PDA

View Full Version : Hôm nay mình sẽ chia sẻ cách kày vàng,và vàng khoá mình biết...

thangnh0cs0c
12-11-2014, 05:08 PM
Mình chỉ nói đến cái quan trọng nhất đẻ có thật nhiều vàng và vàng khoá còn những cái ít hơn thì mong các bạn tham khảo của các bạn bạn khác.
-vàng ko khoá:tâm sự ít chút về vấn để này trước hết phải cảm ơn tới nph vì tạo điều kiện wá tốt để mình có thể kiếm được cái này.đây là kinh nghiệm mình biết và áp dụng đươc tới khi sinh nhât nkvs lần thứ 1 thì mính ko còn kày nữa,sau thời gian này có những cập nhật mới thì mình cũng ko biết.
+làm sao đẻ có vàng ko khoá?
Bắt buộc phải có đồ ko khoá.
vây đồ ko khoá kiếm ở đâu?
bí cảnh,tvp,boss,even cái này thì chắc ai cũng biết vây cũng nói.haha
Những cái mình hỏi là những gì mình bắt đầu cho kày game nkvs,và mình có đáp án.
+mình chỉ nói tới 1 vần đề đó là vip=850v(850v ko biết đúng ko nhỉ)
vip đươc gì?
-3 cái hống phúc lệnh(hpl) mua=6 vạn bac,giá bạc 10vạn=320->400v sv mới mở đươc 30 ngày giá sẽ giao động từ đó,vào thời điểm này giá (hpl)=98v..các bạn tự tính tiền lời hô mình nhé.(hôp quá hồng phúc mà các bạn bán cho mình hỏi để làm gì thât ra 1k hôp=5 vạn bạc ko khoá tại các bạn ko để ý thôi)
-hoat luc giá 100v=2500k hl,1 tuần có thể chế thuỷ tinh hơp quyển hống bán...
2 cái ở trên cũng rư cho bạn gớ được tiền vip còn lới nhiều hay ít thì tuỳ vào giá thuỷ tinh hơp quyển hông
-vip khi quay thưởng tvp,bc đều được đồ không khoá cái này thì ít bán biết lắm.Vây chúc phúc chỉ vũ ở đâu ra?(à mình giải thích chố này có vip dù chúc phúc chi vũ khoá hay không khoá đều quay ra đồ không khoá).ban đầu thì mình phải chay acc mới lúc đầu chay = tay vì ko biết có auto,vô tình mình đi bán tiền game đươc 1 anh top sv chỉ cho auto mà auto lúc đó chỉ mở nhiều acc thay vì mở us thôi.chay acc mới được 3 cái cpcv trong wa đăng nhap+3cái trong wa cấp 40+2 cái trong wa online phút thứ 10 của ngày thứ nhất+ cái ở phút thứ 15 của 2 ngày trong wa online tiep theo.vây là đươc 12 cái cpcv rồi nhỉ
+12 cái của vip nhận đươc là 24 cái..mình chỉ khuyến khích các bạn mua vip vào thời điểm mở cấp 80.
làm sao đẻ sài cpcv hết nều như số lượng acc vip là con số lớn vd như 30 acc hoac 60cc vip.
cái này thì nhớ vào gia viên điều đội,trong gia vien điều đôi ít nhất 3 sao mới lấy.( 3 sao là cao nhất ở điều đội thường rồi :look_down:.Mình sin nhấn mạnh là chỉ có mở 3 sao ở trong gia vien thì đồ không khoá mới đươc nhiều(có nhiều góc ko biết phải bi lag ko hay do phong thuỷ của người tq mà tỉ lẹ góc đó nhiều đồ ko khoá hơn khi quay thưởng,các bạn từ mò góc cho riêng mình nhé)..Các bạn bấm J lên có dòng chứ(tới đây wen vào lại nkvs để nhớ:stick:),QUÁ ĐÁNH GIÁ các bạn trọn nhận thì nó hiện ra những cái mình luu lại khi mở 3 sao mình chua quay(giải thích 1 chút vd bạn điểu đội được 3 sao bạn nhận nhưng ko quay thì nó luu lại ở đó tối đa 5 lần+ với 5 lần 3 sao mình thoat ngay có nghĩa là ko nhận tổng công đươc 10 lần,trước khi mua vip ta cần làm những cái này, cái này thì có nghĩa gì nó giúp bạn sài hết 24 cái cpcv(chuc phúc chi vũ) trong 1 tuần).
