PDA

View Full Version : Thông báo về việc tạm khóa các tài khoản nghi vấn sử dụng bug tại sever Hằng Sơn!

MiuOliu
25-11-2014, 03:46 PM
Thưa quý đồng đạo Ngạo Kiếm Vô Song!

Sau khi nhận được những phản ánh về việc một số người chơi phát hiện và lợi dụng lỗi Bug để chuộc lợi tại sever Hằng Sơn, BQT đã ngay lập tức rà soát và tiến hành cách ly các tài khoản nghi vấn.

Để đảm bảo việc xử lý lỗi chính xác và nhanh chóng nhất, các tài khoản có liên quan tới việc sử dụng Bug tại sever Hằng Sơn sẽ bị tạm khóa. Những vật phẩm thu được từ Bug sẽ bị thu hồi (BQT sẽ không can thiệp vào bất cứ vật phẩm hay tiền tệ ingame của quý đạo hữu).

Trong thời gian khắc phục sự cố, tài khoản bị khóa vẫn có thể tiếp tục tham gia các hoạt động của NKVS ở các sever khác (trừ Hằng Sơn). Nếu có phát sinh hiện tượng khóa tại các sever khác, hoặc không đồng tình về việc khóa tài khoản quý đạo hữu có thể gửi yêu cầu hỗ trợ cho BQT tại đây. (http://hotro.duo.vn/)

Sau thông báo này, tại hạ xin phép được chuyển tất cả các thắc mắc của bằng hữu về việc khóa tài khoản tại Hằng Sơn ở phía sau.

Để đảm bảo sự công bằng cũng như vì sự phát triển chung của NKVS, rất mong nhận được sự hợp tác từ chư vị bằng hữu.

Ga luoc cham muoi ot
25-11-2014, 04:20 PM
TK cua minh sao bi khoa vay ten nhan vat AnXongMut sever Hoa Son

Kid2068
25-11-2014, 08:03 PM
quý đồng đạo Ngạo Kiếm Vô Song!

Sau khi nhận được những phản ánh về việc một số người chơi phát hiện và lợi dụng lỗi Bug để chuộc lợi tại sever Hằng Sơn, BQT đã ngay lập tức rà soát và tiến hành cách ly các tài khoản nghi vấn.

Để đảm bảo việc xử lý lỗi chính xác và nhanh chóng nhất, các tài khoản có liên quan tới việc sử dụng Bug tại sever Hằng Sơn sẽ bị tạm khóa. Những vật phẩm thu được từ Bug sẽ bị thu hồi (BQT sẽ không can thiệp vào bất cứ vật phẩm hay tiền tệ ingame của quý đạo hữu).

Trong thời gian khắc phục sự cố, tài khoản bị khóa vẫn có thể tiếp tục tham gia các hoạt động của NKVS ở các sever khác (trừ Hằng Sơn). Nếu có phát sinh hiện tượng khóa tại các sever khác, hoặc không đồng tình về việc khóa tài khoản quý đạo hữu có thể gửi yêu cầu hỗ trợ cho BQT tại đây.

Sau thông báo này, tại hạ xin phép được chuyển tất cả các thắc mắc của bằng hữu về việc khóa tài khoản tại Hằng Sơn ở phía sau.

Để đảm bảo sự công bằng cũng như vì sự phát triển chung của NKVS, rất mong nhận được sự hợp tác từ chư vị bằng hữu.
http://diendan.duo.vn/threads/1520171-thong-bao-ve-viec-tam-khoa-cac-tai-khoan-nghi-van-su-dung-bug-tai-sever-hang-son

MkinglySVC
25-11-2014, 08:28 PM
tôi đang chơi ở server Hằng Sơn không là gì đến Hack mà sao lại bị khóa vô lý vậy.
Bị khóa từ sáng đến nay rồi???:cry::cry:

mrkiz
26-11-2014, 03:08 PM
Gửi BQT !
Trước hết cho mình trình bày 1 số bức xúc của bản thân đối với cách làm việc của BQT :

1. Mình đ' chấp nhận được cái thái độ dửng dưng của BQT khi khóa tài khoản mà giải thích thiếu trách nhiệm như thế.
2. Cái cách mà BQT giải quyết với 1 số trường hợp khiến cho mình cảm thấy như bị phân biệt đối xử .
3. Đang trong quá trình cày ngày cày đêm để lên cấp mà bị bóp chẹt ở cổ thế này thể đ' nào cũng điên.

