PDA

View Full Version : Giải đấu Thiên hạ Vô Song

TYPN
02-11-2014, 06:21 PM
Các thím đại sư huy đại sư tỉ chuẩn bị cho giải đấu Thiên Hạ Vô Song tới đâu r ?
Mình cũng muốn tham gia giải đấu đó lắm mà chơi game 1 năm rồi mà chưa 1 lần được làm TNV huống chi là đại sư huynh đại sư tỉ :)))) đùa chút thôi
Thực sự mình k được tham gia giải đấu này nhưng mình rất háo hức được xem các trận solo trên võ đài:dreaming:
Các thánh thích xem phái nào solo nhất riêng mình thì thích nhất là 2 phái Tiêu Dao và Côn Lôn ( 2 phái ít người chơi nhất)
Nói về tiêu dao thì đúng là võ học tuyệt mĩ. Lúc cần chậm lúc cần nhanh. chiêu xuất ra phải nhanh và chính xác. Đôi khi cũng cần hiến máu nhân đã để giết kẻ thù ( để vỡ khiên ).. Nhớ cách đây hơn 1 năm khi máy chủ Nam Giang mở sau máy chủ Vạn Sơn..phái tiêu dao có nhân vật Lâm Sư Huynh pk tiêu dao thuộc hàng ngũ thượng thừa. Lâm Sư Huynh lúc đó chỉ khiên 7 khảm hơn 1k . Đối thủ trong vòng chung kết của anh ấy là Phở k10 khảm hơn 1k5 Lúc pk thấy anh ta báy nhẩy để tránh đòn đối phương xem mà phê :sogood: . Còn chiêu kéo thì kéo lúc nào cũng chuẩn :)) tuy k lần nào hiết được đối thủ trên võ đài nhưng anh ta luôn giành chiến thắng vì hơn điểm sát thương :3. Và từ đó trở đi chưa gặp ai pk hay như anh ấy. Mong lần đấu Thiên Hạ Vô Song này sẽ gặp được những người pk tiêu dao hay như thế ....
Hiện giờ mình đang chơi côn lôn và đại sư huynH ở cụm máy chủ Hỏa Vân mình là Tý Tùng... Mong anh ấy sẽ đạt giải trong vòng đấu Thiên hạ Vô Song
Còn các bạn đã sẵn sàng để tham gia giải đấu Thiên Hạ Vô Song chưa?
và sẵn sàng cổ vũ cho sư huynh sư tỉ phái mình, cụm máy chủ của mình chưa ....QUẨY LÊN NÀO LÊN LUÔN LÊN LUÔN XUỐNG LÀM GÌ ĐỂ RỒI PHẢI LÊN

QB_HuyKaKa
03-12-2014, 02:46 PM
Ad cho em hỏi sever hoa sơn chỉ chon 2 người tốp cl thi đấu thôi hả ad

anhcodon149
06-12-2014, 11:05 PM
Sằn sàng đi làm bao cát cho các sever củ ah, nói giải vô song là tất cả như nhau thế mà trang bị ngựa lại dc chuyển, sever song hải trang bị 4 là max làm gì đánh lại tụi trang bị 5 và 6, đánh 10 cái hóa giả hết 5 6 cái. GIẢI ĐẤU CHỈ DÀNH CHO SEVER CỦ MÀ THÔI. NÊN CHẤP DỨT CẢNH TREO ĐẦU DÊ BÁN THỊT CHÓ ĐI MẤY CHÚ Ạ.

DarkRose
12-12-2014, 01:23 PM
mấy bạn cho hỏi chút, về skill ngựa và các dòng thuộc tính FF cho đc chọn ko??? chọn xong có đc max luôn ko????