/dua-top-cuong-hoa.html
Chúc bạn chơi game vui vẻ!
Thân!

Vũ Long
03-10-2014, 10:43 AM
Vật phẩm ingame cụ thể là đĩnh sau 48h x ?? vẫn chưa thấy về! ae trong tộc bang rất ko hài lòng! tôi đã phải bỏ tiền túi ra để phát trước cho ae! Suốt ngày bị nói là ỉm tiền ko chia ae! các bạn có thấy tôi bị mang tiếng ko???? Tiền mặt trao muộn tôi ko nói! nhưng đĩnh chỉ vài thao tác là có thể nạp vào được! Thông tin cá nhân đã gửi đầy đủ! thêm nữa! SV hoàng sơn có hẳn 1 bảng thông báo những ai chưa nộp thông tin nhận giải và những ai đã nộp đầy đủ! sang đến sv sau thì coi như nhắm mắt cho qua! vậy làm sao mọi người biết được! t ko thích cảm giác chơi game mà suốt ngày chục lần bị pm hỏi tiền giải! cực kỳ bức xúc nhé!

YoungUk202
03-10-2014, 11:06 AM
Chắc bọn nó đang tổng kết để tiến hành trao giải đấy bạn, cuối cùng gì bọn nó cũng gửi mà thôi :dribble:

Strongerman
03-10-2014, 11:06 AM
đĩnh cũng là tiền chứ bộ...mình nghĩ là cần phải có các ban ngành nó duyệt nữa mới add vào cho bạn được chứ..đâu có dễ như thế..khi nào quá 30 ngày mà chưa trả thì bạn mới nên làm rầm rộ như thế

cái này mình nghỉ do lỗi của bạn đọc ko nghĩ nhầm tưởng là đĩnh trao 48h nên mới thế thôi :byebye::byebye:

Ngạo
03-10-2014, 11:09 AM
Chào bạn!
Vật phẩm INGAME là VÀNG KHÓA, HOẠT LỰC, CỐNG HIẾN SƯ MÔN sẽ được trao trong vòng 48h bạn ạ,
Còn vật phẩm OUTGAME là TIỀN MẶT và ĐĨNH sẽ được trao trong vòng 30 ngày bạn ạ.
Chi tiết bạn có thể xem tại: http://nkvs.vn/event/su-kien-chao-mung-may-chu-moi/dua-top-cuong-hoa.html
Chúc bạn chơi game vui vẻ!
Thân!