PDA

View Full Version : Đề Nghị Gộp Liên Sever Tương Dương _ Châu giang ( và 1 số mấy chủ ra lâu đời khác )

Alpenliebe
12-12-2014, 12:44 AM
Chúng tôi lên tiếng yêu cầu NPH gộp các sever cũ ra lâu đời lại ! Người chơi thưa thớt , clone thì nhiều , người chơi chính thì ít , bán acc thì nhiều .
Các tính năng CT trở nên nhàm chán , vào có vài mạng dí nhau phát mệt, TTL 23h30 vào báo danh toàn bi đá ra vì không đủ số lượng tham gia , XVM 23h30 chả còn ai đẻ đánh riếc nản ( BK thái sơn ko còn hứng thú tham gia XVM liên sever ) , Lãnh thổ chiến trong sever ko còn gì thú vị , liên sever thì càng chán hơn . Giờ săn Boss VLCT nhìn mà ngấy không còn chút thú vị .

Event ra thì ầm ầm, cái này cũng dc ko bàn . Còn tích luỹ nạp thẻ từ 5 M gio len 6m5 @@ đã vậy có lúc lại 2 lần 1 tháng :misdoubt:

Lỗi game điển hình Skil 100 + 110 của nga my rất hay bi lag skill xuất skill liên tục , bao nhiêu đợt bảo tri này nọ update khí thế , mà vẫn chẳng thấy fix !!!!!!!!:misdoubt:

Gia tộc quần hùng : 8 9 10 11 4thang roi đấy BQT à , ko thấy nhàm chán à ??? vào toàn gap tộc gì đâu ko ?? off gần hết , đánh đấm gì , máu 92 bình còn y nguyên , đợt trước thì dis lien tục , thay đổi gấp hinh thức thi đấu GTQH đi ! không thì xin BQT dẹp ngay cái tính năng ấy đừng gây bức xúc cho gamer chứ ! Ý kiến góp ý cũng xem như mảnh giấy vụn , chả biết nói lời nào .

Sever mới ra như bão cấp 15 đổ bộ vào HCM ấy :nose: anh em sever cũ yêu câu gộp thì cũng nhận vài câu kiểu copy pass ................ Hơn 1 năm gắn bó, NPH làm bọn tôi khá thất vọng !!!!!!!!!! Giờ thay đổi + khắc phục vẫn còn kịp đừng nên đi vào vết xe đổ của các game đã từng ...............!

Thân !

Saudoihandsome
14-12-2014, 06:59 PM
Nếu gộp server xin cho Lâm Giang 1 slot nhé ... gộp với bất kỳ server nào cũng được nhất là mấy server có mấy a TOP CL tầm 85x 86x nhé :)
Game nhàn quá cả ngày chả thèm log acc vào game để làm gì

Alpenliebe
15-12-2014, 12:24 AM
kêu ae vào ý kiến kìa xin lâm giang gộp chung với liên sever6 Châu giang :) , kêu gọi càng nhiều vào càng tốt ! Mong GM quan tâm chút nào :smile:

BátĐạtNhĩĐa
15-12-2014, 11:07 AM
Nam Giang cũng ko còn ai nè. Vào thành chạy 1 mình cứ như game off :))

Alpenliebe
15-12-2014, 06:19 PM
topic lập đã lâu ko thấy ông GM chính hãng nào vào cmt nhỉ :ops: Chán thật

Gộp Các sever cũ lại với nhau đê :stick: hầu như ai cũng muốn kìa mấy bác lão thành GM, Để ý các sever cũ của các cụm Tương DƯơng , Biện kinh dùm cái nào !!!

Saudoihandsome
16-12-2014, 12:01 AM
Có khi gộp hết cụm giang vào với nhau lại hút máu được nhiều hơn mà sao AE đề xuất như thế mà ko thấy ý ới gì nhỉ =))

Alpenliebe
18-12-2014, 12:36 AM
Tháng 12 này khi nào liên thông các máy chủ củ + lâu đời thế :oh: gộp gắp cho ae còn vui chơi, nát lắm rồi đấy ADMIN à :stick:

Saudoihandsome
30-12-2014, 02:05 PM
Lâm Giang xin gộp với Châu Giang đây ... yêu cầu BQT tiến hành gộp gấp nào

Hellena
31-12-2014, 12:57 AM
Mấy ông admin có biết đâu là vẫn còn những người gắn bó với game bởi yêu quý cái nick đã lập lâu đời. Chúng tôi đại diện hầu hết ae đang gắn bó với sv Nam Giang thà vứt nick ko chơi chứ ko bao giờ qua sv mới đâu. Game đã nhàm vì ít người rồi, giờ tự nhiên đi qua game mới chỉ vì cái top ư. Không bao giờ có đâu mấy ông quản trị à.
Có gộp hay ko thì nói cho sớm, có kế hoạch thì cũng nên thông báo cho anh em game thủ chứ? Biết là mấy vị chả quyết định gì được nhưng cũng nên có ý kiến với ban giám đốc DUO. Phận làm nhân viên đi chăng nữa cũng phải bày tỏ ý kiến chứ? Mấy vị quản trị, chơi game chứ mấy ông sếp ngồi trên có chơi đâu mà biết. Nhân viên như mấy ông sếp nuôi tốn gạo, tuyển mấy ông vào quản trị game để tận dụng kiến thức, kinh nghiệm chơi game để tham mưu chứ có phải làm con rối cho sếp điều khiển??? Nuôi mấy ông quả thật tốn gạo, chả đóng góp được gì ngoài câu : "dạ"(vâng) thưa sếp!

