PDA

View Full Version : Acc clone

Wollverine
26-11-2014, 02:11 PM
Mọi pro NKVS đều đầu tư cho mình hàng chục hay thậm chí hàng trăm "acc clone" NKVS.
Mục đích khi tạo vô số "acc clone" đó là để làm gì vậy ? Hy vọng những lão làng NKVS chia sẽ đôi chút kinh nghiệm cho lớp hậu sinh. :)

BátĐạtNhĩĐa
27-11-2014, 04:43 PM
Để đào bảo cày vàng khóa. Mình chỉ biết như vậy :))

SanĐếVương
27-11-2014, 04:51 PM
bạn phải cày acc clone của mình lên cấp 20 sau đó uy thác 1 ngày sau là lên cấp > 50 có thể kéo đi đào bảo tàng đồ cấp 1 . Nếu là sever ra lâu thì bạn chỉ cần ủy thác cho lên 70 . sau đó vào gia viên mà điều đội lấy sôi nổi mở quả táo ra tàng bảng đồ . 1 pt clone chuẩn gồm 6 nga mi cùi pắp và acc chính của bạn . Cấu hình máy của bạn phải mạnh để trụ được 7 acc hoặc có thể chơi 2 máy .
Nói Chung để cày được 100 - 200 acc clone nếu rành bạn chỉ mất 1 -2 ngày thôi về sau cứ thoải mái mà kiếm vàng khóa .

ZxPt
27-11-2014, 08:41 PM
bạn phải cày acc clone của mình lên cấp 20 sau đó uy thác 1 ngày sau là lên cấp > 50 có thể kéo đi đào bảo tàng đồ cấp 1 . Nếu là sever ra lâu thì bạn chỉ cần ủy thác cho lên 70 . sau đó vào gia viên mà điều đội lấy sôi nổi mở quả táo ra tàng bảng đồ . 1 pt clone chuẩn gồm 6 nga mi cùi pắp và acc chính của bạn . Cấu hình máy của bạn phải mạnh để trụ được 7 acc hoặc có thể chơi 2 máy .
Nói Chung để cày được 100 - 200 acc clone nếu rành bạn chỉ mất 1 -2 ngày thôi về sau cứ thoải mái mà kiếm vàng khóa .

Vấn đề tớ vẫn không biết chuyển vàng khóa từ acc clone sang acc chính thế nào. Hay cái vàng khóa đó dùng để làm gì?

masashi85
29-11-2014, 11:21 AM
Van de la ban pt chi acc chinh ban nhat do chu hok chuyen duoc vang khoa nha

Bạo Cúc Ma Tôn
29-11-2014, 03:59 PM
Mọi pro NKVS đều đầu tư cho mình hàng chục hay thậm chí hàng trăm "acc clone" NKVS.
Mục đích khi tạo vô số "acc clone" đó là để làm gì vậy ? Hy vọng những lão làng NKVS chia sẽ đôi chút kinh nghiệm cho lớp hậu sinh. :)

Khi mở hoạt lực quả sẽ được hoạt lực và có thể ra tàng bào đồ đem đào bảo kiếm vàng khóa.
Vàng khóa game này rất đa năng ko cùi như bên KT : Mua trang bị,mua thủy tinh đập đồ,mua ngựa cưỡi,bí kíp,thuốc lắc...
Lượng clone đông đảo cho lượng hoạt lực rất lớn,và trong 1 số event thì :U

Chuồn chuồn kk
02-12-2014, 11:46 PM
Bảo tàng đồ :)) và còn vô số các hoạt động hữu dụng khác có thể kiếm được tiền ,đơn giản nhất là chế đồ