Thêm nữa , tài khoản của mình đúng là 2 acc / 2 sv cùng 1 tài khoản . Nhưng nếu BQT quy cho tài khoản của mình bug rồi khóa tài khoản , thì mong BQT xem lại rõ cái lưu ý của tăng cấp nhận quà rồi giải quyết nhanh dùm cho mình . Tài khoản sv hằng sơn mình nhận sau ngày 20 , sau ngày sinh nhật của mình .

Mong là BQT tôn trọng chút chút đối với game thủ .

Thân

MiuOliu
26-11-2014, 05:46 PM
Gửi BQT !
Trước hết cho mình trình bày 1 số bức xúc của bản thân đối với cách làm việc của BQT :

1. Mình đ' chấp nhận được cái thái độ dửng dưng của BQT khi khóa tài khoản mà giải thích thiếu trách nhiệm như thế.
2. Cái cách mà BQT giải quyết với 1 số trường hợp khiến cho mình cảm thấy như bị phân biệt đối xử .
3. Đang trong quá trình cày ngày cày đêm để lên cấp mà bị bóp chẹt ở cổ thế này thể đ' nào cũng điên.

Thêm nữa , tài khoản của mình đúng là 2 acc / 2 sv cùng 1 tài khoản . Nhưng nếu BQT quy cho tài khoản của mình bug rồi khóa tài khoản , thì mong BQT xem lại rõ cái lưu ý của tăng cấp nhận quà rồi giải quyết nhanh dùm cho mình . Tài khoản sv hằng sơn mình nhận sau ngày 20 , sau ngày sinh nhật của mình .

Mong là BQT tôn trọng chút chút đối với game thủ .

Thân

Chào mrkiz!

Việc phát sinh lỗi Bug trong việc nhận quà tăng cấp tại sever Hằng Sơn là sự cố đáng tiếc ngoài ý muốn. BQT luôn mong muốn tạo cho các bằng hữu có được một sân chơi công bằng và thoải mái nhất.

Tuy nhiên, có một vài đạo hữu đã lợi dụng Bug làm mất tính công bằng giữa những người tại sever Hằng Sơn. Cũng bởi lẽ đó, BQT bắt buộc phải can thiệp và tạm khóa những tài khoản lợi dụng Bug lại để xử lý.

Tạm thời, nếu bạn muốn mở khóa tài khoản tại các sever khác (trừ Hằng Sơn) bạn có thể gửi yêu cầu trực tiếp cho BQT tại hotro.duo.vn (http://hotro.duo.vn/). (Nếu cảm thấy việc khóa tài khoản vì lý do Bug là không chính xác bạn cũng có thể gửi yêu cầu tại trang hỗ trợ)

Rất mong nhận được sự thông cảm và hợp tác từ quý đạo hữu.

reo
27-11-2014, 02:14 AM
Đua cấp đua top ầm ầm mà giải quyết thì chậm như rùa. nhân vật sv hằng sơn của mình nhận quà có duy nhất 1 lần sao gọi là bug??? đã hơn 24h tiếng mà chưa dc thả? thông báo khóa mỗi sv hằng sơn còn các sv khác đang nhập bình thương mà cuối cùng khóa toàn diện ??? :angry: k còn muốn tham gia cái game này nữa

mrkiz
28-11-2014, 01:37 AM
Điều đầu tiên xin gửi lời cám ơn tới BQT đã kiểm tra trường hợp của mình !!!
Cuối cùng thì sau 2 ngày thì thằng bé cũng đã được minh oan và trả tự do .
Nhưng xin cho mình hỏi thẳng vấn đề , sau gần 2 ngày bị đày ải trong ngục tối , sau khi được minh oan , tại sao mình lại không được nhận bồi thường hay bất cứ lời xin lỗi nào từ phía BQT ???
Về việc không tham gia được các hoạt động , mình đã mất khá nhiều điểm kinh nghiệm , vậy chả nhẽ giờ đành im lặng sao ?

Rèo
28-11-2014, 11:13 PM
vô cùng cảm ơn BQT đã trả tự do sau 3 ngày giam giữ. k bồi thường, k đền bù. và sau 1 ngày dc cầm lại acc thì đến 22h30p sau khi cùng bang săn boss xong out game thì chỉ 5p sau mình đăng nhập lại đã tiếp tục bị khoa :nose:
nguyên nhân tiếp tục là j??? đề nghị làm rõ và trả tự do cho nhân vật của mình.
ID: crngolinh223
Tên: Đứng Đường Bán Dâm
:adore: