PDA

View Full Version : tất cả vào xem adm nkvs thế nào....GIÀNH TIME ĐỌC STT NÀY

minhhau
27-11-2014, 05:11 PM
tôi cam kết sự that......lúc đó nhan vat là lv68 hay 6x gì đó...tôi đang cắm acc train tại song long động đang ngồi chơi thì cúp điện nên wifi tắt dẫn đến đứt ket noi game....tôi vô lại thì hiện ra dòng TÀI KHOẢN BỊ KHÓA...chả biết vụ gì...nhắn qua hổ trợ game thì họ bảo toi bug 8 lần.....ôi trời trang bị của tôi cùi,hành trang thì cũng cùi dc mõi viên đá xanh là quý/.......tôi chả hĩu gì luôn,,,,,ai bị như tôi ko....nếu toi bug thi tôi chịu,,,chứ mà k có thì đừng vu khống kiu do........AI BỊ NHƯ TÔI KO?????????.....tôi chưa hề sd 1 bản auto hay cái gì đó

MiuOliu
28-11-2014, 04:54 PM
Chào minhhau!

Sự cố phát sinh Bug tại sever Hằng Sơn là việc ngoài ý muốn. BQT chân thành gửi lời xin lỗi người chơi tại sever Hằng Sơn nói riêng và người chơi NKVS nói chung.

Mặc dù sự cố đã đã được phát hiện và giải quyết ngay sau đó, tuy nhiên vẫn còn một vài tài khoản đã kịp sử dụng những vật phẩm từ Bug (Cường hóa, chế đồ...) khiến việc thu hồi vật phẩm càng trở nên khó khăn.

Với những tài khoản chưa sử dụng vật phẩm thì sẽ được thu hồi sớm và mở khóa sớm. Bên cạnh đó những tài khoản đã lỡ sử dụng nhiều (thậm chí là hết) vật phẩm bug thì BQT cũng cần phải tìm hướng giải quyết thỏa đáng nhất cho người chơi.

Thiết nghĩ, không người chơi nào mong muốn công sức mình vất vả bỏ ra lại không bằng một acc mới lập rồi sử dụng Bug phải không? Cũng chính vì sự công bằng, cổ vũ những người chơi tâm huyết nên BQT sẽ giải quyết nghiêm các trường hợp gian lận trong NKVS.

Rất mong nhận được sự đồng tình và ủng hộ từ cộng đồng người chơi NKVS.

Thân.

Net377
28-11-2014, 05:25 PM
toi vua moi bi giong y chan ban luon ne....toi qua cam chuot toi sang ra di lam ..chieu ve vao ac bi bao la tai khoang bi khoa...vãi...cha hieu li do gi luon ac toi la ko co biet bug biet gi het...ma ac vua moi up cap 70 toi qua...do thi moi k5 ...bay gio bi khoa 2-3 hoac 1tuan thi vao choi lieu co dua kip nguoi ta ko...khoa ac kieu nay luc vao dc thi ng ta da di toi dau roi..ae thay nãn ko...

sBấtCầnĐờis
28-11-2014, 05:54 PM
làm ăn như vậy đó,ad mình nhận quà nó tự gửi cho 2 lần rồi la mình bug,lỗi đo nhà pp chứ có phải do mình cố tình làm z đâu.làm ăn như z mà coi dc.bực mình vãi

khóa tk 1 tuần= bỏ game cho rồi chơi bời j nữa chứ khóa 2-3 tuần

lỗi do mình gây ra,mà còn thu hồi vp.nói người khác xài hết rồi k biết làm ntn.kiểu này đóng cửa sớm.

nếu dc cứ reset lại máy chủ đó đi,chỉ cần trả vàng cho mn rồi tăng exp sv và gia hạn sk là dc,về cái ngày mà chưa bị lỗi ấy.chứ ntn còn chơi bời j nữa

Chuồn chuồn kk
02-12-2014, 11:49 PM
phát hành game để xảy ra sự cố thì bên phát hành phải chịu chứ sao lại bắt người chơi chịu nhỉ , hơn nữa đây lại còn là phạt sai người.