PDA

View Full Version : Cần trợ giúp về lost đồ hay còn là lót đồ ???

Hà Trung
06-02-2015, 02:35 PM
Chào admin và các member !

Mình tham gia game NKVS 1 thời gian rồi , nói chung là hiểu gần hết rồi , duy còn 1 điều mà tìm hiểu mãi chưa được .
Đấy là vấn đề về lost đồ , thật sự là hỏi ko ai diễn tả được .:cry::cry:
Vậy ai ở đây có ai có thể giúp mình về vấn đề này ko ạ !
Thks các bạn đã đọc và góp ý , nếu được thì anh em chiến hữu có thể làm 1 cái video cho hịn ạ :adore::adore::adore::adore:

GióMùaHạ
06-02-2015, 05:08 PM
Mình lấy ví dụ cho bạn dễ hiểu nha. Ví dụ bạn muốn mua 1 viên cam thủy tinh nhưng trên TTGD lại hết hàng và có người rao bán đồ trên kênh thế giới chẳng hạn và bạn muốn mua nó ( chú ý đồ KHÓA) , thì bạn phải trả tiền cho người đó để người đó bán lên TTGD cho bạn và ĐƯƠNG NHIÊN LÀ BẠN PHẢI ĐẶT GIÁ CAO NHẤT thì món hàng mới về túi của bạn. Cũng lưu ý bạn có thể đưa tiền sau khi đã nhận món hàng đó qua thư thông báo của TTGD để tránh bị lừa đảo.

Hà Trung
07-02-2015, 02:46 PM
Mình lấy ví dụ cho bạn dễ hiểu nha. Ví dụ bạn muốn mua 1 viên cam thủy tinh nhưng trên TTGD lại hết hàng và có người rao bán đồ trên kênh thế giới chẳng hạn và bạn muốn mua nó ( chú ý đồ KHÓA) , thì bạn phải trả tiền cho người đó để người đó bán lên TTGD cho bạn và ĐƯƠNG NHIÊN LÀ BẠN PHẢI ĐẶT GIÁ CAO NHẤT thì món hàng mới về túi của bạn. Cũng lưu ý bạn có thể đưa tiền sau khi đã nhận món hàng đó qua thư thông báo của TTGD để tránh bị lừa đảo.

^^! bạn ở đâu vay.ở HN thì tớ chạy qua chỉ giáo cho tớ rõ tý nhé , chứ nói hơi mơ hồ :(
Tại đặt đấu giá mà ko có được -_-

GióMùaHạ
07-02-2015, 03:46 PM
^^! bạn ở đâu vay.ở HN thì tớ chạy qua chỉ giáo cho tớ rõ tý nhé , chứ nói hơi mơ hồ :(
Tại đặt đấu giá mà ko có được -_-

hi. Cái này là mua đồ khóa thông qua trung gian là Trung tâm giao dịch[F9]. Bạn đặt giá cao nhất thì khi có 1 người bán hàng ra bạn sẽ nhận được đồ qua thư. Ví dụ hông thủy tinh bạn xem trên Trung tamm giao dịch [F9] nó đặt cao nhất là 20v bạn chỉ cần đặt 21v và bảo người đó bán ra là bạn sẽ nhận được đồ qua thư báo của trung tâm giao dịch.