BraVura
31-12-2014, 06:46 PM
Định chơi thử nhưng có vẻ thấy game thủ kêu gào thế này mà tịnh không có một Ad nào thì ta nên té thôi kẻo muộn :)

QuynhAnh
01-01-2015, 08:10 AM
Sao ko gộp cụm Nam Giang nữa? Giờ vào Nam Giang đi dạo quanh 5 thành như đi vào nghĩa địa:hellboy:

CuTeo
02-01-2015, 09:24 AM
Chúng tôi lên tiếng yêu cầu NPH gộp các sever cũ ra lâu đời lại ! Người chơi thưa thớt , clone thì nhiều , người chơi chính thì ít , bán acc thì nhiều .
Các tính năng CT trở nên nhàm chán , vào có vài mạng dí nhau phát mệt, TTL 23h30 vào báo danh toàn bi đá ra vì không đủ số lượng tham gia , XVM 23h30 chả còn ai đẻ đánh riếc nản ( BK thái sơn ko còn hứng thú tham gia XVM liên sever ) , Lãnh thổ chiến trong sever ko còn gì thú vị , liên sever thì càng chán hơn . Giờ săn Boss VLCT nhìn mà ngấy không còn chút thú vị .

Event ra thì ầm ầm, cái này cũng dc ko bàn . Còn tích luỹ nạp thẻ từ 5 M gio len 6m5 @@ đã vậy có lúc lại 2 lần 1 tháng :misdoubt:

Lỗi game điển hình Skil 100 + 110 của nga my rất hay bi lag skill xuất skill liên tục , bao nhiêu đợt bảo tri này nọ update khí thế , mà vẫn chẳng thấy fix !!!!!!!!:misdoubt:

Gia tộc quần hùng : 8 9 10 11 4thang roi đấy BQT à , ko thấy nhàm chán à ??? vào toàn gap tộc gì đâu ko ?? off gần hết , đánh đấm gì , máu 92 bình còn y nguyên , đợt trước thì dis lien tục , thay đổi gấp hinh thức thi đấu GTQH đi ! không thì xin BQT dẹp ngay cái tính năng ấy đừng gây bức xúc cho gamer chứ ! Ý kiến góp ý cũng xem như mảnh giấy vụn , chả biết nói lời nào .

Sever mới ra như bão cấp 15 đổ bộ vào HCM ấy :nose: anh em sever cũ yêu câu gộp thì cũng nhận vài câu kiểu copy pass ................ Hơn 1 năm gắn bó, NPH làm bọn tôi khá thất vọng !!!!!!!!!! Giờ thay đổi + khắc phục vẫn còn kịp đừng nên đi vào vết xe đổ của các game đã từng ...............!

Thân !

kakaka nó đã nát như thế rồi thì ý vs kiến gi nữa. h thích thì vào choi, k thích thì off thoi..
càng ý kiến mà chẳng thấy thay đổi
" BỎ TIỀN RA CHƠI GAME ĐỂ NHẬN LẤY CÁI ỨC CHẾ VS BỰC MÌNH VÀO NGƯỜI"
Nói chung là k đáng đâu :P

GióMùaHạ
03-01-2015, 11:45 AM
:adore: Mình cũng đang mong muốn được gộp server đây, các bạn cứ cmt nhiều vào thế nào cũng được để ý. Nhưng mà ở trong chăn mới biết chăn có rận chắc có nhiều vấn đề mà game thủ mình không biết, thôi ráng đợi thêm 1 thời gian nữa các bạn nhé. Mình cũng mong gộp mau mau mà thêm bạn chơi cho vui.

Alpenliebe
03-01-2015, 03:33 PM
Sắp thêm 1 năm ???? chúng tôi được cái gì và phía bên NKVS có gì thay đổi ???

