PDA

View Full Version : Tài khoản bị khoá vô cớ

CBVươngGia
15-11-2014, 10:37 PM
ID: saigon1312
SV: Thành Đô - Hải Vân
Tên NV: CB...VươngGia

ID: punztv
Tên NV: DKkkie

Đang săn boss với tộc thì bị chấm dứt và bị khoá. Mong AD mở khoá ạ!

MiuOliu
17-11-2014, 03:56 PM
ID: saigon1312
Tên NV: CB...VươngGia

ID: punztv
Tên NV: DKkkie

Đang săn boss với tộc thì bị chấm dứt và bị khoá. Mong AD mở khoá ạ!

Chào bạn CBVươngGia!

Tài khoản của bạn không đăng nhập lại được khi đó hệ thống báo lại chính xác như thế nào vậy? (Tài khoản bị khóa, hay tài khoản đang đăng nhập tại một client khác?). Nếu hệ thống báo không thể kết nối tới sever bạn thử kiểm tra lại dây mạng của mình xem sao, hoặc cũng có thể là do sever bảo trì.

Ngoài ra, nếu trường hợp tài khoản bị khóa và không thể đăng nhập lại được nữa bạn có thể gửi yêu cầu hỗ trợ trực tiếp tại http://hotro.duo.vn để được hỗ trợ nhanh nhất.

minhhau
25-11-2014, 11:34 AM
tôi cung bị y chan bạn...vừa mới tức thì chả hiu gi

thanhtubn
25-11-2014, 12:10 PM
mod xem hộ e . đang chơi train vs ép đồ thì bị dứt kết nối. khi đăng nhập vào lại thì bảo là tài khoản bị khóa. khi e đăng nhập tài khoản của ông anh cũng sver mới hằng sơn cũng bị khóa.. 2 tài khoản thanhtubn95 vs quynhkhung585
ad xem hộ e với chứ kiểu này ai dám chơi nữa??

kaihay12345
25-11-2014, 12:27 PM
mong ad xem lai tai khoan khaihay12345 seve hang son
ten nhan vat khongyeudau vua bi khoa tai khoan mong admin mo dum em

tinhchelsea
25-11-2014, 02:00 PM
minh khong he dung phan mem auto hay bat ky pham mem hach nao, khong nhan duoc qua bat thuong nao, khong tham gia bat ky hanh vi trai phep nao cua ngao kiem vo song, vay ma bi khoa nick nhu vay, mong ad giup
Tk: tinhchelsea
Nhan vat: -ĐậpĐá*PháLàng-
Sv: hằng Sơn

reo
25-11-2014, 02:05 PM
1 nhân vật của mìn cũng bị khóa :angry:
ID: crngolinh223
tên: ĐứngĐườngBánDâm
sv hằng sơn
đề nghị thông báo lí do vì s khóa vô cớ như vậy???

MiuOliu
25-11-2014, 02:23 PM
mong ad xem lai tai khoan khaihay12345 seve hang son
ten nhan vat khongyeudau vua bi khoa tai khoan mong admin mo dum em

minh khong he dung phan mem auto hay bat ky pham mem hach nao, khong nhan duoc qua bat thuong nao, khong tham gia bat ky hanh vi trai phep nao cua ngao kiem vo song, vay ma bi khoa nick nhu vay, mong ad giup
Tk: tinhchelsea
Nhan vat: -ĐậpĐá*PháLàng-
Sv: hằng Sơn

1 nhân vật của mìn cũng bị khóa :angry:
ID: crngolinh223
tên: ĐứngĐườngBánDâm
sv hằng sơn
đề nghị thông báo lí do vì s khóa vô cớ như vậy???

Chào các bạn!

Hiện một vài tài khoản nằm trong danh sách liên quan đến sử dụng Bug tại sever Hằng Sơn đang bị tạm khóa để cách ly.

Các bạn vui lòng chờ phản hồi của BQT sau khi xử lý xong.

Ngoài ra, các phản ánh khác liên quan tới khóa tài khoản, mất vật phẩm... các bạn có thể đăng nhập vào trang hỗ trợ hotro.duo.vn (http://hotro.duo.vn/) để gửi yêu cầu tới BQT.

Thân.

nguyen duc hau 1
26-11-2014, 01:08 AM
xác định chơi game lâu dài thì chờ đi các bạn.còn nếu bug hack thì next đi k phải cái kiểu vừa ăn cắp vừa la làng

quayquayq12
26-11-2014, 01:38 AM
cho tui hỏi sao tk tui đâu có chơi bug gì đâu màk cũng ko cho ai bik tk tại sao tk tui bị 1 người khác đăng nhập vào và đổi đc email của tui hiện đag kích hoạt ... ad có thể giải thích đc ko ?

cho tui hỏi sao tk tui đâu có chơi bug gì đâu màk cũng ko cho ai bik tk tại sao tk tui bị 1 người khác đăng nhập vào và đổi đc email của tui hiện đag kích hoạt ... ad có thể giải thích đc ko ?
Tài khoản quayquayq12 bên sever hằng sơn đó ad .. tên nv là ►1st◄•Ngáo• ad xem kỹ lại và lấy lại acc hộ tui...

reo
26-11-2014, 10:10 AM
mình k rõ là cái quà tăng cấp này nhận 1 lần mỗi sever hay 1 lần duy nhất. acc của mình bên hoa sơn nhận 1 lần rồi nên qua hằng sơn mình thấy nhận thêm dc 1 lần nữa... hôm sau thì bị khóa acc. cái đó là lỗi thì mình chấp nhận khóa acc đễ NPH thu hồi vật phẩm, nhưng sever đang đua top mà khóa cả 2 ngày rồi. Lỗi này bắt nguồn từ NPH làm ăn sai sót thì việc khóa lâu như vậy thì mình có dc đền bù j hay k????