+cpcv thì hiện tại có thể kiếm thêm từ code.Khuyến khích khi x5 hay sài(cái x5 này mở khi mà mình kày bắt đầu thấy chả rồi thì nó mới mở)
+cái này vấn đề về toái phiền cấp 3 khi mở cấp 100 thì bạn có vip hay vip tạm tới hành cước thưởng nhân
hên thì bạn sẽ mua đươc toái cấp 3...bán cứ thử nghĩ tầm 45->60 acc có vip vip tạm thì bạn có bao nhiêu vien toái phiền trong 1 tuần.(vì vây khi mình bán lót tay bao h mình cũng ko cần tiền trước pa cái thằng lừa đảo thì nó lại thích tiền trước),cái này thì bay h nó phát co de có tăng hpl các bạn cứ đợi nó mở giói hạn cấp mà mở lấy toái phiến thôi cách này bay h sài thì đợi hơi lâu mà phải có vip hoac vip tam nữa(có cả ngựa trong này nữa nhé)
Mình ko quảng cáo cho auto nhưng sự thât là ai chơi game cũng đều biết đến cái auto vieauto.com vì mối lần mở nó lên là nó quảng cáo ngay ở tầng số gần.bạn nào chơi lâu dài thì đăt mùa còn ko thì sài bản chơi nhiều accc free của nó đẻ kày cũng được.(cái này mình biết hơi muộn lên mình chỉ ap dụng cho kày vàng khoá thôi)
Bạn nào có thời gian thì ngồi tính hộ mình 30 acc vip mà thuỷ tinh hồng quyển(tthq),hồng phúc lệnh(hpl),cpcv
tthq=350->380v+hpl=98v/1cai+cpcv cái này mình lấy giá tối thiểu=850v..vây 1 tuần đươc bao tiền các bạn rảnh thì comen ở dưới coi như cảm ơn mình cũng đươc.
+các bạn làm những viêc ở trên thì cũng gần như mêt rồi mình cũng muốn nói sơ wa về đi tvp kiếm lênh bài...vì có auto mở nhiều acc lên viêc đi tvp cũng ko còn là khó nữa,2 nm+4 cái bang đúng theo vòng tròn khi găp boss,có nhiều goc lag trong tvp chỉ có cái bang với đường mon(cấp 95 hay 100) mới có thể đánh đươc...điều kiện thì acc phải+ 8->9 hết.
-vàng khoá: những tình năng hằng ngày của trò chơi mình cũng ko muốn nói tới nhiều vì các bạn choi game đều làm viêc đó hàng ngày.
+chỉ có đào bảo là nhiều nhất thôi ko còn cách nào kiếm đươc nhiều hơn...Tàng bảo đồ thì đăt mua+hài trài hoat lưc+mua ở hành cước thương nhân(phải chay nhanh tới mới mua đươc ks rất gay gắt),bạn nào ko muốn mất vàng thì cứ dd hài trái cho nó lành hơi mêt 1 tí. Đào bảo đươc gì mà nghe mình nhắc tới rứ vây...:kool:
+cái này ở chố tàng bảo đồ cấp 100 có nhiều hơn so với các tàng bảo đồ khác,có vàng khoá,điêm sư mon,kỹ năng sống 5,cái cuối cùng là hoán thủ phù(:oh:).
+khi đào bảo ra quái thì phải đánh thồi chả nói làm gì,xuống hầm nều acc clo ko thì out ra vào lại,nếu là rương cái này ngon nè(mình đang đào cho con mình tầm 1 tuần thì có bán thấy mình mở cài này thì chỉ pt con chình+con clo đẻ 2 con cùng đươc,bạn ây mới chỉ mình là lấy accc chình vào trong pt của acc clo(tât nhiên là phải thoát 1con clo trong pt ra rồi) mở trước 2 lần rồi chay hết đồng acc clo ra xa(phạm vi là acc clo tối đi khi nhìn vào bản đồ pt)như vây là acc chình sẽ được hưởng toàn bộ số đồ mà trong rương có đươc(wa pt 6acc mà mở rưởng thì ngon ko gì nói)..
+mở rương 100 thì cho rương vàng hay rương bac gì đó mình cũng chả nhớ về mua chìa khoá mở có toái 3 nhé
vây là mình đã chỉ cách đon giản nhất mà hiểu qua của nó cao nhất trong nkvs rồi,vàng,vàng khoá,điểm sư mon,ngựa..vây thì còn gì phải làm những cái kia nữa cho mêt xác nhỉ..
Hiện tại thì auto(vieauto) quảng cáo tràn lan nhiều người kày và mình xin rút lui.
Mình cũng xin cảm on 1 số anh em trong game đã mua tiền game của mình,khi kày tiền game hay bán tiền game cho ai mình cũng bắt họ phải nap car vì nph có doanh thu thì minh mới có tiền đươc.(ấn tượng để lai với mình là ở sv long giang,tuyết son,bảo sơn)mình chỉ chơi acc chình ở sv tuyết sơn thôi đẻ giải chí ấy mà cũng số má ko kém gì ai,nhớ có anh hangthieulong,anh aye,anh thủng người này chơi nhiều acc nắm,và 1 số người mà mình ko biết là chơi acc nào.Nhớ cái cảnh đi off ở tphcm hic hơi ức chế nph 1 chút top sv mà phải đúng xem lên bỏ đi nhâu hết..
Cuối cùng mình cũng phải cảm ơn nph đã mang 1 game hay về nước...Mình củng muốn gop chút ý kiến dây là ý kiến của riêng mình 1 game hay thì phải có đủ thành phần dân kày(kay vnd)+dân kay(kày game ko cần đẻ ý tới vnd)+trẻ trâu+đại gia vì phải có đủ các thành phần này thì nó mới đem lại 1 game cưc hot...đại gia ko thì giết ai chơi với ai,nhà nghèo ko bán đồ thì ai mua.
Chào tạm biệt các bạn hẹn gặp lại ở game thứ 2 của nph :go: