PDA

View Full Version : vấn đề Bụng lỗi Evnet nạp thẻ tích lũy

Trinh Trâu
22-10-2014, 01:36 AM
Trên trang chủ thì thời gian diễn ra sự kiện từ ngày 22/10 tới 31/10. Nhưng tất cả người chơi khi tham gia event này lần trước nạp thẻ tới mức bao nhiều thì event lần này ko cần nạp vẫn nhận được free mức nạp thẻ như thế.

TS_NKVS
22-10-2014, 08:33 AM
Yêu Cầu NPH và bên vận hành game xem lại cách làm việc đi nhé.Cái Mốc nạp thẻ tích lũy nhận quà bị lỗi và có rất nhiều các Gamer ở các SV nhận đc các mốc phần thưởng mà ko phải nạp 1 xu nào,vậy tôi hỏi h đóng cái sự kiện này lại thì những AE ko biết và chuẩn bị nạp thẻ để nhận thưởng các mốc có đc công bằng hay ko,người ko nạp xu nào nhận 1 đống quà còn người nạp cũng vậy,có 1 số đồ ko khóa rất giá trị họ nhận cho khoảng 10 >50 acc clone thì sẽ như thế nào hả NPH,Yêu Cầu Rollback lại toàn bộ về 11h đêm ngày 21 tháng 10 khi sự kiện chưa bắt đầu để có công bằng cho AE ko đc nhận và chuẩn bị nạp thẻ để nhận,Yêu cầu có câu trả lời thích đáng,

oBướngLắmẠk
22-10-2014, 08:38 AM
Sao lại vô lý như vậy ???? nếu DOU ko sửa lỗi sự kiện lần này thề nghỉ game ....
Làm gì có chuyện vô lý như thế....đêm qua ai ko ol lúc 12 giờ thì bị thiệt ah???? tháng trước nạp 5tr thì qua 12gio đêm được nhận thưởng ko cần nạp car sao????
Điểm mị lực ... ấn rồi chân nguyên xin hỏi giải quyết thế nào đây ạk...
Sáng mở mắt ra đã lấy car về nạp nghe tụi nó nói....mà nản hết cả muốn chơi...
P/s : Xin giải quyết dùm ....

gàvipHaoSOn
22-10-2014, 06:41 PM
hôm qua 0h00 phút game sv Phú hải lỗi Event nạp thẻ tích lũy...đã nhiều thành viên nhận dc quà Free 5 triệu....xài thoải mái úp đồ ầm ầm..ko bít QBT NKVS sẽ xử lý ra sao...game có sự bất công quá...mong QBT xem lại vấn đề cần thiết thỳ reset lại ngày 22/10 cho sv ổn định...chứ jo mấy mene nhận dc quà Free úp đồ lên CL kinh quá:beatbrick::beatbrick::beatbrick:

Corei7
22-10-2014, 06:49 PM
Chào các bạn!
Sự kiện này BQT đã đóng điểm kiểm tra, để đảm bảo quyền lợi của các bạn nhé.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

gàvipHaoSOn
22-10-2014, 06:53 PM
đóng và kiểm tra đã công nhận..nhưng jo những thành viên nhận dc quà cứ úp CL âm ầm..xin hỏi QBT có hướng sử lý ko..hay chỉ chinh sủa lại phần tích lũy nạp thẻ..còn ai nhận dc rồi thỳ cho Free vậy

Corei7
22-10-2014, 07:05 PM
đóng và kiểm tra đã công nhận..nhưng jo những thành viên nhận dc quà cứ úp CL âm ầm..xin hỏi QBT có hướng sử lý ko..hay chỉ chinh sủa lại phần tích lũy nạp thẻ..còn ai nhận dc rồi thỳ cho Free vậy
Chào bạn!
BQT đang xem xét xử lý để đảm bảo công bằng cho các gamer nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

