PDA

View Full Version : dạo này game chán quá :(

HênVêLờ
10-11-2014, 02:03 AM
Tình hình là mấy hôm nay sever nam giang hay xảy ra tình trạng chuyển máp bị dis.
Ví dụ như đi tvp bắt đầu vào ải 1 là bị dis, đào bảo vào hầm bị dis, rồi xvm....
Đang đua top tvp mà nó cứ dis như thế thì quá bức xúc.
Mong adm xem xét.
Even ra liên tục thì cũng kèm theo xem ý kiến gamer góp ý để game ngày càng phát triển.
Thân

Ngạo
10-11-2014, 02:13 PM
Mình đã báo lại tình trạng kết nối này để đội ngũ kỹ thuật kiểm tra. Tuy nhiên bạn cũng tự kiểm tra lại 1 số vấn đề sau nhé:
- Đường truyền của bạn có chập chờn không?
- Trong server có nhiều người bị như bạn không?
Cảm ơn bạn!

HênVêLờ
10-11-2014, 10:43 PM
Mình đã báo lại tình trạng kết nối này để đội ngũ kỹ thuật kiểm tra. Tuy nhiên bạn cũng tự kiểm tra lại 1 số vấn đề sau nhé:
- Đường truyền của bạn có chập chờn không?
- Trong server có nhiều người bị như bạn không?
Cảm ơn bạn!
mọi thứ bt cả. và cả sv bị như thể.
vừa mới đây cũng vừa bị xong.
k biết ntn.
tvp cũng k dám đi vì k sợ bị lúc nào

PeDaTinh
11-11-2014, 08:17 AM
cái này là toàn bộ seve chúng tôi bị nhé , các bạn làm được thì làm , không làm được thì đóng cửa game rùm đi , chơi game là để giải trí mà chẳng thấy giải trí tí nào , chỉ thêm phần ức chết thôi , seve gì ngày nào cũng mã ngiệm chứng , nghiệm gì mà lắm thế

Quá khứ trong tôi
11-11-2014, 08:24 AM
cụm SV Dương Châu cũng hay bị lỗi nghiệm chứng tài khoản, hôm thứ 7 vừa rồi (ngày 8/11/2014) cả cụm bị lỗi nghiệm chứng tài khoản từ 20 đến hơn 21 h mới vào được game, gọi tổng đài không được, không ai tham gia được đầu phái mà chả thầy ma mod nào ý kiến có giả đáp cho ae???? HIỆN TẠI ĐANG BỊ LỖI VÀO ĐÂY TÁN GẪU CHÚT

PeDaTinh
11-11-2014, 08:33 AM
bị lỗi không 1 lời giải thích , không 1 lời xin lỗi , nói chung chẳng có 1 lời nào đê giải thích cho game thủ cả , nph chỉ biết ra even liên tục và even ngày càng cùi pắp . seve thì hết lỗi này đến lỗi kia mà chẳng bao giờ giải thích hay đền bù cái gì cả , cứ cái tình hình nay sớm muộn người chơi cũng từ bỏ game thôi , game đê giải trí , chẳng thấy được giải trí tí nào mà toàn thấy ức chế thêm , seve thì càng ngày càng tàn tạ , người chơi thì càng ngày càng ít đi , hoạt động không dám hoạt động vì sợ bị mã kiểm chứng , chơi game mà cứ thế này thì còn ai muốn chơi không , chẳng nhẽ cư log acc vào rồi để ngồi thành thôi ak , =))

Ngạo
12-11-2014, 03:56 PM
Chào các bạn, đội ngũ kỹ thuật đang phối hợp với các nhà mạng để rà soát lại các trường hợp lỗi kết nối trong quá trình tham gia game. Đây là từ phía các nhà mạng, nên BQT có phần bị động trong việc xử lý.
Tuy nhiên, BQT sẽ cố gắng để cho game ổn định nhất.
Rất mong các bạn thông cảm!

HênVêLờ
12-11-2014, 09:59 PM
Chào các bạn, đội ngũ kỹ thuật đang phối hợp với các nhà mạng để rà soát lại các trường hợp lỗi kết nối trong quá trình tham gia game. Đây là từ phía các nhà mạng, nên BQT có phần bị động trong việc xử lý.
Tuy nhiên, BQT sẽ cố gắng để cho game ổn định nhất.
Rất mong các bạn thông cảm!
xl bạn. bạn nói nhà mạng thì chả nhẽ cả sv mình chơi cùng 1 nhà mạng? như PeDaTinh nói đó. k giám hoạt động thì gamer sẽ chán. chơi mà thấp thỏm, k thoải mái chút nào