PDA

View Full Version : [Tổng Kết] Event Thanh Niên Năng Động

Sặc Nước
12-01-2015, 08:37 AM
Chào cả nhà,

Kết quả event Thanh Niên Năng Động đã có rồi đây. Chúc mừng những bạn có tên trong danh sách sau, code sẽ được trao qua tin nhắn diễn đàn (http://diendan.duo.vn/private.php), gói quà TNAH sẽ được trao thẳng vào nhân vật của các bạn trong thời gian sớm nhé!!! Có rất là nhiều bạn đã chụp hình từ rất sớm nhưng rất tiếc là theo như quy định thì chỉ tính theo thời gian công bố sự kiện (hình được chụp sau 10h (đợt 1), 20h (đợt 2,3))

LuânHồiKiếp
12-01-2015, 11:17 AM
Mình là #2 đợt một , bài mình hoàn toàn đúng quy định tại sao bạn nói là không đúng thời gian , trả lời rõ ráng giúp mình , TKS

Thời gian đợt 1 là 10h đúng rồi sao lại để mình là không đúng thời gian , nếu 20h thì chỉ áp dụng cho đợt 2 và đợt 3 và chỉ thông báo lúc 17h ngày 1/6. Bạn xem xét chỉnh lại giải thưởng giúp với , cảm ơn bạn.

binhpham
12-01-2015, 11:48 AM
Chào cả nhà,

Kết quả event Thanh Niên Năng Động đã có rồi đây. Chúc mừng những bạn có tên trong danh sách sau, code sẽ được trao qua tin nhắn diễn đàn (http://diendan.duo.vn/private.php), gói quà TNAH sẽ được trao thẳng vào nhân vật của các bạn trong thời gian sớm nhé!!! Có rất là nhiều bạn đã chụp hình từ rất sớm nhưng rất tiếc là theo như quy định thì chỉ tính theo thời gian công bố sự kiện (hình được chụp sau 10h (đợt 1), 20h (đợt 2,3))

ad xem lại với được không? rõ ràng trong qui định không hề nói là phải chụp sau khi h bắt đầu. AE cày cuốc đạt 100 SN nhanh nhất để đợi tới thời gian up hình lên. MÀ h ad nói là k đúng thời gian qui định. Vậy mà coi được sao ad .

Mình thấy thật là lố bịch khi cố gắng tham gia cái event này
nội dung
Event diễn ra trong 3 ngày. Mỗi ngày vào BTC sẽ khai mở từng đợt của event, nhiệm vụ của người chơi là tham gia các sự kiện trong game để đạt được mốc 100 điểm sôi nổi theo ngày của từng đợt rồi chụp lại ảnh cây sôi nổi đạt đến 100 ( ảnh chụp phải là ảnh toàn màn hình, hiển thị rõ ngày tháng ingame) rồi gửi bài tham gia tại topic của từng đợt theo từng ngày.
Lưu ý:
- Bài tham dự phải hiển thị rõ ngày tháng ingame, tham gia đợt nào cây sôi nổi phải là của ngày đó và thời gian phải đúng với thời gian event
- Bài nào ko có hình ảnh BQT sẽ giúp đỡ sửa bài để hiển thị, còn bài nào ko có link thì sẽ bị xóa.
- Để đảm bảo công bằng, các bài trả lời sẽ ở trạng thái Ẩn, khi kết thúc sự kiện sẽ hiện nhé!
- Các bạn đã trả lời đúng ở đợt 1 sẽ không được công nhận nếu trả lời đúng ở đợt 2 và 3
- Mỗi thành viên chỉ được tham gia 1 lần ở mỗi đợt
- Các trường hợp spam để trục lợi thì sẽ bị xử phạt
AD không hề nói hình chụp phải sau thời gian mở top pic.Vậy mà h lại nói thời gian không đúng. Thật là lố bịch. cố gắng đạt SN 100 nhanh nhất mà thua thằng làm sau???? chẳng bít cái qui định tính theo thời gian công bô sự kiện nó nằm ở top pic nào??? hay chỉ những mod và những người bạn biết được. QUI ĐỊNH??? 1 lần nữa xin hỏi cía QUY ĐỊNH đó ở đâu để mình đọc

Sặc Nước
12-01-2015, 12:11 PM
Chào các bạn.
Ở sự kiện mình có lưu ý là Bài tham dự phải hiển thị rõ ngày tháng ingame, tham gia đợt nào cây sôi nổi phải là của ngày đó và thời gian phải đúng với thời gian event. Thời gian mở event là 10h và 20h vì vậy thời gian bạn chụp cây phải là lúc 10h hoặc 20h trở đi rồi đăng bài tham gia tại diễn đàn thì kết quả mới được tính bạn ạ. Lần sau bạn tham gia sự kiện nên chú tới các phần nội dung và đặc biệt lưu ý nha.

KenNo1No3
12-01-2015, 12:15 PM
vậy khi thống báo.......mìh đã up ảnh rồi. thì sao. ad làm ăn như vậy mà đc ak. thông báo 10h . đến tối mới thông báo đỗi thời gian even. trong khi đó, mình up lúc 17h. ko đc tính.......ko lẽ chữi thẳng vào mặt là làm ăn quan liêu ak. ngĩ mà bức xúc. cái kiểu làm ăn như vậy..:hellboy::hellboy::hellboy:
AD nên xem lại đi..........trả lời để mình đở bức xúc............uổng công thức đêm cày điểm sôi nỗi

Beep_Beep
12-01-2015, 01:35 PM
Ad có thể giúp mình chuyển quà TNAH qua cho acc khác được không

KenNo1No3
12-01-2015, 01:52 PM
hoi AD. đợt 1 có. mấy người up hình lúc 17h đc. AD pót tất cả lên cho anh em xem. chứ như thế này biết ai làm trước làm sau. hay là thích ai thì cho người đó đc. . có công bằng ko

KenNo1No3
12-01-2015, 01:54 PM
15h đã post pài even. 17h4 phút. mới post thây đỗi even. vạy bài của tôi lúc 17 giò thì bỏ ak. làm ăn vậy mà củng tổ chức even đc ak

Sặc Nước
12-01-2015, 01:54 PM
vậy khi thống báo.......mìh đã up ảnh rồi. thì sao. ad làm ăn như vậy mà đc ak. thông báo 10h . đến tối mới thông báo đỗi thời gian even. trong khi đó, mình up lúc 17h. ko đc tính.......ko lẽ chữi thẳng vào mặt là làm ăn quan liêu ak. ngĩ mà bức xúc. cái kiểu làm ăn như vậy..:hellboy::hellboy::hellboy:
AD nên xem lại đi..........trả lời để mình đở bức xúc............uổng công thức đêm cày điểm sôi nỗi
Về việc này thì thời gian tham gia mình đã thông báo từ bài viết Thông Báo (http://diendan.duo.vn/threads/1520722-thong-bao-event-thanh-nien-nang-dong-thang-012015) rồi bạn ạ. Và sau khi kết thúc đợt 1 mình có thông báo thay đổi thời gian ở diễn đàn và nhờ AD ở fanpage thông báo thay đổi từ 10h xuống 20h cho đợt 2 và đợt 3 để cho các bạn sv cũ có thể tham gia nhiều bạn ạ. Sau khi thông báo thì đúng 20h ngày thứ 2 các bạn mới trả lời đợt 2 bạn nhé.

Ad có thể giúp mình chuyển quà TNAH qua cho acc khác được không
Điều này là không được rồi bạn ạ :(

kramdau
12-01-2015, 02:02 PM
AD xem lại dùm mình. Bài mình #10 đợt 1

Làm đúng với yêu cầu của sự kiện tại sao lại ko được phần thưởng?

KenNo1No3
12-01-2015, 02:18 PM
AD post tất cả thời gian của những ai tham gia đợt 1 cho anh em xem. mà như AD nói. đợt 1 10 mở even. tối đố mọi người 10h sáng cày đủ 100 điểm sôi nổi đó

TFNgao1
12-01-2015, 02:22 PM
Làm Ăn chán vl
Bao nhiêu người khiển trách
Từ chức đi bạn à :)
Để cho những người khác hiểu được tâm trạng của game thủ
Họ xứng đáng làm ADmin
Thân !

yeubongda
12-01-2015, 02:24 PM
ad cho mình hỏi : Như Thông Báo thì
Tại mỗi đợt,
- 05 code Tân Niên sẽ dành cho bạn có bài tham dự nhanh và hợp lệ đầu tiên .
Mình Xem Kỹ Thì Mình Nằm Trong Tóp 4 Bạn Đầu Tiên Đồng Nghĩa Với Việc Mình Trúng Code Tân Niên . Nhưng Lại Sao Lại Thành Gói Quà Thiếu Niên Anh Hùng . Mong Admin Xem Xét Lại Dùm .

Sặc Nước
12-01-2015, 02:36 PM
AD post tất cả thời gian của những ai tham gia đợt 1 cho anh em xem. mà như AD nói. đợt 1 10 mở even. tối đố mọi người 10h sáng cày đủ 100 điểm sôi nổi đó
Kết quả đợt 1 đã được hiển thị tại bài viết sự kiện này rồi bạn nhé: http://diendan.duo.vn/threads/1520735-tham-gia-event-thanh-nien-nang-dong--dot-1-ngay-0601

ad cho mình hỏi : Như Thông Báo thì
Tại mỗi đợt,
- 05 code Tân Niên sẽ dành cho bạn có bài tham dự nhanh và hợp lệ đầu tiên .
Mình Xem Kỹ Thì Mình Nằm Trong Tóp 4 Bạn Đầu Tiên Đồng Nghĩa Với Việc Mình Trúng Code Tân Niên . Nhưng Lại Sao Lại Thành Gói Quà Thiếu Niên Anh Hùng . Mong Admin Xem Xét Lại Dùm .
05 code Tân Niên sẽ dành cho bạn có bài tham dự nhanh và hợp lệ đầu tiên (#2), #10, #20, #30, #40 chứ không phải 5 người đầu tiên #2 #3 #4 #5 #6 bạn ạ :D