PDA

View Full Version : Đề nghị NPH check acc Thuốc♣Lắc sv Hằng Sơn ngay ( sv mở chưa đc 10 ngày )

Chơi cho vuiiii
24-11-2014, 06:01 PM
http://i1375.photobucket.com/albums/ag461/AnhNam123/10419382_310905369115987_5772195084320243990_n_zps e369f91e.jpg (http://s1375.photobucket.com/user/AnhNam123/media/10419382_310905369115987_5772195084320243990_n_zps e369f91e.jpg.html)

MiuOliu
25-11-2014, 09:07 AM
BQT sẽ điều tra về vấn đề này trong thời gian sớm nhất nhé.
Thân!

Mavis
25-11-2014, 02:12 PM
Tại sao acc Thuốc Lắc bên Hằng Sơn lại được thả rồi, bug code xong khóa 1-2h rồi thả thì khóa làm mẹ gì

reo
25-11-2014, 02:23 PM
dù răng k đua top nhưng như thế này mất niềm tin quá. :angry:

MiuOliu
25-11-2014, 03:51 PM
Tại sao acc Thuốc Lắc bên Hằng Sơn lại được thả rồi, bug code xong khóa 1-2h rồi thả thì khóa làm mẹ gì

Chào bạn!

Hiện các tài khoản liên quan đến sử dụng Bug tại Hằng Sơn đều bị tạm khóa. Các vật phẩm có được từ Bug sẽ được tịch thu. Vì vậy, bạn có thể yên tâm rằng BQT luôn cố gắng để mọi người có một sân chơi công bằng và lành mạnh nhất.

Chúc bạn có những phút giây vui vẻ cùng NKVS.

phantan
25-11-2014, 03:56 PM
hính như có cả bug kinh nghiệm lúc mở giới hạn 79 đấy AD ạ, đề nghị kiểm tra và thực hiên ngay cho AE yên chí chơi game đua top. Nghe nó bảo, '' may quá tao bug exp mà ko bị khóa ''. nghe mà nản :sosad:

mrkiz
25-11-2014, 04:45 PM
Bug lỗi ...
BQT cho mình hỏi luôn về vấn đề này .
Đối với những acc sử dụng bug lỗi để chuộc lợi thì bị tịch thu đồ bug hay block acc không có gì để phải bàn .
Tuy nhiên với những acc như mình đây , đến cả bug lỗi k biết là cái gì , thì nếu bị khóa acc trong 1 thời gian như vậy , lại không có lý do chính đáng ( chỉ bởi là có người cảm thấy nghi vấn ).
Nói thật , acc mình chỉ có k5 , vàng chỉ có vài trăm , đồ thì chưa có gì .
Tuy nhiên nếu để như BQT nói : " BQT luôn cố gắng để mọi người có một sân chơi công bằng và lành mạnh nhất " thì mình không có gì phản đối .
Nhưng mong BQT cho mình câu trả lời và cách xử lý thỏa đáng sớm nhất .
Thân !

Chơi cho vuiiii
25-11-2014, 06:17 PM
đợi đến lúc cnó ăn hết top CH top Khảm top Tài sản rồi thì cần con mẹ chúng mày block chúng nó nữa

quayquayq12
25-11-2014, 07:49 PM
AD cho hỏi tình trạng acc ►1st◄•Ngáo• tại sao tôi bị hack acc mà gữi yêu cầu giải quyết mãi vẫn ko thấy hồi âm ... hay acc tôi đag bị khóa... acc tôi đâu có bug gì đâu làm ơn giải thích

Quangthuannet377
25-11-2014, 10:53 PM
NPH làm ăn thế thì giải tán game đi là vừa , nếu không làm cho game thủ hài lòng , mình sẽ là người đăng tin những trang web giới thiệu game về NKVS này , lỗi từ nhà phát hành mà đổ lổi cho game thủ , 1 công ty lớn mà làm ăn không có trách nhiệm và uy tính thì làm sao phát triển nổi đây , game thì nhiều , mà NPH làm vậy xem có được không , thế qua K9 chơi còn có được hậu mãi cho khách hàng từ nhà phát hành , cái này không phải do game thủ hack mà NPH lỗi xem cách làm việc lại đi

nguyen duc hau 1
26-11-2014, 01:03 AM
anh em bình tĩnh.mình nghĩ với 1 gamer chân chính thì việc này rất bức xúc.nhưng NPP cố gắng giải quyết.còn mình nghĩ nếu nghi vấn thì NPP có quyền kiểm tra và nếu không thấy dấu hiệu bù thì phải có đền bù cho những acc đó.thứ 2 quan trọng nhất là clear tất cả các acc bug hack.có như vậy thì a e mới tiếp tục chơi game mà không phải ức chế và lăn tăn gì.nói ngắn gọn là NPP làm sao thì làm đừng để mất khách

Chơi cho vuiiii
26-11-2014, 02:28 AM
anh em bình tĩnh.mình nghĩ với 1 gamer chân chính thì việc này rất bức xúc.nhưng NPP cố gắng giải quyết.còn mình nghĩ nếu nghi vấn thì NPP có quyền kiểm tra và nếu không thấy dấu hiệu bù thì phải có đền bù cho những acc đó.thứ 2 quan trọng nhất là clear tất cả các acc bug hack.có như vậy thì a e mới tiếp tục chơi game mà không phải ức chế và lăn tăn gì.nói ngắn gọn là NPP làm sao thì làm đừng để mất khách

Bạn bảo gamer bình tĩnh kiểu gì ? Bản thân mình k dám tự nhận là 1 gamer chan chính . nhưng mình là 1 ng tham gia nkvs từ những ngày đầu tiên mình đã bỏ game 5 tháng h chơi lại thật sự k thể ngờ gamer lại đi xuống 1 cách trầm trọng . hồi đấy mình trơi sv Lạc Sơn cum biện kinh , sv mới mở đc 1 đến 2 tiến thôi kênh thế giới thông báo Tài khoản .... đã nhận hộp quà 2 triệu nhiều vô số kể k đếm hết đc , còn bh mình chơi lại sv hằng sơn nguyên ngày đầu mở máy chủ những người nạp 2 tr đếm trên đầu ngón tay . nhớ hổi ở Lạc sơn 10 ngày mở máy chủ . acc top 1 máy chủ đã hơn 230 CL r gần gấp đôi CL top 1 sv hằng sơn . thực sự mà nói NPH họ không phải game thủ họ là doanh nhân mà doanh nhân thì chỉ qtâm đến lợi nhuận . ho k qtâm đến game thủ nghĩ j .

CaoTam
26-11-2014, 09:36 AM
zay cho hỏi, vàng khóa đã dùng, bạc khóa đã dùng, thủy tinh đem đi cường hóa làm sao thu:confused::confused::confused::confused: những cái đã dùng hết tính được bằng cách nào mà thu bây giờ???

mrkiz
26-11-2014, 02:38 PM

Bạn cho mình hỏi thật , bạn có bị khóa tài khoản không ?
Mình cũng là 1 trong số nạn nhân mà BQT liệt vào danh sách bug biếc gì đấy.
Nói thật , sv mở 12 ngày thì khóa cmn 2 ngày r , đang hì hục cày cấp , bây giờ làm đ' còn tâm trí mà chơi nữa.
Thêm nữa , khóa tài khoản người khác mà chỉ có 1 câu trả lời vỏn vẹn là nghi ngờ bug hack . Thử hỏi xem có ức không.
1 câu trả lời từ NPH cũng đ' thấy đâu . Thực sự quá nản với cách làm việc của các bố lắm r .