PDA

View Full Version : Tóp 1 tóp 2 chơi 1 mình :v

Dont talk
14-01-2015, 01:26 AM
mình viết bài này ko muốn nói xấu ai cả nhưng có vấn đề này hơi lạ :v và đã tồn tại ở ngân giang rồi giờ gộp với cửu giang vẫn vậy :v .DungNhiz ( nhi đồng nát ) VicToriVu ( mặt giầy ) các bạn sống thế nào mà để anh em người ta bỏ hết vậy :) thứ nhất các bạn nhiều tiền thì đi học lại cách cư sử đi :v Thứ 2 chẳng thấy ai chạy theo kẻ yếu cả toàn thấy chạy theo kẻ mạnh thôi nhưng các bạn sống thế nào mà toàn bị người ta vào xong ra có gắn bó được bao lâu đâu :v Thứ 3 là đừng có mang vài đồng tiền lẻ ra lòe mắt thiên hạ các 2 bạn ak, anh em bỏ hết qua bang khác thì lại lên kênh màu chửi bới lung tung :ops:chửi xong người ta càng ghét cho chứ có ai thèm đả động gi đâu . Người khôn thì thì nói ít thôi :stick: lấy tiền đè người thì người ta lấy người đè lại tiền :) miệng các bạn thì chửi người ta thế này thế khác nhưng lấy ví dụ 100 người thì nhưng người theo các bạn được bao nhiêu ?? chẳng lẽ Ngân giang số người sống đểu sống xấu lại nhiều đến vậy ak ?? mà mình chỉ thấy số người theo các bạn có 2/10 sev :adore: Giờ Ngân Giang gộp với Cửu giang chia ra làm 2 bang Cửu Giang + Ngân giang rồi các bạn thấy đấy nếu các bạn sống đẹp ko lấy tiền đè người thì anh em tôi đã ko đi qua cửu giang làm gì :go: vip thì làm gì hả các bạn vip để nhìn người ta cùi mà ăn hết boss có ức chế ko ?? các bạn vip thật đấy nhưng võ mồm thi giỏi thôi :v bớt trẻ trâu đi ko thì chuẩn bị mà kêu GM cho gộp sev nữa :v

MãVân
23-02-2015, 11:21 AM
cái này là chữi người ta lun chứ ko nói xấu gì :go: