PDA

View Full Version : phương pháp Cầy Vàng khóa cho dân nghèo tốn ít time nhất

DuConNongThon
26-10-2014, 09:34 PM
nghỉ game 6 tháng giờ ngồi chán viết bài cho anh em nào chưa biết thì làm cầy để bem lại những lão lắm tiền nhiều của

công việc ban đầu ngồi lập ID cho dàn acc clone mình hướng dẫn giờ là dàn 60 acc clone >> 10 ID
các bạn tạo nhân vật cho ID minh mỗi ID 6 acc chạy nhiêm vu lên cấp 20 vứt đấy chờ sang này thứ 2 của sever log vào ăn tu luyên đan cứ như vậy đến khi nào sever mở cấp 70 . log như vậy 1 ngày bạn chỉ mất 20 phút . mở cấp 70 công việc nhiều hơn tốn time hơn chút đó là cầy HL khóa cho acc clone và cây cấp 1 ngày nếu chắm chỉ log mất khoảng 2h cho 60 acc clone , bạn nên làm việc log acc này vaog khoảng thời gian 19h > 21 như vậy sẽ được nhiêu HL hơn .
cách làm lập 2 tộc cho 60 acc clone đấy cho acc tộc trưởng nhận cây chay ra chỗ báo danh bồ đề đại sư ( chõ vào hái nhân sâm ) như vẫy ban cho những acc clone vào trông cây xong vứt vào chỗ hái sâm xong uot ra >>> được 20 điểm hoạt động . con muốn kiếm thêm điểm bạn log acc clone phù vào gia viên điều đội bí cảnh và TVP thêm 20 nữa là 40 điểm >>> 2 quả táo mở ra đuoc 300 HL khóa / 1 ngày công việc cứ như vậy đợi sever mở cấp 8x và đào tàng bảo đồ

điểm quan trọng chính là đây phân chia acc clone đao tang bảo đồ có 2 cách phân 5 ID vào 1 nhóm VD ngaokiem1 2 3 4 5 vào 1 nhóm ID 1 ; ngaokiem6 7 8 9 10 vào nhóm 2
cách 1 : log 5 acc đầu tiên của 5 ID pt với nhau đào tang acc chính ở ngoài bem quái nhặt thủy tinh
đào xong 10 lần của 5 ID uot ra vào tiếp acc thứ 2 của 5 ID lúc trước ta vừa vào acc 1
cứ như vầy đên acc thứ 3 của 5 ID 1 các bạn dừng lại
đến ngày thứ 2 log acc thứ 4 5 6 của 5 ID 1
đến ngày thứ 3 bạn log acc 1 2 của 5 ID thứ 2
ngày thứ 4 log acc 3 4 của 5 ID thứ 2
ngày thứ 5 log acc 5 6 của 5 ID thứ 2
nhứ vầy là đủ 1 vòng 5 ngày đến ngày thứ 6 quay lại bước đầu tiên
cách nay danh cho bạn nào hôm nào cũng chơi game và hôm nào cung muốn có vàng khóa

cách thứ 2 : cách log acc vẫn nhứ ở trên nhưng các bạn đào hết trong 1 ngày không phải dừng . 5 ngày sau đợi các acc clone hồi đủ lần đào và hỗ trơ thì lại log vào đào

còn về cách kiếm tàng bảo đồ : cái này các bạn chịu khó bỏ ít vàng thường lây acc clone đặt mua trên TTGD vì sever nhiều người chơi không phải ai cũng cầy clone nhũng ngươi đấy Hoạt đông 100 điêm mở táo nhiều tang bảo đồ mà mỗi ngày chi có 2 lượt đào chắc chắn họ sẽ thừa và bán lên TTGD . còn cách nữa là ngày nào cung log acc clone vào điều đội , trông cây lấy 40 điểm hoạt đông đước 2 quả táo mở hên xui

thôi mỏi tay rồi hướng dẫn như này các bạn đọc cũng nhanh hiểu chi có những thành phần não ngắn chậm hiểu mới không hiểu được

bạn nào chơi bên hoàng hải - dương châu chắc cũng biết 3 nhân vật DuCônNôngThôn - 1st thị nở - váy siêu ngắn
bên kim sơn thì công ty cầy vàng khóa thuê do ĐạiCaCầmĐầu kiếm cũng khá khá ở game ngạo kiếm giờ nghỉ tiết lộ cho AE học hỏi

BoChua
27-10-2014, 12:55 PM
Tử thủy tinh bây giờ rẻ như bèo, sever mở hơn 1 tháng tử thủy tinh giá 300v. nghĩa là 300v bạn có 2000 vàng khóa( tử thủy tinh) mà trên trung tâm giao dịch mua tàng bảo đồ giá 15-20 vàng 1 cái. 6acc là 60 cái 1 pt mua mất 1k2 vàng thường để mua tàng bảo đồ, đào 1 pt 6acc trung bình được 1,5v-2 vàng
khóa. nghĩa là 1k2 vàng đổi được 2v vàng khóa
Trung quy mua tử thủy tinh không khóa: 1 ăn 7
đào tàng bảo đồ mất công 1 ăn 9
tốt nhất nạp thẻ mua luôn tử thủy tinh cho lành đỡ mất công đi đào mí cả bảo còn KS này nọ tốn time

DuConNongThon
27-10-2014, 01:58 PM
minh noi phuong phap cay sever moi chu khong noi den sever cu nha ban sever moi xem co cai gia 300 vang khong hay la dat max gia vang thuong

BátĐạtNhĩĐa
27-10-2014, 04:21 PM
Tử thủy tinh bây giờ rẻ như bèo, sever mở hơn 1 tháng tử thủy tinh giá 300v. nghĩa là 300v bạn có 2000 vàng khóa( tử thủy tinh) mà trên trung tâm giao dịch mua tàng bảo đồ giá 15-20 vàng 1 cái. 6acc là 60 cái 1 pt mua mất 1k2 vàng thường để mua tàng bảo đồ, đào 1 pt 6acc trung bình được 1,5v-2 vàng
khóa. nghĩa là 1k2 vàng đổi được 2v vàng khóa
Trung quy mua tử thủy tinh không khóa: 1 ăn 7
đào tàng bảo đồ mất công 1 ăn 9
tốt nhất nạp thẻ mua luôn tử thủy tinh cho lành đỡ mất công đi đào mí cả bảo còn KS này nọ tốn time
Nói xàm thế. Cách cày này dành cho ng` có điều kiện cấm nhiều acc. Thậm chí là cày vàng khóa để bán ở sever mới. Tôi có tham khảo nhiều rồi. 60 acc clone đã là gì. Tôi biết 1 số dân cày vàng khóa chuyên nghiệp còn có hơn 150 acc clone đấy. Vừa cày cho acc chính vừa cày để bán. Thà là bạn ko nói gì để ng` ta ko nghĩ bạn ngu chứ khi bạn mở miệng ra thì làm ng` ta ko còn nghi ngờ gì nữa.

BoChua
27-10-2014, 05:00 PM
Nói xàm thế. Cách cày này dành cho ng` có điều kiện cấm nhiều acc. Thậm chí là cày vàng khóa để bán ở sever mới. Tôi có tham khảo nhiều rồi. 60 acc clone đã là gì. Tôi biết 1 số dân cày vàng khóa chuyên nghiệp còn có hơn 150 acc clone đấy. Vừa cày cho acc chính vừa cày để bán. Thà là bạn ko nói gì để ng` ta ko nghĩ bạn ngu chứ khi bạn mở miệng ra thì làm ng` ta ko còn nghi ngờ gì nữa.

tao tính toán và có chứng cư cho mà xem mà k biết đọc hiểu ak. vào sever định vân mà kiểm chứng có phải đặt bảo giá 20v không. giá tử thủy tinh giá 300v. sever mở 42 ngày.
- áp dụng cho sever mới là cày vài ngày đầu ak liệu có ks nổi k? acc chính không cái bang liệu đánh được quái không
- cách này chỉ ap dụng cho người có máy cấu hình khủng log 1 lúc vài trục acc để làm sôi nổi đến được mốc 60 80 vừa lấy hoạt lực vừa lấy tàng bảo đồ. dùng AUTO nhé k chơi tay nhé

DuConNongThon
29-10-2014, 11:09 PM
cái nãy cung do tuy người thôi không phải là cú có máy khủng mới cắm nhiều acc mình chỉ log 3 ID 1 lần không auto nhá còn thủy tinh rớt giá nhanh hay không là do từng sever thôi
sever nhiều đại gia thì thủy tinh sẽ gữi giá lâu
có thời điểm mình cầy thuê số lượng acc lên đên 300 400 acc clone

Shylove
06-11-2014, 10:04 PM
cho mình hỏi làm sao để chuyển vàng khóa từ acc clone sang acc chính được vậy ???? thank.....~!!!!!

