PDA

View Full Version : cho minh hỏi tải game mini và game full 2 bản này có gì khác nhau ko?

Hoàng Phiêu
28-10-2014, 10:30 PM
như tiêu đề mong ae chỉ giúp .

TYPN
29-10-2014, 07:44 AM
Chào bạn!
Bản mini thì phải chờ cho game load hình ảnh cũng như cấu hình game nhé, việc này đòi hỏi giai đoạn đầu thì bạn khó chơi hơn. Nhưng rồi nó cũng load thành bản full. Và lưu ý là bản mini bạn chỉ chơi được 1 account thôi nhé.
Nếu bản tải bản đầy đủ thì hơi mất thời gian 1 xíu, nhưng bù lại bạn có thể trải nghiệm game tức thì. Và bạn có thể chơi tối đa 3 account nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

1 Hit Tung Đít
29-10-2014, 08:19 PM
Chào bạn!
Bản mini thì phải chờ cho game load hình ảnh cũng như cấu hình game nhé, việc này đòi hỏi giai đoạn đầu thì bạn khó chơi hơn. Nhưng rồi nó cũng load thành bản full. Và lưu ý là bản mini bạn chỉ chơi được 1 account thôi nhé.
Nếu bản tải bản đầy đủ thì hơi mất thời gian 1 xíu, nhưng bù lại bạn có thể trải nghiệm game tức thì. Và bạn có thể chơi tối đa 3 account nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!
Đùa à? Mình chơi mini client vẫn chạy 3 acc đào bảo ầm ầm.

SieuStar1
30-10-2014, 05:39 PM
Đùa à? Mình chơi mini client vẫn chạy 3 acc đào bảo ầm ầm.................. Đùa Tôi À mini Làm gì Mà đc 3 acc 2 acc còn k đc Chứ 3 acc ? t lúc trước cũng dow bản mini nhung chỉ đc 1 acc thôi

VươngTử
08-11-2014, 11:51 AM
Đùa à? Mình chơi mini client vẫn chạy 3 acc đào bảo ầm ầm.

Chắc là chơi Auto thì xài được bao nhiêu acc cũng được mà