PDA

View Full Version : Tọa kỵ đã lịch luyện thì làm sao bán/bỏ?

longtth
18-11-2014, 09:37 PM
Tình hình là có 2 con ngựa lỡ nghịch dại đem lịch luyện, giờ đang ko biết dùng để làm gì vì ko thể đổi thẻ thú để ném lên ttgd.
Các bak cho em hỏi ngựa đã lịch luyện rồi thì xử lý ntn? (ngoài vứt 1 góc trong rương).

Grand Zuby
18-11-2014, 10:05 PM
Bạn đến quản lý tọa kỵ rồi trùng sinh tọa kỵ sau đó cho nó ăn no rồi đổi thẻ thú là bán được nhé

longtth
19-11-2014, 04:32 PM
đã thanks & cọng tín dụng :3
Tuy nhiên cho mình hỏi thêm;
mình có 1 con bôn tiêu huyết 5 kỹ 1, mở mãi ko dc con inào kỹ nhiều hơn thế là lịch luyện nó lên thành max cái kỹ 1 luôn (mất 4 con bôn tiêu) nhưng khi trùng sinh thì chỉ dc 1 con huyết 5 kỹ 1 :( vậy là coi như teo 4 con kia lun à :(

BátĐạtNhĩĐa
19-11-2014, 06:29 PM
đã thanks & cọng tín dụng :3
Tuy nhiên cho mình hỏi thêm;
mình có 1 con bôn tiêu huyết 5 kỹ 1, mở mãi ko dc con inào kỹ nhiều hơn thế là lịch luyện nó lên thành max cái kỹ 1 luôn (mất 4 con bôn tiêu) nhưng khi trùng sinh thì chỉ dc 1 con huyết 5 kỹ 1 :( vậy là coi như teo 4 con kia lun à :(

Ngựa đã tiến hóa thì khi trùng sinh bạn mới nhận dc lại những con ngựa đã ép. Còn chưa tiến hoa mà trùng sinh thì ko có.

longtth
21-11-2014, 08:29 AM
Ngựa đã tiến hóa thì khi trùng sinh bạn mới nhận dc lại những con ngựa đã ép. Còn chưa tiến hoa mà trùng sinh thì ko có.

cám ơn bạn nhiều, đã cọng tín dụng :3