PDA

View Full Version : Chút ý kiến về quà thăng cấp

Rèo
15-11-2014, 03:26 PM
:sosad: tình hình em là newbie và e c khởi nghiệp bên sv Hoa sơn nhưng bị chậm 2 ngày, nên khi ra sv hằng sơn thì cũng đành dứt áo chơi lại dù cũng trèo leo lên dc tiềm long. Sang sv mới cũng hăm hở nạp vip cày kéo, mà hơi thất vọng vì cái quà lên cấp nhận bên sv hoa sơn rồi qua hằng sơn cùng 1 acc lại k nhận dc nữa.:sosad::sosad::sosad:
trí nhớ e kém, chơi game nào cũng mỗi 1 id 1 pass... k muốn tạo nhiếu. mong AD xem xét :aboom:

MiuOliu
17-11-2014, 03:44 PM
:sosad: tình hình em là newbie và e c khởi nghiệp bên sv Hoa sơn nhưng bị chậm 2 ngày, nên khi ra sv hằng sơn thì cũng đành dứt áo chơi lại dù cũng trèo leo lên dc tiềm long. Sang sv mới cũng hăm hở nạp vip cày kéo, mà hơi thất vọng vì cái quà lên cấp nhận bên sv hoa sơn rồi qua hằng sơn cùng 1 acc lại k nhận dc nữa.:sosad::sosad::sosad:
trí nhớ e kém, chơi game nào cũng mỗi 1 id 1 pass... k muốn tạo nhiếu. mong AD xem xét :aboom:

Chào bạn!

Bạn lưu ý giúp mình 1 tài khoản chỉ tham gia nhận quà tăng cấp ở 1 máy chủ. Nếu đã tham gia nhận quà tại Hoa Sơn, thì không thể tham gia nhận quà tại Hằng Sơn. Muốn nhận được quà tăng cấp ở máy chủ Hằng Sơn thì tài khoản đó phải chờ sự kiện Tăng cấp ở máy chủ Hoa Sơn kết thúc (19/11) mới có thể đăng ký lại.

Như vậy với trường hợp của bạn vẫn có thể nhận được quà thăng cấp bình thường nhé. Với điều kiện là bạn phải đợi sau 14h ngày 20/11. Qua thời điểm trên bạn có thể đăng nhập vào trang sự kiện tại đây (http://nkvs.vn/event/tang-cap-nhan-thuong/tham-gia.html), sau đó đăng ký nhận quà tại máy chủ Hằng Sơn - phần quà sẽ được nhận đầy đủ nếu đủ điều kiện.