PDA

View Full Version : Ad vào giải quyết giùm tài khoản bị khóa

Thốn_Tận_Rốn
28-11-2014, 01:06 PM
AD cho e hỏi, gần 11h trưa nay e online đươc rồi e thoát ra khoảng hơn 1 tiếng đến 12h40 thỳ hệ thống báo tài khoản bị khóa là làm sao. mong ad giải quyết giùm. và nói rõ nguyên nhân khóa tài KHOẢN. nếu ko có nguyên nhân rõ ràng thỳ mong ad mở khóa tài khoản giúp e. e tuyệt đối ko dùng phan mem thứ 3 trong game:kool:

Thốn_Tận_Rốn
28-11-2014, 01:16 PM
tài khoản cua e là: ngovandung11: sv: hằng sơn: tnv: Thốn_Tận_Rốn.
e dang nhap chơi đc khoảng 1 tiếng sau đó thoát ra khoảng hơn 1 tiếng rồi vào đăng nhập lại thỳ nhận đc thông báo tài khoản đã bị khóa là sao. ad giải quyết giùm và cho lý do khóa tài khoản. ko có lý do chính đáng thỳ mong ad mở khóa cho e.
p/s: e tuyệt đối không sủ dụng phần mềm thứ 3 trong game

MiuOliu
28-11-2014, 03:53 PM
tài khoản cua e là: ngovandung11: sv: hằng sơn: tnv: Thốn_Tận_Rốn.
e dang nhap chơi đc khoảng 1 tiếng sau đó thoát ra khoảng hơn 1 tiếng rồi vào đăng nhập lại thỳ nhận đc thông báo tài khoản đã bị khóa là sao. ad giải quyết giùm và cho lý do khóa tài khoản. ko có lý do chính đáng thỳ mong ad mở khóa cho e.
p/s: e tuyệt đối không sủ dụng phần mềm thứ 3 trong game

Chào bạn!

Tài khoản ngovandung11 của bạn hiện đang nằm trong danh sách các tài khoản lợi dụng Bug nhận quà tăng cấp tại sever Hằng Sơn.

BQT sẽ mở khóa tài khoản sau khi thu hổi các vật phẩm thu được từ Bug.

Để cập nhật tiến trình mở khóa tài khoản của mình bạn có thể gửi yêu cầu tại trang hỗ trợ hotro.duo.vn (http://hotro.duo.vn/).

Chúc bạn gặp nhiều niềm vui cùng NKVS.
Thân.

cuchuoj1104
29-11-2014, 04:01 PM
ADMIN xem hộ Tk tranvannam1104 tên sv hằng sơn nhân vật __ThichThiChoi__ lên cấp 60 nhận quà được hệ thống cho qua x2 rồi bj khóa luon acc. Xin cho một lời giải thích rõ ràng con giai quyết thì nhanh nhanh lên để anh em còn cày tiếp.

Ngáo CôCa
29-11-2014, 04:32 PM
tài khoản bạn bị khóa vì tài khoản bạn không làm gì nhưng vận bị bảo là bug đồ. cái này là do lỗi của nhà sản xuất sạo lại khóa tài khoản của mọi người.

sBấtCầnĐờis
29-11-2014, 06:15 PM
cho bạn này 1 like giống y chan mình,tới giờ vẫn chưa giải quyết

gửi yêu cầu cho nhiều vào mà chỉ nhận được 4 chữ đang chờ xử lý,không biết các kỹ thuật viên đã kiểm tra sự kiện tăng cấp nhận quà lúc trước kỹ lưỡng chưa trước khi mang ra để mọi người tham gia?hay đã tạo tài khoản rồi cho lên lever 60 rồi nhận quà thử bao nhiêu tài khoản rồi mà tới giờ vẫn không biết là lỗi do nhà sản xuất hay là của khách hàng?làm ăn như vậy thì ai mà tin tưởng được nữa,có lỗi gì đều đỗ lỗi cho khách hàng trong khi đó là do lỗi của mình?

Thốn_Tận_Rốn
30-11-2014, 11:27 AM
cái này là do lỗi cua nph chứ ko phải do lỗi của người chơi. nhận quà thăng cấp mà bảo bung. tk của minh khoa 2 hum rồi có thấy đả động gì đâu. thu hồi hết vật phẩm thỳ delete game khỏi máy luôn.

Rèo
30-11-2014, 03:12 PM
khóa rồi thả rồi lại khóa, game ra dc có 15 ngày, thì khóa acc người ta đến 4 ngày. chơi j nữa? thọt lv mẹ rồi, đền bù thì k có j hết. chỉ vì nhận quà đùng hôm nó bug mà lây tội. giải quyết thì chậm như rùa. :rap: chăm chăm mở sv mới, ra event nạp thẻ là nhanh :beatbrick: mất hết cả hứng chơi.

BạchLong5
15-12-2014, 11:09 PM
Mình tnv BạchLong5 sv hằng sơn .do mấy hôm nghĩ nên chơi ít khi chơi lại thì tài khoản bị khóa trong khi acc còn 1 van3 vàng không khóa khi kiến nghị thì được mở acc trở lại nhưng mất hết vàng không khóa mình không hiêu admin làm ăn khiêu gì nữa thật mất lòng tin quá .nghĩ game luôn cho rồi