PDA

View Full Version : em mới chơi và muốn cày cuốc..! xin AE cho xin cái tool chạy nhiều ac ạ

LãngKháchs7
16-10-2014, 04:08 PM
tình hình là em mới chơi có 1 ac duy nhất server định vân cày cuốc cả tháng vất vả ngày đêm chỉ được 170 cl
trong khi đó thằng bạn em nó chơi nạp có 100k mà nó lên đc 200 cl nó nói cày nhiều ac
và em cũng định làm như nó vì có nhiều time . mà h em kho có tool chạy nhiều ac down ở ngoài toàn virus máy deletec hết ko xài đc
vậy xin ae cho em 1 cái tool để em cày với...em chỉ cần chạy 4 ac ( 1 ac chính + 3 ạc phụ )
ai share cho mình xin hậu tạ sau...!

OBITO
17-10-2014, 09:22 AM
Chào Bạn !
Game Ngạo Kiếm Vô Song chỉ cho giới hạn tối đa 3 Client, BQT không khuyến khích các bạn xài phần mềm bên thứ 3 để mở thêm Client để tránh những điều đáng tiếc xảy ra(có thể dính virus như bạn nói ở trên)
Ngoài ra còn có 1 cách, nếu bạn sở hữu máy tính Cấu Hình cao bạn có thể sử dụng Máy Ảo(VirtualBox, VMware,...) hoặc chạy 2 User cũng lúc để mở thêm Client, tuy nhiên cách này sẽ làm máy bạn chạy chậm đi đáng kể và mình không khuyến khích vì nó có thể làm ảnh hưởng đến máy của bạn, tốt nhất bạn nên dùng 2 máy tính :look_down:
Thân !