PDA

View Full Version : Cho em hỏi về LKTH

Bá Kiến
20-10-2014, 09:48 AM
Chào các bạn,
Mình thấy mục HT ghi là LKTH có được là từ đập đồ = TT không khóa,chế đồ không khóa,....trong đó có mục bán đồ KK lên TTGD cũng được LKTH.Mình đã thử rất nhiều lần và thấy như thế này : lúc đầu mới mở SV thì đập đồ = TT ko khóa có LKTH,nhưng lúc sau thì ko có nữa.Cho đến ngày tiêu phí ngày vàng vừa rồi (17/10) thì mình mua bất cứ VP ko khóa nào bán lên TTGD đều nhận được LKTh (minh mua NL 3,4 , Toái 2,3, Phi Phong ko khóa).Nhưng qua ngày thì mình thử lại và ko nhận được nữa ???
BQT và các bạn biết cho mình hỏi bây giờ mình làm sao để có LKTH ngoại trừ mua bên ngoài .
Mình chơi sV Thành Đô - Định Vân

Corei7
20-10-2014, 02:00 PM
Chào bạn!
Việc bán vật phẩm không khóa lên TTGD thì hên xui nhận được LKTH thôi nhé, chứ không phải bán vât phẩm không khóa là sẽ có.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

Sephiria
20-10-2014, 09:58 PM
Ko phải hên xui nhé. Khi bạn nạp thẻ vào thì bạn sẽ được số lượng LTKH nhất định sau khi bán vật phẩm ko khóa. Ví dụ bạn nạp 200k vào thì bán vật phẩm ko khóa bạn có thể nhận được tối đa khoảng 50 LTKH. Sau đấy nếu ko nạp nữa thì cho dù bạn có bán cả rương ko khóa cũng chả được cái LTKH nào. Cái lí do hên xui nhận được LTKH là cái lí do bull shit.

Bá Kiến
21-10-2014, 10:39 AM
@Corei7 : chắc bạn chưa đọc kỹ bài viết của mình rồi,nếu nói hên xui là không đúng bởi vì ngày nạp thẻ thì bán vp nào cũng được LKTH,còn ngày ko nạp thì ko được cái nào bạn nhé.
@SEphiria : cũng có thể bạn đúng,vì hôm đó mình nạp để hưởng tiêu phí ngày vàng (700k)

Corei7
21-10-2014, 01:58 PM
@Corei7 : chắc bạn chưa đọc kỹ bài viết của mình rồi,nếu nói hên xui là không đúng bởi vì ngày nạp thẻ thì bán vp nào cũng được LKTH,còn ngày ko nạp thì ko được cái nào bạn nhé.
@SEphiria : cũng có thể bạn đúng,vì hôm đó mình nạp để hưởng tiêu phí ngày vàng (700k)
Chào 2 bạn!
Mình đã thử các kiểu nhé, hiện tại mình cũng nạp VIP nhưng lúc bán vào TTGD vẫn không có LKTH. Các bạn có thể tham khảo F12 ingame về vấn đề LKTH, trong đó có phần nhắc nhở là: Các cách ở trên đều có xác xuất nhận được LKTH không khóa nhé.
Chúc 2 bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

Sephiria
21-10-2014, 03:06 PM
Vấn đề ko phải bạn nạp VIP hay ko? Mà vấn đề là bạn có chuyển đĩnh vào trong game hay ko? 2 vấn đề hoàn toàn khác nhau nhé. Bạn có tiêu 10 vạn vàng mà ko chuyển tí đĩnh nào vào trong game thì vẫn vậy thôi

xXSatLongXz
22-10-2014, 07:52 AM
Ko phải hên xui nhé. Khi bạn nạp thẻ vào thì bạn sẽ được số lượng LTKH nhất định sau khi bán vật phẩm ko khóa. Ví dụ bạn nạp 200k vào thì bán vật phẩm ko khóa bạn có thể nhận được tối đa khoảng 50 LTKH. Sau đấy nếu ko nạp nữa thì cho dù bạn có bán cả rương ko khóa cũng chả được cái LTKH nào. Cái lí do hên xui nhận được LTKH là cái lí do bull shit.

cái bạn này nói quá chính xác,tui chơi bên Cửu Giang đã làm thử 3 lần,và lần nào cũng y kết quả,nạp 100k được 19 viên sau khi bán thuỷ tinh KK,ko nạp nữa bán ko dc 1 viên,nạp 200k bán dc 48vien rồi hết,chứ chẳng có hên xui gì o đây nhé ADm

Chào 2 bạn!
Mình đã thử các kiểu nhé, hiện tại mình cũng nạp VIP nhưng lúc bán vào TTGD vẫn không có LKTH. Các bạn có thể tham khảo F12 ingame về vấn đề LKTH, trong đó có phần nhắc nhở là: Các cách ở trên đều có xác xuất nhận được LKTH không khóa nhé.
Chúc 2 bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

VIP dùng vàng mua dc nhé,còn nạp tiền vàn để mua VIP thì thử xem có đúng ko ADM,

Chơi cho vuiiii
25-11-2014, 12:10 PM
ad con cặc j óc cứt =)) 30#

Ảo Mộng
26-11-2014, 01:34 PM
Chán ghê, làm theo hướng dẫn của bác có được đâu. Hướng dẫn anh em kiếm đồ với nào.:sosad: