PDA

View Full Version : Giải đấu Vô Song

DarkRose
12-12-2014, 01:26 PM
ad ơi cho mình hỏi trong giải đấu thì thuộc tính phi phong và thuộc tính tọa kỵ sẽ mặc định hay các nhân vật được chọn??? nếu chọn thuộc tính phi phong thì các dòng có max luôn ko?

Grand Zuby
12-12-2014, 07:50 PM
Thuộc tính phi phong và thuộc tính tọa kỵ sẽ là mặc định nhé

Đua Đòi
12-12-2014, 10:10 PM
AD xem làm ăn thế nào chứ mấy ông đã vip đi giải đấu 1 lần đc cả đống phần thưởng rồi h lại đấu 1 lần nữa bnó lại thêm bao nhiêu là đồ thế thì mấy ng cùi cùi hơn lấy cái j mà chơi lại với bọn nó.chắc ngỉ game luôn quá

PeDaTinh
12-12-2014, 10:53 PM
Nph làm ăn thế này là không được , cụm nào lỗi thì đấu lại cụm đấy , chứ ko thể nói hủy toàn bộ kết quả của mấy cụm còn lại được , đề nghị nhp xem sét lại khẩn cấp

Alpenliebe
13-12-2014, 12:15 AM
đề nghị rollback sever , chứ tình trạng thế này thì ae khác chịu thiệt thòi à ??? đấu lai tiếp lại nhận nữa thì ae khác sẽ nghĩ thế nào ????????? ra 1 giải đấu đã giới thiệu rất lâu mà lúc tiến hành lại lỗi thế này ......... tôi thật ko biết dùng từ gì để diễn tả. Làm ơn đừng làm trò cười và tạo sự ức chế cho chúng tôi nữa !

Bây giờ NPH lại kêu tổ chức lại , vậy chả khác nào mấy ông tham gia THVS dc nhận giải 2 lần !!

Tôi đề nghị nên rollback lại ! Cho sever lùi về thoi điểm sau khi "Bảo trì cập nhật phiên bản 2.59 " hồi sáng 12/12/2014 ! XIn hỏi các ngài có làm được điều này ko :misdoubt: