PDA

View Full Version : NPH bớt hút máu đi

nghĩ_chơi
10-10-2014, 11:35 PM
Đề nghi NPH chỉnh lại tỉ lệ đập long văn điểu kim ra đá rèn đi, hồi đầu tỉ lệ còn cao sao bây giờ thấp vậy, đập chay 20 cục đc có 1 đá rèn, bắt gamer phải bỏ tiền ra mua phá thiên chùy đập hết sao, không phải ai cũng giàu có mà nạp tiền đều đều đâu, như thế này thì bảo sao sever không vắng dần.

Corei7
11-10-2014, 08:54 AM
Chào bạn!

Đập long văn điểu kim chỉ hên xui ra đá rèn. Việc này BQT không cam thiệp vào hệ thống được nhé.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!

Nghịch Phá Thiên
11-10-2014, 09:24 AM
Chào bạn!

Đập long văn điểu kim chỉ hên xui ra đá rèn. Việc này BQT không cam thiệp vào hệ thống được nhé.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!

chả biết ông này có làm về kỹ thuật game không , hay chỉ là GM của forrum mà nói ra câu này , sao lại không chỉnh được , tỷ lệ ra đá rèn đã bị chỉnh sửa , bây giờ tôi nghĩ random ra đá là 10% , 10 long văn ra 1 đá rèn , trước là 30%

tuanky
11-10-2014, 04:29 PM
:smile: lúc dap lên co ngồi than là sao mình hen thế ko .. Ngay xua toi choi KiemThe quay vo so vang ay co khi quay choi 5ruong trung 25ruong ay .. co khi ton 2 3trieu tien quay chan ra cai gi het.. TRO CHOI THI BAN HAY NHO 2 TU HEN XUI NHE :D

Bạo Cúc Ma Tôn
12-10-2014, 02:56 PM
Cái này hên xui đó chứ,vừa đi CT đc 2 cục long văn mở ra 2 viên rèn nè.

beoKa
24-10-2014, 06:01 PM
GM giải quyết hộ em nhanh cái ạ...em đang chơi rồi Out..SAu ĐÓ vào game lại ko đc.....em đăng nhập vào trang chủ đc mà em đăng nhập vào game lại nói bị sai mật khẩu và mật khẩu ko đúng....em mong GM giải quyết nhanh dùm em