NhímNhíNhố
22-10-2014, 07:30 PM
Thật sự sáng đến giờ mình cũng khó chịu với lỗi này của DUO... Nạp card thì mất không được nhận thưởng. Đã vậy có những người lợi dụng lỗi nhận quà 5tr làm mất cân bằng game 1 cách rõ rệt ... Toàn ấn ngon đồ xịn. Hy vọng NPH có hướng giải quyết chứ như vầy thì nản lắm rồi!

lupa
22-10-2014, 07:44 PM
Nói gì nữa, nạp vào cũng bằng người không nạp, nhìn chúng nó lên công lực mà nản lun! nạp le lười vẫn thua người ko nạp! cắn lười thôi

hoang tran
22-10-2014, 07:58 PM
Hom nay k doc kip thong bao, nap luon card gio k nhan duoc qua vl.

lupa
22-10-2014, 08:03 PM
admin cần 1 lời giải thích đi, chứ cứ để a e game thủ chơi game mà bị tâm lý thế này thì ai mà chơi nữa

riêng sever uy giang lên công lực ầm ầm, quá nhọ!

LạyChúaTôi
22-10-2014, 08:16 PM
mới sáng sớm onl nghe ae nói về vụ này là cay cú lắm rồi. mình nạp card mà ko bằng mấy đứa tay ko bắt giặc.DUO ko giải quyết sớm vụ này chắc phải nghỉ game thôi.

lupa
22-10-2014, 08:27 PM
đang định treo acc đây, bán đồ lấy vàng kiếm lại tiền card thôi

bagiarockker
22-10-2014, 09:52 PM
ko lẽ tao chửi thề, bọn m nói hay lắm ý kiến này nọ,sao chúng mày không nghĩ nếu mình đc nhận Free event 5tr đó, có to mồm lên đây bảo là DOU ơi bị lỗi nè hay im thin thít khoe người này người kia, rồi tìm mọi cách để xâm nhập lỗ thủng đó, cách giải quyết hay nhất là ai nhận đc cứ nhận, và fix lại wa` nạp tích lũy thêm vài món đồ giá trị cho những người chưa nạp, chưa nhận thưởng và những người chưa nạp đã nhận thưởng sẽ ko đc nạp tiếp.Thế là đẹp rồi, toàn AHBP lên ko ăn đc quả may này thì lên đây ý kiến này nọ Hãm thế

lupa
23-10-2014, 12:10 AM
ăn rồi thì ngậm mỏ đi mày!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

TS_NKVS
23-10-2014, 02:20 AM
ko lẽ tao chửi thề, bọn m nói hay lắm ý kiến này nọ,sao chúng mày không nghĩ nếu mình đc nhận Free event 5tr đó, có to mồm lên đây bảo là DOU ơi bị lỗi nè hay im thin thít khoe người này người kia, rồi tìm mọi cách để xâm nhập lỗ thủng đó, cách giải quyết hay nhất là ai nhận đc cứ nhận, và fix lại wa` nạp tích lũy thêm vài món đồ giá trị cho những người chưa nạp, chưa nhận thưởng và những người chưa nạp đã nhận thưởng sẽ ko đc nạp tiếp.Thế là đẹp rồi, toàn AHBP lên ko ăn đc quả may này thì lên đây ý kiến này nọ Hãm thế

Hốc rồi thì câm cmm mõm lại ko lẽ tao ko chửi thề đc,mày có nghĩ cho công bằng cho các AE chưa nạp ko,hay ăn không 1 đống đồ như thế mà ko mất 1 xu nào,mày kêu ai ăn rồi thì ko phải nạp với ko đc đồ à,nói cũng ngu,nó ăn đc rồi nó nạp làm cc gì nữa,nói với thằng ngu khó chịu

Bố Đẹp trai
23-10-2014, 07:53 AM
cái dm thg admin làm ăn như cl ! người ta nap 5tr nhận quà ! thg ko nap cung nhận dc ! Đệ nghị admin cho toàn game đều nhan dc quà free và người nao nộp 5tr thi dc x2 quà lên:choler: làm ăn càng lúc càng chán !