DuConNongThon
09-11-2014, 08:52 AM
chuyển làm sao được , chỉ có cho acc chinh bem quái nhặt thủy tinh bán lên TTGD lấy vàng khóa nếu full thì cường hóa lên + 6 7 8 9 rồi tách ra bán lấy vàng

lvlAlone
10-11-2014, 04:49 PM
Hình như NPH đã fix lại tỉ lệ.MÌnh cho ac chính đánh nếu vẫn ở trong pt thì tỉ lệ ac chính nhặt được thủy tinh là ko nhiều.Còn nếu out pt để bem quái một mình thì tỉ lệ ra thủy tinh là rất thấp,toàn ra những đồ linh tinh or bạch thủy tinh....:beatbrick:ai pro chỉ giúp làm sao đạt max được số thủy tinh vậy:sosad:chứ như vậy chăm chỉ cũng thấy nản nữa.Mình cảm ơn!

Tèo Bũm Bụm
12-11-2014, 08:00 PM

vàng khóa giao dịch được hả bác @@

BoChua
14-11-2014, 01:23 AM
cách này tùy sever mới áp dụng được, sever nào trên TTGD giá tàng bảo đồ rẻ thì chơi được, như sever định vân giá tầm 25-30v/1 tấm( 8x). mà giá tử thủy tinh có 220v. mà dùng tử thủy tinh không khóa được 8-10 linh khí tinh hoa bán được hơn 100v tính ra tử thủy tinh giá hơn 100v thôi, đéo hiểu sao chúng nó đặt mua 25-30v/1 tấm bảo đồ làm gì, như kiểu đào bảo biêt là lỗ cứ đào như là thú vui tao nhã ý

DuConNongThon
21-11-2014, 09:41 PM
không nên dựa vào tàng bảo đồ đặt ở trung tâm giao dịch vi sever không phải chỉ có mình bạn cầy vàng khóa đâu co nhiêu người họ có ít acc clone thì họ cũng đặt ks . nếu dựa vào đăt ở TTGD chỉ có hup cháo mà ăn thôi , tự cầy cho acc clone là tiên nhất mỗi ngày bỏ ra 1h log acc clone kiếm là ngon nhất

Hình như NPH đã fix lại tỉ lệ.MÌnh cho ac chính đánh nếu vẫn ở trong pt thì tỉ lệ ac chính nhặt được thủy tinh là ko nhiều.Còn nếu out pt để bem quái một mình thì tỉ lệ ra thủy tinh là rất thấp,toàn ra những đồ linh tinh or bạch thủy tinh....:beatbrick:ai pro chỉ giúp làm sao đạt max được số thủy tinh vậy:sosad:chứ như vậy chăm chỉ cũng thấy nản nữa.Mình cảm ơn!

bạn noi rõ là đào tang mấy 6 , 8 , 10x chứ binh quân 1 pt tàng 8x 60 cái 1 acc nhặt ít cũng phải được 2 vạn vàng khóa nếu hên ra nhiều tử thì được 3 vạn

500k
22-11-2014, 02:38 PM
sv mới dân cày vk đa số là log ác kiếm sôi nổi chứ ko ai dại mà mua trên ttgd đâu .

mrsonybu
14-12-2014, 08:36 PM
thớt cho mình hỏi tại sao lên 8x mới đào còn 6x 7x ko đào đc à ?

BlickTom
15-12-2014, 11:41 PM
mrsonybu noi' dung' do' co' ai giai thich gium khong :stick:

DuConNongThon
16-12-2014, 12:26 PM
6x 7x đào tàng 2 tỉ lệ rơi thủy tinh bạch, lục, lam tử 60% 25% 10% và 5% nhiều đào được ít vàng khóa lên 8x đào tàng 3 tỉ lệ rơi tăng lên 40% , 30 % 20% và 10% cho các loại thủy tinh lên 100 đào tàng 4 thì lúc đấy không rơi bạch mà chi rơi lục lam và tử nếu mình nhớ không nhầm khi mở cấp 100 khoảng 1 tháng sau sever nó tự up tỉ lê rơi thủy tinh lúc đấy đào tàng 4 tỉ lệ rơi lam thủy tinh nhiều hơn lục

BlickTom
16-12-2014, 01:26 PM
bán nói cụ thể hơn được không bạn nói tàng 2 tỷ lệ rớt tử lam 60% mà sao mình thấy ít ra lắm mình đào 1 pt 5 acc va acc chính ở ngoài mà sao mình thấy ít ra lam với tử lắm toàn ra lục với bạch còn đào tàng bảo 3 thì thế nào nói rỏ hơn cho mình tí Tks ^^!!

DuConNongThon
22-12-2014, 10:36 PM
chắc bạn hiểu nhầm 60 % đấy là thứ tự bạch 60 ,luc 25, lam 10 , tử thủy tinh 5% nếu tàng 2 mà nhiều thì ai ai cũng đào tàng 2 lên 3 4 làm gì cho mất công