1 câu thôi " Thất Vọng "

- Đợi ?? đợi tới bao giờ tới khi những người tâm huyết off hết lúc đó mới lắng nghe ??
-Chờ ??? Chờ tới bao giờ , khi những ý kiến yêu cau xem như là chiếc lá cuối thu ???
~~>> Diễn đàn + FB đầy ? vậy cho tôi hỏi muc địch lập ra mấy cái này để làm gì ????
- CTV ingame nghe nói trong tung sever có mà , chả lẽ vấn đề thực tế như thế thì ko rõ ?? nhìn xem đại bộ phận các sever cũ hiện tai nó ra sao ??? các hoat động về tối hau như bi huỷ hết vì ko đủ người tham gia ??? các tính năng liên sever trở nên chán nản vì nhiều sever bỏ ko tham gia ko còn khí thế như hồi mới có vụ liên sever !!! chả lẽ CTV ingame chỉ là trang trí , gữi báo cáo linh tinh để hưởng $ ???????
- Các ae cũ rất cần gop sever lai voi nhau <~~ đây là cái chính, cần giải quyết thi ko thấy ! Trong khi đó , sever mới cứ thế mà ra ???? tưởng nhiều người chơi lắm ư :waaaht:

Thất vọng + bức xúc . nhìn lại chặng đường gần 2 năm của NKVS , hướng phát triển như thế này thì chẳng khác nào đưa game hay trở nên thất bại + ko sớm muộn cũng như bao thể loai game khác !:confuse:

Hãy gộp cac sever cũ lâu đời lại với nhau vẫn còn kịp cứu vãn !!! Đừng nên góp phần làm sụp đỗ game mà hãy cứu vớt lúc còn có thể !!!!!!!!!!!!!

Tương Dương __ Liên Cụm Sever Châu Giang ! :nosebleed:

ticr11
04-01-2015, 11:12 AM
Nếu gộp server xin cho Phong vân 1 slot nhé ... gộp với bất kỳ server nào cũng được nhất là mấy server có mấy a TOP CL tầm 85x 86x nhé
Game nhàn quá cả ngày chả thèm log acc vào game để làm gì

Lương Sơn Bạc
06-01-2015, 01:27 AM
Lâm Giang ,Phúc Giang , Nam giang , cả 3 mấy chủ trên cũng yêu cầu gộp chung với liên cụm sever Châu Giang !!!

Mong GM xem xét gộp lại cho ae chơi vui vẻ , chứ tinh trạng hiện tại , các hoat động về tối vắng hẳn , TTL ko đủ người tham dự , săn boss quá chán . Tính năng hầu như ko còn gì thú vị , chiến trường vào đánh " nhím " mà ko có nhím để đánh ...........

Mong gộp các máy chủ lau đồi bên cụm Tương dương nói riêng và 1 số cụm khác .... XIn hãy lắng nghe , đừng để game đi vào vết xe đổ của các game khác . Ra sever mơi cho lắm vào , các sever vừa mở chưa dc vài tháng đã vắng, sống thực tế dùm bọn tôi cái !!!!!!!!!!!!!:nosebleed:

Ly tiểu thiện
06-01-2015, 01:31 AM
Sever Nam Giang rất muốn gộp chung với mây sever công lực cao đây , chớ còn hứng thú , sever ít ng` hẳn , bán acc nhiều , hoạt động phát chán thiếu người tùm lum , nhìn lại mấy tháng sever ra cả bầy . xem xét cho 1 vé góp chung với châu giang nhé GM !!

Chúng tôi chán lắm rồi , gop sever để a e còn có cai gi đó chơi tết :amazed:

BenLyXXX
06-01-2015, 02:02 AM
de nghi gop sv nam giang diiiiiiiiiiiiiiiiii:choler::choler::choler:

Saudoihandsome
07-01-2015, 01:19 AM
ra server mới cứ ra thoải mái nhưng những server Giang cũ cụm Tương Dương gộp hết lai đi ko khéo đua nhau nạp thẻ thì lại kiếm được 1 mớ ăn tết đấy DOU à :)

Alpenliebe
15-01-2015, 12:05 AM
ae hầu hết các sever cũ yêu cầu gộp sever ! thì ko thấy đá động gì , trong khi đó sever mới ra liên tục ??? hỏi thử có dc bao nhiêu người chơi ????????????????

Toàn kiểu chạy đua nhau thu lợi, mà ko nhìn thấy thực tế ư :oh: đang nhàm chán thì đừng có làm cho ae thêm nhàm chán !!!

Lam ơn gộp các sever cũ lại dùm !!!!!!!!!!!! còn hơn la ra mấy cai event vớ vẩn + ra sever mới như nấm . Mấy ông bên NPH có hiểu cảm giác của game thủ gắn bó sever cũ như thế nào ko ???? hay đợi ae bỏ game gần hết rồi lúc đó nước tới chân mới nhảy ? :ops:

Hellena
17-01-2015, 08:25 PM
Phải chăng các tính năng của game đã hết? Các game thủ không còn hứng thú với các tính năng hiện có hay sao? Vấn đề này mong NPH phải có ý kiến và khảo sát các game thủ. Cá nhân tôi thấy hiện giờ game không còn tính năng mới nào đủ hấp dẫn nên khiến các game thủ chạy sang sv mới bởi "tính năng" đua top quá hấp dẫn:oh:

KuTom
30-01-2015, 05:15 AM
phúc giang cần gộp với tất cả sv nào mạnh
vào game bây giờ 1 minh 1 thành vắng tanh chả còn càm hứng mà onl tiếp