gàvipHaoSOn
23-10-2014, 08:54 AM
sao đến ngày hn vẫn chưa có hướng giải quyết là sao xin BQT cho câu trl....evnt nạp thẻ tích lũy lại tiếp tục diễn ra..mà nỗi ngày 22/10 chưa giải quyết cho game thỏa đáng

chymtoqua
23-10-2014, 09:00 AM
mẹ nó ! tâm huyết vs game ma gặp BQT ngu như cai lozz ! dẹp me cai game di bọn hám tiền ! lỗi thi đeo giai quyet ! cmm

thuytu1
23-10-2014, 01:43 PM
nhìn chúng nó lên đồ vì cái lỗi đấy mà ngao ngán, tự nhiên nó lên CL ầm ầm, ng nông dân phải làm sao đây :cry:

Thánh Sống
23-10-2014, 04:15 PM
:amazed: toàn dân phán như thánh tụi bây éo thấy là bây giờ những thằng nào đã nạp vào nhận được lúc lỗi thì bây giờ không nhận được nữa à :sogood: chẳng qua nhận trước thôi chứ có éo gì đâu :sogood: toàn mấy thằng éo nạp thẻ mà cứ tối ngày đòi công bằng với mấy thằng nạp để được hưởng ké tội nghiệp :adore:

BestSky
23-10-2014, 04:18 PM
có ai không nạp card trước giờ mà tự dưng nhận được đồ không mà mấy thím kia phán như thánh là
" thg ko nap cung nhận dc "
:doubt: chẳng qua ghen ghét với người khác thôi chứ mấy thím thử người nhận được là mấy thím thì mấy thím có lên đây kiện hay báo lỗi là tài khoản mình nhận được free đồ không :confuse:

LinhYun
23-10-2014, 04:20 PM
chẳng qua là lỗi mấy đứa đợt trước nạp 5 triệu rồi thì lần này nhận được thôi sau khi đóng rùi mở lại thì tụi nó có nhận được nữa đâu mà mấy ông cứ cuồng lên thế :waaaht:

TYPN
23-10-2014, 07:01 PM
k sao có tiền là có quyền mà
.l................................................ .............................

Nghịch Phá Thiên
24-10-2014, 12:46 AM
Nhân viên vận hành game của duo nói thật là không có năng lực , kém xa bọn VNG mà độ hút máu cũng không kém vng là mấy

TS_NKVS
24-10-2014, 10:23 AM
Nhân viên vận hành game của duo nói thật là không có năng lực , kém xa bọn VNG mà độ hút máu cũng không kém vng là mấy

Đúng rồi bọn PD của cái game này năng lực thì ko có mà các loại Event cũng ko biết nghĩ 1 cách hợp lý phong phú,từ ngày mở SV vẫn chỉ nạp và ăn phần thưởng cố định ko có tính cạnh tranh,Mà vấn đề chính là cái TÍCH LŨY THẺ NẠP THÁNG 10 nó cho bọn kia nhận free rồi h nó đóng luôn rồi,tao nói thật với bọn DUO nhé tự chúng mày đang làm mất hết khách hàng vì quản lý và vận hành ngu xuẩn ko có 1 chút sáng tạo nào cả,qua đợt Tích Lũy Thẻ Tháng 10 này rất nhiều người sẽ bỏ cái game rr này của tụi mày,

phanngocphi17
24-10-2014, 04:09 PM
Mở lại event cho mấy ba nhận hết rồi còn kiện cáo chi nữa .... :beatbrick::beatbrick: thế chưa đủ công bằng ak

Thánh Sống
24-10-2014, 04:15 PM
toàn mấy thánh phán tài thật :plaster: qua rồi thì kệ đi um sùm cả lên e đố mấy thánh tìm game nào mà không lỗi đấy :angry:

