PDA

View Full Version : Một số ý kiến về tháp của NKVS:

Quá khứ trong tôi
22-10-2014, 08:41 AM
Sau sau hơn 3 tháng chơi NKVS mình thấy game có nhiều tính năng hay, hấp dẫn tuy nhiên có cảm nhận về cái tháp của NK như sau:
1. Độ khó: độ khó khi vượt tháp cách rất lớn yêu cầu công lực tối thiểu so với thực tế cần vượt qua quá cao, những ai PK thành thạo, và nhân vật có tính công kích mạnh mới mong qua ải; cấp càng lên thì HP Boss cũng leo thang theo làm anh em hụt hơi khi leo tháp (nản).
2. Quà thưởng: quá nghèo nàn, theo mình nghĩ tháp ở game võ hiệp nói chung và NK nói riêng là nơi để mn phấn đâu kiếm đồ, nhưng chỉ được quà lần đầu vượt ải có ý nghĩa một chút còn lại là KN với 1 ít vk ( không bằng đi train đỡ căng thẳng, tốn bạc mua HP), hiện nay việc kiếm đồ chủ yếu là săn Boss và thú hiếm mà những thứ này chỉ có Bang cực mạnh, vip mới hi vọng tranh được, lại phải phân chia, k khéo dẫn đến mất lòng nhau, những bang yếu thì càng yếu và mất cân bằng game ( CÓ LẼ ĐÂY CŨNG LÀ NGUYÊN NHÂN NHIỀU NGƯỜI NGHỈ GAME)
3.KIẾN NGHỊ:
- giảm độ khó qua ải các tháp để anh em phấn đấu như giảm khoảng cách giữa yêu cầu CL tối thiểu và CL đủ để qua , giữ nguyên HP boss để người chơi lên cấp cao, tăng cl có hi vọng qua ải.
- bổ sung phần thưởng như đánh boss nhận được đồ: cường hóa, khảm nạm, vàng khóa, bạc khóa …

Corei7
22-10-2014, 08:26 PM
Chào bạn!
BQT tiếp nhận ý kiến đóng góp của bạn nhé, và sẽ chuyển cho bộ phận có liên quan xem xét vấn đề này nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

Vô_Danh_Khách
25-10-2014, 01:06 AM
Hay quá Quá khứ Trong Tôi ơi,ý kiến này nếu được thành công ae cảm ơn bạn rất nhiều :haha: