PDA

View Full Version : Đôi lời nhắn nhủ cùng BDH Game !

Hư Không
05-12-2014, 09:59 AM
NKVS là 1 tựa game rất hay.Mình đã gắn bó với game đc 1 tgian khá dài.Hnay có đôi lời xin gửi về game.Về những giải đấu mà game đã và sẽ tổ chức
1)Về vấn đề giải thvs :NPH bảo là cho đồ chung là công bằng.Công bằng ở đâu với những người chơi trước.Bảo là thể hiện pk.Những ng cl cao chưa chắc pk hay vì ngta ko có tgian tập và sv cũng ko có ai để tập.Thiết nghĩ sao ko tạo ra 2-3 hạng giải phân công lực như Cao cấp ,siêu cấp .vv...v.Là con người ai cũng thích đc vinh danh.Cái acc game là đứa con tinh thần ai cũng muốn cho mọi người đc biết nay NPH lại bắt họ phải giấu đi.Thế là không công bằng cho lắm.Như các topic trước lại bảo là tổ chức giải đấu giá này nọ cũng k đúng.Họ đổ tiền vào thì họ phải đc quyền gì đó với cái acc chứ đâu chỉ ru rú trong sv.Game sẽ tàn thôi.Đã là giải đấu của người chơi thì phải là trang bị do người chơi sắm mới thể hiện sự khác biệt của game.Vì game phản ánh qua trang bị và pk.Đây chỉ nhắc đến pk ko nhắc đến trang bị e ko hợp.
2)NPH bảo là công bằng vậy tại sao có danh sách bổ sung 3 acc nữa.Bảo là tăng tính cạnh tranh hay là chỉ nghĩ b ọn nó là top nó ko đc đấu nó sẽ nghĩ game.chỉ nghĩ vì cái lợi nhưng lại ko chịu nghĩ về những người chơi khác.
3)Về gia tộc quần hùng:Tháng tháng log acc vào gặp bang nào cũng out.9 trận ko sài đc 1 bình máu vậy gia tộc tổ chức làm gì.Theo mình NPH nên xem lại về giải đấu.Đã tổ chức thì tổ chức cho đáng.Đừng tổ chức kiểu nữa mùa ấy rồi anh em bất bình về game
Đôi lời thân gửi.HưKhông-Châu Giang