Benxipa
24-10-2014, 04:17 PM
Có vậy mà cũng ý kiến. Mấy thánh chịu suy nghĩ tí đi. Bọn nó nhận trước thì đã sao? Hướng xử lý của NPH là đóng ngay sau khi phát hiện lỗi rồi. Và sau khi fix xong thì mấy thánh đó có ai nhận thêm được nữa đâu? Và tât nhiên là phải nạp card vào để nhận tiếp tục rồi. Lỗi thì lỗi nhưng mà chỉ có những đứa nhận quà lần trước thì lần này nhận được tiếp (vẫn phải nạp card sau này thôi) và những thằng nào ko nạp đợt trước đố chúng nó nhận được đấy?

Đời vẫn đẹp sao
24-10-2014, 04:19 PM
:beatbrick: e chơi game này lâu rùi mà các bác cứ hở cái không phải mình nhận được là lại kiện e là e sợ các bác luôn đấy :surrender: nếu các bác nhận dc lỗi như thế này chắc các bác sẽ lên đây tố cáo mình nhận được lỗi bug nhỉ :misdoubt: qua rùi thì cho qua đi còn nên bày đặt này nọ

556458560
24-10-2014, 04:25 PM

À ừ, ý bạn là kém xa về khoản bị bug hay sao =)) đợt bên nkvs bị bug thì bên 9k cũng bị bug và thậm chí còn tệ hơn, bọn nó chỉ cần chuyển map là nhận dc quà, và thế là server lạm cmn phát thủy tinh, chỉ cần nạp 5tr là đủ tt lên set 20 luôn, ý bạn là duo nên làm như vậy cho bằng được VNG phải không =))

Nghịch Phá Thiên
24-10-2014, 05:36 PM
À ừ, ý bạn là kém xa về khoản bị bug hay sao =)) đợt bên nkvs bị bug thì bên 9k cũng bị bug và thậm chí còn tệ hơn, bọn nó chỉ cần chuyển map là nhận dc quà, và thế là server lạm cmn phát thủy tinh, chỉ cần nạp 5tr là đủ tt lên set 20 luôn, ý bạn là duo nên làm như vậy cho bằng được VNG phải không =))
ở đây tôi nhìn về khía cạnh mặt bằng chung , hòi còn chơi VLCM mọi khiếu nại đều đc giải quyết 1 cách thỏa đáng và nhanh chóng ,
even phong phú không bị lặp , 1 tuần hay 1 tháng có 5 even thì cũng cần có 1 even cho các gamer không cần nạp card , đang này even nào cũng giống even nào , bạn không thấy nó quá nhàm chán sao . forum thì đc vài người vào hoạt động , thử hỏi có tính cộng đồng không , quản lý- trợ giúp forum thì quay đi ngoảnh lại đc mỗi ông Corei7 , làm sao mà xử lý hết công việc . hay duo không đủ năng lực để thuê thêm nhân viên về quản lý

Ngạo
25-10-2014, 11:37 AM
Trong tháng 10 này, ngoài event Tích lũy thì còn có nhiều sự kiện khác mà người chơi có thể nhận quà miễn phí như Quốc sắc thiên hương, Sắc thu tháng 10, Ưu đãi tháng 10, Siêu thưởng, Sôi động cuối tuần.
Tuy nhiên, BQT sẽ cố gắng tạo ra những sự kiện mới lạ và hấp dẫn hơn dể phục vụ các bạn.
Hiện nay, event Tích lũy T10 đã được khắc phục hoàn toàn. Một lần nữa, rất mong các bạn thông cảm!
Thân!

BátĐạtNhĩĐa
25-10-2014, 03:17 PM
Ghê vậy. Mình nghỉ game gần 1 tháng nên cũng mới biết. Cho hỏi vậy mấy server mới mở gần nhất cũng bị lỗi này à?